TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న మొదటి ఛానల్ న
05: 20 నియంత్రణ కొనుగోలు06:00 న్యూస్
06:10 అంచు నుండి అంచు వరకు రష్యా
06:40 ప్రత్యేక గమ్యం
08:10 రెండు కామ్రేడ్స్ పనిచేశారు
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
10:10 "అధికారులు". రంగులో పురాణ చిత్రం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
స్టేట్ క్రెమ్లిన్ ప్యాలెస్లో "అధికారులు" చిత్రంలో 12:10 కచేరీ
13:45 జీరో వరల్డ్ (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
15:50 పోరాట యూనిట్
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:10 పోరాట యూనిట్
19:45 ఫాదర్ల్యాండ్ యొక్క డిఫెండర్ రోజుకు కచేరీ
21:00 సమయం
21: పితామండల డిఫెండర్ రోజుకు 20 కిలోమీటర్లు
22:30 కొన్ని "పాత పురుషులు" యుద్ధానికి వెళతారు
00:15 Shaligina కల్నల్ కోసం వేచి ఉంది
01:55 పాత రైఫిల్
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 లో రష్యా 1
06:05 పాత రోగ్
08:00 మీ ప్రియమైన కోసం ఆశ్చర్యం
10:00 ఎక్లిప్స్
14:00 VESTI.
14: 20 నగరం
18:05 జెంటిల్మెన్ గుడ్ లక్
20:00 vesti.
20:40 సామగ్రి
23:30 లెజెండ్ సంఖ్య 17.
02:15 టైటాన్స్ యుద్ధం. Superserve-72.
03: 20 ఇతరులలో, వారిలో వేరొకరిలో ఉన్నారు
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న NTV న
05:00 rzhev. తెలియని యుద్ధం జార్జ్ జుకోవా06:10 smered. దేశద్రోహి కోసం లెజెండ్ (1 వ - 4 సిరీస్)
08:00 నేడు
08: 20shersh. దేశద్రోహి కోసం లెజెండ్ (1 వ - 4 సిరీస్)
10:00 నేడు
10: 20m డెవిల్స్. సుడిగాలి -2 ("జెంటిల్మెన్ ఒప్పందం", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్. "చమురు", 1 వ మరియు 2 వ)
16:00 నేడు
16: 20mor డెవిల్ -5 (పార్టీ ఆహ్వానం)
17:15 వైట్ ఎడారి సన్
19:00 నేడు
19: 20 రోజుల నిశ్శబ్దం (7 వ 10 వ సిరీస్)
23:10 నాబ్
01: 20ms మేము యుద్ధం ప్రకటించాము
04:30 రిసార్ట్ పోలీస్ (12 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న TV సెంటర్
05:35 జాగ్రత్త, మోసగేశారు! (బానిస పని)
06:05 మార్ష్ త్రో
06:40 రెండు కెప్టెన్
08:35 ఏడు పాత పురుషులు మరియు ఒక అమ్మాయి
10: 15pal! వేగం! సైన్యంలో నక్షత్రాలు
11:05 సైనికుడు ఇవాన్ బ్రోవ్కిన్
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 సోల్జర్ ఇవాన్ బ్రోవ్కిన్
13:05 ఇవాన్ బ్రోవ్కిన్ ఆన్ వర్జిన్
15:00 రెండు కుర్చీలు
16:05 తాత
18:15 పురుషుల సెలవు
22:00 ఈవెంట్స్
22:15 ఓటింగ్ హక్కు
01:25 "Donbass ఫిబ్రవరి 2017". Specfood
02:00 కోసక్
03:50 మోర్స్ ఇన్స్పెక్టర్ (అన్ని బయలుదేరిన సేవ)
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న culp ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 ఎడ్వర్డ్ ఈథర్తో సాధారణ కచేరీ
మా నగరం నుండి 10:30 గై
11:55 నికోలాయ్ Kryuchkov.
12:40 Prebobrazhensky రెజిమెంట్, లేదా ఐరన్ వాల్
13:25 ప్రకృతిలో ఉత్తమ పోప్
14: 20 సున్నితమైన
15:05 వేర్వేరు సంవత్సరాలు పాటలు
17:30 d'artagnan మరియు మూడు మస్కటీర్స్ (1 వ సిరీస్)
19: 00 Junky
20:10 లవర్
21:55 స్టేట్ క్రెమ్లిన్ ప్యాలెస్లో వార్షికోత్సవం సాయంత్రం ఇగోర్ చల్లని లో ప్రపంచ దృశ్యం
00:10 మా నగరం నుండి గై
01:40 పెద్దలకు కార్టూన్లు
01:55 ప్రకృతిలో టాప్ మెత్తలు
02:50 రాఫెల్.
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 ఛానల్ మ్యాచ్ TV లో
06:30 ప్రమాణ స్వీకారం
07:00 న్యూస్
07:05 సైనిక ఫిట్నెస్
09: 05futball. యూరోపా లీగ్. 1/16 ఫైనల్ ("సెయింట్-ఎటిన్నే" (ఫ్రాన్స్) - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ (ఇంగ్లాండ్))
11:05 న్యూస్
11:10 మ్యాచ్ కోసం!
11:35 ఫుట్బాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. 1/8 ఫైనల్స్ ("సెవిల్ల" (స్పెయిన్) - "లీసెస్టర్" (ఇంగ్లాండ్))
13:35 న్యూస్
13:40 poddubny.
16:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
16:25 న్యూస్
16:30 కాంటినెంటల్ సాయంత్రం
18:25 హాకీ. Khl. 1/4 చివరి సమావేశం "వెస్ట్". లైవ్ బ్రాడ్కాస్ట్ (డైనమో (మాస్కో) - టార్పెడో (నిజ్నీ నోగోరోడ్))
19:25 న్యూస్
19:30 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
20:00 ప్రత్యేక నివేదిక
20: 20 న ఫుట్బాల్!
20:50 ఫుట్బాల్. యూరోపా లీగ్. 1/16 ఫైనల్స్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("జెనిట్" (రష్యా) - "anderlecht" (బెల్జియం))
22:55 ఫుట్బాల్. యూరోపా లీగ్. 1/16 ఫైనల్స్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("స్పార్టా" (చెక్ రిపబ్లిక్) - "రోస్టోవ్" (రష్యా))
01:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
01:30 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. ఫైట్ నైట్స్ (V. Minakov - D. J. Linderman. T. Dec - A. Yanyushev)
03:15 యూరోపా లీగ్ అవలోకనం
03:45 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు (CSKA (రష్యా) - "Makcabi" (టెల్ అవీవ్, ఇజ్రాయెల్))
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న CTC ఛానల్ న
05:00 ఒకసారి ఒక అద్భుత కథలో06:00 eellalash
06:25 Barboskina.
06:55 Fixy.
07:35 ప్రీమియర్! "డ్రాగన్స్. అంచు చుట్టూ రేసింగ్"
08:25 చెఫ్ నుండి రుచికరమైన కార్నివాల్
08:30 ప్రీమియర్! "డ్రాగన్స్. అంచు చుట్టూ రేసింగ్"
09:00 టాక్సీ
10:40 టాక్సీ -2
12:25 టాక్సీ -3
14:10 టాక్సీ -4
16: 00risty కుడుములు (ఇష్టమైన)
16:35 ఘోస్ట్ హౌస్
18: 20 స్పైడర్మ్యాన్
21:00 కొత్త స్పైడర్మ్యాన్: హై వోల్టేజ్
23:45 సమయం లూప్
02:00 TV ప్రెజెంటర్. మళ్ళీ హలో
04:05 టాక్సీ -4
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 ఛానల్ రెన్ TV లో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
07: 20 (1 వ - 4 వ సిరీస్)
11:10 ఇవాన్ Tsarevich మరియు గ్రే వోల్ఫ్
12:45 ఇవాన్ త్సేవిచ్ మరియు గ్రే వోల్ఫ్ -2
ఇవాన్ Tsarevich మరియు గ్రే వోల్ఫ్ -3
15:40 స్నిపర్ -2. తుంగస్ (1 వ 4 వ సిరీస్)
19:00 voroshilovsky బాణాలు
21: 009 రోటా
23:30 వార్
01:50 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 23, 2017 న TNT ఛానెల్లో
05:50 సాష + Masha. అత్యుత్తమమైన06:00 చివరి ఓడ (9 వ సిరీస్ - "టెస్ట్")
07:00 TNT. మిక్స్ (59 వ సిరీస్)
07:30 TNT. మిక్స్ (60 వ సిరీస్)
08:00 TNT. మిక్స్ (1 వ సిరీస్)
08:30 TNT. మిక్స్ (2 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:00 హౌస్ -2. ప్రేమ ద్వీపం
11:00 కామెడీ క్లబ్ (514 వ సిరీస్)
12:00 కామెడీ క్లబ్ (515 వ సిరీస్)
13:00 కామెడీ క్లబ్ (516 వ సిరీస్)
14:00 కామెడీ క్లబ్ (517 వ సిరీస్)
15:00 కామెడీ క్లబ్ (473 వ సిరీస్)
16:00 కామెడీ క్లబ్ (519 వ సిరీస్)
17:00 కామెడీ క్లబ్ (522 వ సిరీస్)
17:30 అనుసరణ (1 వ సిరీస్)
18:00 అనుసరణ (2 వ సిరీస్)
18:30 అనుసరణ (3 వ సిరీస్)
19:00 అనుసరణ (4 వ సిరీస్)
19:30 అనుసరణ (5 వ సిరీస్)
20:00 అనుసరణ (6 వ సిరీస్)
20:30 అనుసరణ (7 వ సిరీస్)
21:00 అనుసరణ (8 వ సిరీస్)
21:30 అనుసరణ (9 వ సిరీస్)
22:00 అనుసరణ (10 వ సిరీస్)
22:30 అనుసరణ (11 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 క్రాస్రోడ్స్ మిల్లెర్
03:15 TNT- క్లబ్
03: 20 నా కారు, డ్యూడ్?
04:55 V- సందర్శకులు (9 వ సిరీస్ - "ఫోర్క్ యెరెటిక్స్")
టెలిఫోన్ ఫిబ్రవరి 23, 2017 న దేశీయ ఛానెల్లో
05: 106 ఫ్రేములు
JAMIE OLIVER (17 మరియు 18 వ సిరీస్) తో Live Tasy 05:30
06:30 JAMIE OLIVER తో Live Tasty (19 వ మరియు 20 వ సిరీస్)
07:30 6 ఫ్రేములు
08: 1020.
17: అంచనాలు (1 వ సిరీస్)
09:10 కుటుంబ కారణాల కోసం (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
11:45 ప్రైడ్ అండ్ ప్రిజూడీస్ (1 వ 6 వ సిరీస్)
18:00 డాక్టర్ హౌస్ (44 వ సిరీస్)
18:55 6 మంది వ్యక్తులు
19:05 ఫిమేల్ డాక్టర్ -2 (15 వ మరియు 16 వ సిరీస్)
21:00 డబుల్ సాలిడ్ (15 వ మరియు 16 వ సిరీస్)
23:00 rublevo-biryulyosvo (56 వ సిరీస్ - "కేములారియా-సావినా")
00: 006 ఫ్రేములు
00:30 పారిస్ లో వల్క్
02:10 బెస్ట్, లేదా లవ్ స్ట్రేంజనెస్ (4 వ - 6 వ సిరీస్)