TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న మొదటి ఛానల్ న
05:35 ఒంటరిగా అందరితో06:00 న్యూస్
06:10 ఒంటరిగా అందరితో
06:30 mistel.
08:10 Smeshariki. పిన్
08:25 గంటలు
08:55 ఆరోగ్యం
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
10:15 »నాన్-నోట్స్» డిమిత్రి Krylov తో
10:35 ఇంట్లో ఉండగా
11:25 Fazenda (విశ్వాసం కోసం కొత్త గది)
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12: 20 బయాథ్లాన్ వరల్డ్ ఛాంపియన్షిప్. ముసుగులో. మహిళలు. ఆస్ట్రియా లైవ్ ఈథర్
13:00 కాన్స్పిరసి థియరీ (ఫ్యాషన్ నైట్స్)
14:00 నమ్మకమైన స్నేహితులు
16:00 కన్సర్ట్ స్టాస్ మిఖాయిలోవ్
18:00 "అత్యుత్తమమైనది!" రిఫరెన్స్ వంటకాలు »
19:30 అత్యుత్తమమైనది!
21:00 ఆదివారం "సమయం"
22:30 "KVN-2017". ఎంపిక ఆట
00:50 Kanoneck.
04:15 కంట్రోల్ కొనుగోలు
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 లో రష్యా 1
05: 00 అమ్మకానికి డిటెక్టివ్ Tatyana Ivanova (రష్యన్ లో డోల్స్ వీటా)
07:00 బహుళ-మార్నింగ్ (Masha మరియు బేర్)
07:30 స్వయంగా దర్శకుడు
08:20 »Mentopanoram» ఎవెనియా పెట్రోసియన్
08:50 మార్నింగ్ మెయిల్
09:30 వంద వరకు
10: 20 నెలలు. వెస్ట్ మాస్కో. నగరం లో వారం
11:00 vesti.
11: 20mix అనుమతించబడింది
14:00 VESTI.
14: 20 ఉపకరణాలు! లాగిన్ చేయబడిన లాగిన్
16: 20 వ భార్య
20:00 పశ్చిమ వారాలు
వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్తో 22:00 ఆదివారం సాయంత్రం
00:30 ఫిక్షన్ మినహాయించబడుతుంది. స్కౌట్ సెంచరీ
01:30 మహిళలు (5 వ మరియు 6 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న NTV న
05:05 వారి నీతులు05:25 ప్రత్యేక పర్పస్ -2 ("అనువాదం యొక్క కష్టాలు", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
07: 00 సెంట్రల్ టెలివిజన్
08:00 నేడు
08: 20 చికిత్స "హ్యాపీ మార్నింగ్"
09:25 ఇంట్లో తినండి
10:00 నేడు
10: 20 ట్రాన్స్మిషన్
11: 05Chedo టెక్నాలజీ (ఫిబ్రవరి 12 విడుదల)
12:00 కౌంటీ జవాబు (ఫిబ్రవరి 12 విడుదల)
13:05 నాషోపోపెన్నారు
14:10 మంది ప్రజలు (సఫ్రాన్ సోదరులు)
15:05 సొంత ఆట
16:00 నేడు
16: ఆధారిత ... (ఫిబ్రవరి 12 విడుదల)
18:00 కొత్త రష్యన్ సంచలనాలు
ఇరాడ జిన్నాలోవాతో 19:00 "వీక్ ఫలితాలు"
20:30 పేలుడు వేవ్
22:40 సింగద్ టైమ్ (ఆల్పైన్ క్రాస్రోడ్స్, 1 వ 4 వ సిరీస్)
02: 20 నేను తింటాను!
02:45 నియమాలు లేకుండా ఆహారం
03:35 జ్యుడీషియల్ డిటెక్టివ్
04:25 రిసార్ట్ పోలీస్ (1 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న TV సెంటర్
05:50 US పక్కన
07:40 జీవనశైలి (ఫిబ్రవరి 12 విడుదల)
08:10 పర్ఫెక్ట్ హత్య
10:05 కింగ్స్ ఎపిసోడ్ (యూరి బెలోవ్)
10:55 యంగ్ లేడీ మరియు పాక
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 Petrovka, 38
11:55 స్టేట్ క్రిమినల్
13:50 ఇంట్లో డెలివరీ తో నవ్వు
14:30 మాస్కో వారం
15:00 కాంట్రాక్టు కింద ఆనందం
16:55 సవతి
20:30 హత్య దృశ్యం
00:15 ఈవెంట్స్
00:30 ది అడ్వెంచర్స్ ఆఫ్ షెర్లాక్ హోమ్స్ మరియు డాక్టర్ వాట్సన్. సంపద అగుర్
03:30 గొప్ప రాజకీయాల్లో ప్రేమ మరియు ద్వేషం. మార్గరెట్ థాచర్
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న culp ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 ఎడ్వర్డ్ ఈథర్తో సాధారణ కచేరీ
10:35 స్ప్రింగ్
12:15 రోస్టిస్లావ్ క్లైట్ - సేజ్ అండ్ క్లౌన్
13:00 రష్యా, నా ప్రేమ! (కేవలం మూడు తీగలను)
13:30 బెలూఖాతో మాట్లాడేవారు
14:35 మేధావి మరియు విలేనా (ఒట్టో ష్మిత్)
15: 05 ఏమి చేయాలో?
15:50 గ్రోటా యునాన్. బౌద్ధమతం చైనా యొక్క మతం మారింది
16:05 వ్యాచెస్లావ్ బుటిస్సోవ్. మేల్కొలుపు ఆనందం
16:35 లైబ్రరీ ఆఫ్ అడ్వెంచర్ (సమయం ప్రారంభంలో ప్రయాణం)
16:50 సమయం ప్రారంభంలో ప్రయాణం
18:15 అడుగుల మీద ... (Feodosia Aivazovsky)
18:45 ఉద్యోగార్ధులు (లెజెండ్ "లేక్ డెత్")
19:30 అన్ని సమయాల్లో లియుడ్మిలా గోర్ఛెకో
21:05 వీడ్కోలు పర్యటనలు
22:15 »మిడిల్ సర్కిల్» ఆండ్రీ Eshpaya
23:10 p.i. Tchaikovsky. "యూజీన్ Onegin". థియేటర్ "హెలికోన్-ఒపేరా"
01:45 పరిమళ మరియు థామస్
01:55 ఉద్యోగార్ధులు ("లేక్ డెత్" యొక్క లెజెండ్)
02:40 లోయిర్ లోయ. ఆడంబరం మరియు పేదరికం
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న ఛానల్ మ్యాచ్ TV లో
06:30 డబుల్
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో! వారం యొక్క ఈవెంట్స్
07:35 న్యూస్
07:40 డజను!
08: XXII వింటర్ ఒలింపిక్స్ యొక్క ప్రారంభ యొక్క 000. సోచి నుండి ప్రసారం చేయబడింది
11:25 న్యూస్
11:30 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. స్ప్రింట్. పురుషులు. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రసారం చేయబడింది
13:10 వార్తలు
13:15 అన్ని హాకీ!
13:55 హాకీ. యూరోటర్. "స్వీడిష్ గేమ్స్." లైవ్ బ్రాడ్కాస్ట్ (రష్యా - చెక్ రిపబ్లిక్)
16:25 న్యూస్
16:35 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. ముసుగులో. పురుషులు. ఆస్ట్రియా నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:25 న్యూస్
17:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
18:25 హూలిగాన్స్. ఇంగ్లాండ్
18:55 ఫుట్బాల్. ఇంగ్లాండ్ ఛాంపియన్షిప్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("స్వాన్సీ" - "లీసెస్టర్")
20:55 న్యూస్
21:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
21:30 క్రూరమైన క్రీడలు
22:00 న్యూస్
22:10 స్పోర్ట్స్ రిపోర్టర్
22:40 ఫుట్బాల్. ఇటలీ ఛాంపియన్షిప్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("కాగ్లియారి" - "జువెంటస్")
00:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
01:25 స్పీడ్ స్కేటింగ్. ప్రత్యేక దూరంలో ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్స్. కొరియా నుండి ప్రసారం చేయబడింది
01:55 చిన్న ట్రాక్. ప్రపంచ కప్. బెలారస్ నుండి ప్రసారం
02:25 బాస్కెట్బాల్. ఏకీకృత లీగ్ VTB. "స్టార్స్ మ్యాచ్." సోచి నుండి ప్రసారం చేయబడింది
04:25 వేగంగా
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న CTC ఛానల్ న
05:50 STS లో సంగీతం06:00 eellalash
06:25 Barboskina.
06:55 Fixy.
07:35 డ్రాగన్స్: Oolha డిఫెండర్స్
09:00 Smeshariki.
09:15 మూడు పిల్లులు
09:30 నైట్మేర్స్ దేశంలో కారినా
11:25 భవిష్యత్ భూమి
13:55 టెర్మినేటర్ -3. యంత్రాల పెరుగుదల
16: 00risty కుడుములు (ఇష్టమైన)
16:30 టెర్మినేటర్. ఆదికాండము
18:55 ఆట కోసం ప్రణాళిక
21:00 టెర్మినేటర్: రక్షకుని వస్తుంది
23:15 స్పీడ్ -2. క్రూజ్ కంట్రోల్
01:35 రన్నింగ్ మాన్
03:30 ఆట కోసం ప్రణాళిక
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న ఛానల్ రెన్ TV లో
05:00 గాడ్జిల్
06:50 kamenskaya (1 వ - 16 వ సిరీస్)
23:00 గాలిలో కుక్కలు
00:00 ఉప్పు (పునరుత్థానం)
01:30 "సైనిక మిస్టరీ" IGOR PROKOPENKO తో
TV కార్యక్రమం ఫిబ్రవరి 12, 2017 న TNT ఛానెల్లో
06:00 చివరి ఓడ (6 వ సిరీస్ - "కఠినమైన ఐసోలేషన్")07:00 TNT. మిక్స్ (47 వ సిరీస్)
07:30 ఎజెంట్ 003 (44 వ సిరీస్)
08:00 TNT. మిక్స్ (49 వ సిరీస్)
08:30 TNT. మిక్స్ (50 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:00 హౌస్ -2. మిలియన్ పెళ్లి
11:00 పునఃప్రారంభించు (239 వ సిరీస్)
12:00 అనుసరణ (1 వ సిరీస్)
12:30 అనుసరణ (2 వ సిరీస్)
13:00 అనుసరణ (3 వ సిరీస్)
13:30 అనుసరణ (4 వ సిరీస్)
14:00 అనుసరణ (5 వ సిరీస్)
14:30 మంది వ్యక్తులు X.
16:25 ప్రజలు X-2
19:00 అవుట్డోర్ మైక్రోఫోన్ (1 వ సిరీస్)
19:30 అవుట్డోర్ మైక్రోఫోన్ (1 వ సిరీస్)
20:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (2 వ సిరీస్)
21:00 ఓపెన్ మైక్రోఫోన్ (3 వ సిరీస్)
22: 00) (88 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 నిద్ర లేదు! (98 వ సిరీస్)
02:00 predatiki.
04:05 షైన్
టెలిఫోన్ ఫిబ్రవరి 12, 2017 దేశీయ ఛానెల్లో
05:00 హోమ్ వంటగది (96 వ సిరీస్ - "ఏంజెలీనా వోవ్క్")
05:30 JAMIE: లంచ్ 15 నిమిషాలు (35 మరియు 36 వ సిరీస్)
06:30 JAMIE: భోజనం 15 నిమిషాలు (37 మరియు 38 సిరీస్)
07:30 Marya-sklennik
09:05 లైఫ్ మొదటి (1 మరియు 2 వ సిరీస్)
10:55 ఒక లక్షాధికారి (1 వ 4 వ సిరీస్)
14:25 అలిచిన (1 వ - 4 వ సిరీస్)
18:00 నేను ఊహిస్తున్నాను-బ్యాగ్ (2 సిరీస్)
19:00 వద్దు
22:55 విదేశాల్లో వివాహం (2 సిరీస్ - "ఫ్రాన్స్")
23:55 6 ఫ్రేములు
00:30 మూడు సెమీ-ఆరంభ (1 వ - 4 వ సిరీస్)
04:00 వివాహ పరిమాణం (34 వ సిరీస్ - "టోకోరెవ్")