TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 న మొదటి ఛానల్ న
05:05 ఒంటరిగా అందరితో06:00 న్యూస్
06:10 ధైర్యం (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
08:10 Smeshariki. పిన్
08:25 గంటలు
08:55 ఆరోగ్యం
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
10:15 డిమిత్రి Krylov తో "నాన్-నోట్స్"
10:35 ఇంట్లో ఉండగా
11:25 Fazenda.
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 పర్ఫెక్ట్ మరమ్మతు
13:10 కుట్ర సిద్ధాంతం (100 సంవత్సరాలు జీవించడానికి ఏమి తినడం)
14:00 నికితా క్రుష్చెవ్. గత నుండి వాయిస్ (1 వ 4 వ సిరీస్)
18:25 అఫిడార్ zhzhot.
19:30 అత్యుత్తమమైనది! (జూలై 2 విడుదల)
21:00 ఆదివారం "సమయం"
22:30 "ఎక్కడ? ఎప్పుడు?" ఫైనల్ సమ్మర్ సిరీస్ గేమ్స్
23:50 ప్రోమేతియస్
02:10 మేము వివాహం చేసుకోలేదు
03:45 ఒంటరిగా అందరితో
TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 లో రష్యా 1
05:00 ఎలా ఒక లక్షాధికారి చేయడానికి
07:00 బహుళ-మార్నింగ్ (Masha మరియు బేర్)
07:30 స్వయంగా దర్శకుడు
08:20 "Mentopanoram" ఎవెనియా పెట్రోసియన్
08:50 మార్నింగ్ మెయిల్
09:30 వంద వరకు
10: 20 నెలలు. వెస్ట్ మాస్కో. నగరం లో వారం
11:00 vesti.
11: 20mix అనుమతించబడింది
13:10 ఫ్యామిలీ ఆల్బం
14:00 VESTI.
14: ఒక మంచి కుటుంబంలో 20 వచనం
16: 20 సిస్టే
20:00 పశ్చిమ వారాలు
వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్తో 22:00 ఆదివారం సాయంత్రం
00:00 "దేశంలో విధి." మిఖాయిల్ zhvanetsky.
00:55 Ivan Agayantz. చరిత్రలో మార్గం
01:55 కెమిస్ట్రీ ఫీలింగ్స్
TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 న NTV న
05:30 మేము జాజ్ నుండి07: 00 సెంట్రల్ టెలివిజన్
08:00 నేడు
08: 20 హ్యాపీ మార్నింగ్ "
09:25 ఇంట్లో తినండి
10:00 నేడు
10: 20 ట్రాన్స్మిషన్
11: 00chudo టెక్నాలజీ
11:55 కౌంటీ జవాబు
13:00 మేము వెళ్తాము, తినండి!
13:50 మీరు సూపర్!
16:00 నేడు
16: కింది లో) ...
18:00 కొత్త రష్యన్ సంచలనాలు
ఇరాడ జిన్నాలోవాతో 19:00 "వీక్ ఫలితాలు"
20:10 మీరు నమ్మరు!
21:00 ఒడెస్సా
00:50 డిటెక్టివ్స్ వ్యతిరేకంగా మానసిక శాస్త్రాలు
02:25 మేము జాజ్ నుండి వచ్చాము
03:55 మేము తిని, పోరాడతాము!
TV సెంటర్లో జూలై 2, 2017 న TV కార్యక్రమం
05:15 ఐరన్ ముసుగు
07:40 జీవనశైలి
08:10 VELTAIC. రాజు యొక్క వారసత్వం
09:00 మేము ఎక్కడా కలుసుకున్నాము ...
10:55 యంగ్ లేడీ మరియు పాక
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 Petrovka, 38
11:55 టేకాఫ్ వద్ద మరణం
13:40 హోమ్ డెలివరీతో నవ్వు
14:30 మాస్కో వారం
15:00 వివాహం మరియు విడాకులు (నటాషా కోరోలెవా మరియు ఇగోర్ నికోలెవ్)
15:50 వీడ్కోలు. జునా
16:40 పోటీ వెలుపల ప్రేమ
20: 20 ఆరినేర్స్
00:10 ఈవెంట్స్
00:25 అతిధి
02: 20 ఇన్స్పెక్టర్ లెవిస్ (విమోచనం)
04:15 చివరి అంగుళాల
TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 లో కూతుర ఛానల్లో
06:30 Eurows.10:00 Taimyr మీరు కారణమవుతుంది
11:35 సినిమా లెజెండ్స్ (ఆండ్రీ ఫేట్)
12:00 chinopoesia (ఆర్థర్ స్మలీనినోవ్ హోలో అలెగ్జాండర్ పుష్కిన్ యొక్క కవితను చదువుతుంది)
12:05 వన్యప్రాణి ఇండోచైనా (5 వ సిరీస్ - "కంబోడియా నీటి రాజ్యం")
12:55 మొబైల్. Archka Quinji.
13:25 లెజెండరీ కచేరీలు. మూడు టెనర్స్ - ప్లాసిడో డొమింగో, జోస్ కరారీస్, లూసియానో పావారోట్టి
14:50 Kinopoesia (ఆర్థర్ స్మలీనినోవ్ హో) లో అలెగ్జాండర్ పుష్కిన్ యొక్క పద్యం చదువుతుంది)
14:55 మేధావి మరియు విలేనా (హీన్రిచ్ స్కిలిమన్)
15:25 అడుగుల ... (మాస్కో ఆర్కిటెక్ట్ zoltovsky)
15:55 ఉద్యోగార్ధులు (కొల్లాసోవ్ కలెక్షన్)
16:40 గంభీరమైన అవార్డ్స్ వేడుక డిమిత్రి షోస్టకోవిచ్ పేరు పెట్టారు
18:00 ఇగోర్ కోస్టోలోవ్స్కీ. ఒక కావలర్గార్డ్
18:40 పేరులేని నక్షత్రం (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
20:50 కైనోపోజియా (ఆర్థర్ స్మలీనినోవ్ హోలో అలెగ్జాండర్ పుష్కిన్ యొక్క పద్యం "
21:00 రోమన్ కోజక్ అంకితం ...
21:35 ప్రదర్శన "శత్రువు యొక్క సౌందర్య"
23:40 భయంకరమైన తల్లిదండ్రులు
01: 20 లేక ... 2
01:40 గోరెం. ప్రారంభ క్రైస్తవులు రాకీ నగరం
01:55 వైల్డ్ లైఫ్ ఇండోచైనా (5 వ సిరీస్ - "కంబోడియా. నీటి రాజ్యం")
02:50 జార్జ్ బ్యోన్.
జూలై 2, 2017 న ఛానల్ మ్యాచ్ TV లో టెలిఫోన్
06:30 ప్రొఫెషనల్ బాక్సింగ్. తేలికపాటి బరువులో WBO ఇంటర్నేషనల్ టైటిల్ కోసం పోరాడండి. ఆస్ట్రేలియా నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం (M. Pakyao - D. హార్న్)
07:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
07:30 స్పెషల్ రిపోర్ట్ (కాన్ఫెడరేట్ కప్ లైవ్)
07:50 ఫుట్బాల్. కాన్ఫెడరేట్ కప్
09:50 రష్యా ఫుట్బాల్
09:55 ఫుట్బాల్. కాన్ఫెడరేట్ కప్
11:55 న్యూస్
12: 00huligans.
12:30 ఆటోస్పేస్
13:00 అన్ని ఫుట్బాల్!
14:00 న్యూస్
14:55 ఫుట్బాల్. కాన్ఫెడరేట్ కప్
16:55 ఫుట్బాల్ కోసం ప్రతిదీ!
17:45 క్రూరమైన క్రీడ
18:15 న్యూస్
18:25 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
19:00 ప్రత్యేక నివేదిక
19:30 అన్ని ఫుట్బాల్!
20:55 ఫుట్బాల్. కాన్ఫెడరేట్ కప్
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:00 హోమ్స్ హౌస్
02:00 వారియర్
04:45 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. ఫైట్ నైట్స్. నోవోసిబిర్క్స్ (A. Bagoutinov - P. నోబ్రే నుండి ప్రసారం)
జూలై 2, 2017 న CTC ఛానెల్లో టెలిఫోన్
05:35 STS వద్ద సంగీతం06:00 Smeshariki.
07:00 లాంగ్ లైవ్ కింగ్ జూలియన్!
07:50 మూడు పిల్లులు
08:05 లాంగ్ లైవ్ కింగ్ జూలియన్!
09: 00 "Ural Pelenni" (ముషహోన్స్!)
09:55 పరిచయము
కారకాలు -2 తో 12:10 పరిచయము
14:05 ఉప్పు.
16: 00show "ఉరల్ పెన్మేని" (ముహజీర్స్!)
16:55 olimpa వస్తాయి
19:10 కుటుంబ క్రుడ్స్
21:00 వార్ ఆఫ్ వరల్డ్స్
23:15 పెద్ద తల్లులు. తండ్రిగా కుమారుడు
01: 20 కారకాలు -2 తో సమావేశం
03:10 కాంగో
TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 న ఛానల్ రెన్ TV లో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
07:15 సోల్జర్
09:00 మా శకం యొక్క బాబిలోన్
10:50 ఫ్యూచర్ ఫేస్
13:00 Shrons యొక్క గేమ్ (1 వ - 10 వ సిరీస్)
23:00 గాలిలో కుక్కలు
00:00 ఉప్పు (నైక్ బోర్జోవ్)
01:30 "సైనిక మిస్టరీ" IGOR PROKOPENKO తో
TV కార్యక్రమం జూలై 2, 2017 న TNT ఛానెల్లో
05:45 సాష + Masha. అత్యుత్తమమైన06:00 Veronika Mars (20 వ సిరీస్ - "మ్యాడ్నెస్")
07:00 TNT. మిక్స్ (43 వ సిరీస్)
07:30 ఎజెంట్ 003.
08:00 deffchonki (45 వ సిరీస్ - "సోషల్ జస్టిస్")
08:30 Deffchonka (46 వ సిరీస్ - "పుట్టినరోజు Kolya")
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:00 హౌస్ -2. ప్రేమ ద్వీపం
11:00 పునఃప్రారంభించు (25 9 వ సిరీస్)
12:00 Sashatany (67 వ సిరీస్)
12:30 Sashatany (68 వ సిరీస్)
13:00 Sashatany (69 వ సిరీస్)
13:30 Sahahatanya (70 వ సిరీస్)
14:00 Sashatanya (71st సిరీస్)
14:30 Sahahatany (72 వ సిరీస్)
15:00 Sashatany (73 వ సిరీస్)
15:30 Sahahatany (74 వ సిరీస్)
16:00 Sashatany (75 వ సిరీస్)
16:30 Sahahatany (76 వ సిరీస్)
16:50 47 రోన్స్
19:00 TNT. బెస్ట్
19:30 TNT. బెస్ట్
20:00 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (37 వ సిరీస్)
21:00 ఒకసారి రష్యాలో (80 వ సిరీస్)
22: 00
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 న్యూయార్క్ టాక్సీ
03:00 పునఃప్రారంభించు (40 వ సిరీస్)
04:00 పునఃప్రారంభించు (41 వ సిరీస్)
జూలై 2, 2017 న దేశీయ ఛానెల్లో టెలిఫోన్
05:30 JAMIE HOME (23 మరియు 24 సిరీస్)
06:30 జామీ హోమ్ (25 మరియు 26 వ సిరీస్)
07:30 6 ఫ్రేములు
08:35 చేరుకోవడం
10:35 డిన్నర్స్ పాన్కేక్లు (1 వ 4 వ సిరీస్)
14:10 నా అభిమాన మేధావి
18:00 అబ్రాడ్ (11 వ సిరీస్ - "ఫిన్లాండ్")
19:00 సోదర బంధాలు (1 మరియు 2 వ సిరీస్)
23:00 అబ్రాడ్ (15 వ సీరీస్ - "మెక్సికో")
00: 006 ఫ్రేములు
00:30 1001 నైట్ (28 - 30 వ సిరీస్)