TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:20 గ్రెక్చెన్కా (5 వ మరియు 6 వ సిరీస్)
14:10 శ్రావ్యతను అంచనా వేయండి
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:10 పురుషుడు / స్త్రీ
ప్రతి ఒక్కరితో 17:00
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:45 పెళ్లి చేసుకుందాం!
19:50 "వాటిని మాట్లాడనివ్వండి" అని ఆండ్రీ మాలాఖోవ్
21:00 సమయం
21:35 Grechanka (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
23:15 నైట్ న్యూస్
[23]
00:30 ఒంటరిగా అందరితో
01:25 మగ / మహిళలు
03:00 న్యూస్
03:05 మగ / మహిళలు
03:20 ఫ్యాషన్ వాక్యం
04:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 లో రష్యా 1
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09: 15utro రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:40 VESTI. స్థానిక సమయం
11:55 వాసిలిసా (7 వ సిరీస్)
13:00 వాసిలిసా (8 వ సిరీస్)
14:00 VESTI.
14:40 VESTI. స్థానిక సమయం
14:55 దర్యాప్తు -4 ("మేము వెళ్తాము, పసికందు, రైడ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
17:00 vesti.
17:20 వెస్ట్. స్థానిక సమయం
17:40 లైవ్ ఈథర్
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 vesti.
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 స్కైఫోసోవ్స్కీ (10 వ సిరీస్)
21:55 Sklifosovsky (11 వ సిరీస్)
22:55 Sklifosovsky (12 వ సిరీస్)
23:55 సాషా రకం, సాషా ఈవిల్ (10 వ సిరీస్)
00:50 సాషా రకం, సాషా ఈవిల్ (11 వ సిరీస్)
1:45 సాషా గుడ్, సాషా ఈవిల్ (12 వ సిరీస్)
02:45 "టౌన్". అత్యుత్తమమైన
03:45 డార్ (44 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న NTV న
05:00 న్యాయవాది (ఇంటర్నెట్లో హత్య)06:00 నేడు
06:05 న్యాయవాది (కొన్నిసార్లు వారు తిరిగి వస్తారు)
07:00 నేడు
07:05 న్యాయవాది (బ్యూటీకి బాధితులు అవసరం)
08:00 నేడు
08:05 Mukhtara-2 ("డాగీ పాషన్" యొక్క తిరిగి. "ఒక పెద్ద రహదారి ప్రమోటర్లు")
10:00 నేడు
10:20 సోదరుడు -2 (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13:25 సమీక్ష. అత్యవసర
14:00 మెంట వార్స్ -6 ("ముండిర్ గౌరవం", 1 వ - 4 వ సిరీస్)
16:00 నేడు
16:25 MENTA WARS-6 ("ముండిర్ యొక్క గౌరవం", 1 వ - 4 వ సిరీస్)
18:00 "మేము మాట్లాడటం మరియు చూపించాము." లియోనిడ్ జాకోషన్స్కీతో మాట్లాడండి
19:00 నేడు
19:35 puthena-9 ("konu లైఫ్", 1 వ 4 వ సిరీస్)
23:30 పేరా 78. సినిమా రెండవ
01:15 పెద్ద తల్లిదండ్రులు
01:55 2.5 పీపుల్ -11 (12 వ 14 వ సిరీస్)
03: 15SEERIF ("హాల్వా", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న TV సెంటర్
05:10 టటియానా Ustinova తో "నా హీరో"
06:00 మూడ్
ఉదయం ప్రారంభంలో 08:00
09:55 బరమాన్ "గోల్డెన్ యాంకర్"
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 మిస్ మార్ప్లే అగాథ క్రిస్టీ (నైట్ డార్క్నెస్)
13:40 "నా హీరో" tatyana ustinova (సెర్గీ Mazaev)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:15 సోవియట్ మాఫియా (బుట్చేర్స్ యొక్క వ్యాపారం)
హోమ్ డెలివరీ తో 16:00 నవ్వు
16:35 సహజ ఎంపిక (పొద్దుతిరుగుడు విత్తనాలు)
17:30 odnolyba (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
19:30 ఈవెంట్స్
19:55 మహిళల తర్కం -5
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 కవర్ (నేకెడ్ హ్యారీ)
23:05 అందం యొక్క రాణి. కిరీటం యొక్క శాపం
23:55 Petrovka, 38
00:15 రెండు లైట్లు (13 వ - 16 వ సిరీస్)
03:55 మాస్కో జీవితం యొక్క క్రానికల్స్. ఫేట్ యొక్క మెలోడీ
04:40 రక్షణ రేఖ
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న మ్యాచ్ TV లో
05:35 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. అహంకారం యొక్క ఉత్తమ (D. ఫ్రే - Y. తకామా. ఎం. ఎమ్యలీనెంకో - K. రాండ్ల్మాన్)06:30 అలెగ్జాండర్ బొచ్చుతో పిచ్చి క్రీడలు
07:00 న్యూస్
07:05 హయ్యర్ లీగ్
07:35 న్యూస్
07:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
08:55 న్యూస్
09:00 డకార్ -2017
ఫుట్బాల్ అన్ని 09:30! (ప్రధాన పాత్రలు 2016)
10:00 న్యూస్
10: 05huligan.
11:35 రియల్ స్పోర్ట్స్ (అభిమానులు)
12:10 వార్తలు
12:20 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
12:55 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. రిలే రేస్. పురుషులు. జర్మనీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
14:40 డకార్ -2017
14:50 న్యూస్
14:55 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
15:25 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. ప్రైడ్ యొక్క ఉత్తమ (K. జాక్సన్ - V. సిల్వా. Emelyanenko - K. ఫుజిటా)
16:20 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. రిలే రేస్. మహిళలు. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:00 న్యూస్
18:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
19:05 న్యూస్
19:10 రియల్ స్పోర్ట్స్ (హ్యాండ్బాల్)
19:40 హ్యాండ్బాల్. ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్. పురుషులు. ఫ్రాన్స్ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం (రష్యా - జపాన్)
21:35 నా పోరాటం. Povetkin vs stevener.
22:00 వృత్తి బాక్సింగ్ (A. Povetkin - J. Duop)
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
23:45 వీధి Bosz.
01:45 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు (యూనిక్స్ (రష్యా) - "బ్రోజా బాంబెర్గ్" (జర్మనీ))
03:45 వాలీబాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. మహిళలు ("Volres" (స్విట్జర్లాండ్) - డైనమో (మాస్కో, రష్యా))
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న sts న
05:10 ELASH
05:50 STS లో సంగీతం
06:00 eellalash
06:15 Barboskina.
06:45 Fixy.
07:15 మూడు పిల్లులు
07:35 డ్రాగన్స్ మరియు ఓల్లా రైడర్స్
08:30 నేను రష్యన్ అయ్యాను
09:30 "Ural pelmeni" ("మెన్హాయ్!", 1 వ భాగం)
10:15 ప్రపంచవ్యాప్తంగా 80 రోజులు
12:30 ఓడ.
13:30 కిచెన్
16:30 వొరోనినా
20:00 ప్రీమియర్! "మీరు నన్ను ఓడించారు"
21:00 స్పై పక్కింటి
22:50 "Ural pelmeni" ("ముహిచీల్స్!", 1 వ భాగం)
23:30 "Ural pelmeni" ("ముహిచర్స్!", 2 వ భాగం)
00:30 ఉరల్ కుడుములు (ఇష్టమైనవి)
01:00 నేను రష్యన్ అయ్యాను
02:30 ఫ్రెండ్స్ ఫ్రెండ్స్
04:20 ఒకసారి ఒక అద్భుత కథలో
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న రెన్-టీవీలో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
14:00 యుద్దభూమి - భూమి
16:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20: 0013-TH ప్రాంతం: ఇటుక భవనాలు
21:45 ప్రతిదీ చూడండి!
న్యూస్
23:25 రీడ్ -2
02:20 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
03:20 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
Igor prokopenko తో 04:20 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న TNT న
05:00 బాణం (21 వ సీరీస్ - "సిటీ ఇన్ ది బ్లడ్")
05:50 ఫ్యూచర్ యొక్క ప్రజలు (18 వ సిరీస్ - "పొగ మరియు అద్దాలు")
06:40 సాష + Masha. అత్యుత్తమమైన
07:00 మహిళల లీగ్ (15 వ సిరీస్)
07:30 మహిళల లీగ్ (16 వ సిరీస్)
08:00 సైకిళ్ళు దర్యాప్తు చేస్తున్నాయి (60 వ సిరీస్ - "జిరాదిన్ రాజయ్ మరియు షమనాంకా")
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:30 హౌస్ -2. మిలియన్ పెళ్లి
11:30 ఒకసారి రష్యాలో (25 వ సిరీస్)
12:00 ఒకసారి రష్యాలో (26 వ సిరీస్)
13:00 ఒకసారి రష్యాలో (28 వ సిరీస్)
14:00 ఒకసారి రష్యాలో (33 వ సిరీస్)
14:30 విశ్వవిద్యాలయం (266 వ సిరీస్)
15:00 విశ్వవిద్యాలయం (267 వ సిరీస్)
15:30 విశ్వవిద్యాలయం (268 వ సిరీస్)
16:00 విశ్వవిద్యాలయం (269 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం (270 వ సిరీస్)
17:00 విశ్వవిద్యాలయం (271 వ సిరీస్)
17:30 విశ్వవిద్యాలయం (272 వ సిరీస్)
18:00 విశ్వవిద్యాలయం (273 వ సీరీస్)
18:30 విశ్వవిద్యాలయం (274 వ సిరీస్)
19:00 విశ్వవిద్యాలయం (275 వ సిరీస్)
19:30 విశ్వవిద్యాలయం (30 0 వ సిరీస్)
20:00 పౌర వివాహం (6 వ సిరీస్)
20:30 పౌర వివాహం (7 వ సిరీస్)
21:00 స్కైస్క్రాపర్ను ఎలా దొంగిలించాలి
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత
01:00 అలల ఆట
03:10 ఒక ఆకాశహర్మ్యం దొంగిలించడానికి ఎలా
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2017 న
05:25 6 మంది
05:30 JAMIE: 30 నిమిషాలు (23 వ మరియు 24 సిరీస్)
06:30 JAMIE: 30 నిమిషాలు (25 మరియు 26 వ సిరీస్)
హోం వంట (80 సిరీస్ - "అన్నా Churina")
08:00 ఆన్ జువెనైల్ ఎఫైర్స్ (683 - 685 వ సిరీస్)
11:00 లెట్ యొక్క మళ్ళింపు! (273 - 275 వ సిరీస్)
14:00 నిరీక్షణ జాబితా (5 వ మరియు 6 వ సిరీస్)
16:10 మహిళల డాక్టర్ (5 వ మరియు 6 వ సిరీస్)
Mom కోసం 18:00 తేదీ (14 వ సిరీస్)
19:00 ఫిమేల్ డాక్టర్ (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
20:50 స్టాండ్బై జాబితా (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
23:00 rublevo-biryalyovo (31 వ సీరీస్ - "badmanova")
00:00 6 ఫ్రేములు
00:30 దుఃఖం కాదు
01:55 జువెనైల్ వ్యవహారాలకు (683 వ సిరీస్)
02:55 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (273rd మరియు 274 వ సిరీస్)
04:55 6 మంది వ్యక్తులు