TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09: 20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 అందరితోనే
13: 20 సంవత్సరాలు కనిపిస్తాయి
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:15 సమయం చూపుతుంది
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 పెళ్లి చేసుకుందాం!
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:40 ప్రత్యక్ష సమాచారం ఛానల్ "ఫస్ట్ స్టూడియో"
19:50 "ఆండ్రీ మాలాఖోవ్తో" వాటిని చెప్పండి "
21:00 సమయం
21:35 మరియు మా యార్డ్ లో ... (11 మరియు 12 వ సిరీస్)
23:40 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:15 నైట్ న్యూస్
00:30 మేఘాలలో వల్క్
02:25 Obbre
03:00 న్యూస్
03:05 Obbre
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 లో రష్యా 1
05: 00utro రష్యా
09:00 VESTI.
09: 15utro రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:40 VESTI. స్థానిక సమయం
11:55 తండ్రి మాట్వే (13 వ సిరీస్ - "డిజైర్")
13:00 తండ్రి మాట్వే (14 వ సిరీస్ - "స్టాంప్")
14:00 VESTI.
14:40 VESTI. స్థానిక సమయం
14:55 ఇన్వెస్టిగేషన్ -8 ("స్టాండ్, కోర్ట్ గోస్!", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
17:00 vesti.
17: 20 ఈవెంట్. స్థానిక సమయం
17:40 లైవ్ ఈథర్
18:50 60 నిమిషాలు
20:00 vesti.
20:45 వార్తలు. స్థానిక సమయం
21:00 ఆదర్శ త్యాగం (2 వ భాగం)
23:15 వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్తో సాయంత్రం
01:45 రెండు శీతాకాలాలు మరియు మూడు సంవత్సరాలు (18 వ మరియు 19 వ సిరీస్)
03:40 వారసులు (2 సిరీస్)
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న NTV న
05:00 హాంగింగ్ ("కేస్ సంఖ్య 7 -" ఫైనల్కు ప్రస్తావన ", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)06:00 నేడు
06:05 హాంగింగ్ ("కేస్ №7 -" ఫైనల్కు ప్రస్తావన ", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
07:00 వ్యాపారం మార్నింగ్ NTV
09:00 ముఖ్తార్. కొత్త ట్రయిల్ (క్వీన్ కోసం వజ్రాలు)
10:00 నేడు
10: 20Lonner ("బాడీగార్డ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13:25 సమీక్ష. అత్యవసర
14:00 సమావేశ స్థలం
16:00 నేడు
16:30 సాక్షులు ("చివరి ఘోస్ట్". "శాంతా క్లాజ్")
18:30 సమీక్ష. అత్యవసర
19:00 నేడు
19:40 సముద్ర డెవిల్స్. సుడిగాలి. ఫేట్ ("అవేకెనింగ్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
21:30 చెఫ్. ఆట పెంచడం ("ఆట ముగింపు". "కెరీర్ ఆకలి")
23:35 ఫలితాలు
00:05 నీడ యొక్క పర్స్యూట్ (క్రూరమైన పాఠాలు)
01:00 సమావేశ స్థలం
02:55 అపార్ట్మెంట్ ప్రశ్న
04:00 INISTANT (దొంగతనం)
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న TV సెంటర్
05:10 టటియానా Ustinova తో "నా హీరో"
06:00 మూడ్
08:05 డాక్టర్ మరియు ...
08:40 యంగ్ భార్య
10:35 ఎలెనా యకోవ్లేవ్. అంచు మీద మహిళ
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 ప్యూర్ ఇంగ్లీష్ కిల్ (రహస్య రుణాలు)
13:40 నా హీరో (నటాషా కోరోలెవ్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 నగరం యొక్క నగరం
15:05 మోసం లేకుండా. చాల వయస్సు లేదు
15:55 oksana bayrak (సంవత్సరాల వాలు ప్రేమ: ఆనందం లేదా జ్వలించే?)
16:50 సహజ ఎంపిక
17:50 రాజద్రోహం (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
19:40 ఈవెంట్స్
20:00 పెట్రోవ్, 38
20: 20 హక్కుల వాయిసెస్
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 హెచ్చరిక, మోసగాళ్లు! (పండుగ స్కామ్)
23: ఇది అది. మిఖాయిల్ Saakashvili.
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:30 తెలుసు హక్కు!
02:05 Rigantino.
04:15 Oksana Bayrak తో "స్పష్టముగా"
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న ఛానల్ సంస్కృతిపై
06:30 Eurows.10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:15 కొలంబో (అత్యంత ప్రమాదకరమైన మ్యాచ్)
12:30 "రెడ్ స్క్వేర్". ప్రత్యేక సమస్య
12:50 గ్రేట్ ప్రిన్స్ నికోలాయ్ నికోలయేవియ్ JR .. రష్యా కోసం నా ప్రేమను నిరూపించటానికి నేను సంతోషిస్తున్నాను
13:15 ఐదవ డైమెన్షన్ (జూన్ 6 విడుదల)
13:45 క్వార్టెట్ గార్డరీ (2 వ సిరీస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 "రెడ్ స్క్వేర్". ప్రత్యేక సమస్య
15:25 యూరి లోట్మాన్. "పుష్కిన్ మరియు అతని పరిసరాలు" (పార్ట్ 6 - "పుష్పిన్ యొక్క బెస్ట్ ఫ్రెండ్")
16:10 mistel.
17:30 ప్రేమ కంటే ఎక్కువ (వ్లాదిమిర్ బాసోవ్ మరియు వాలెంటినా టిటోవా)
18:10 "రెడ్ స్క్వేర్". ప్రత్యేక సమస్య
18:25 కళను ప్రదర్శించే రష్యన్ నక్షత్రాలు. పావెల్ కోగాన్ మరియు మాస్కో స్టేట్ అకాడమిక్ సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా
19:15 గుడ్ నైట్, కిడ్స్!
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 "రెడ్ స్క్వేర్". ప్రత్యేక సమస్య
20:00 సంపూర్ణ వినికిడి
20:40 ఏడు సముద్రాలు (1 వ సీరీస్ - "ఫెర్నాన్ మాగెల్లాన్")
21:35 Ragtime, లేదా చిల్లిక సమయం (చిత్రం 2 వ - "సమకాలీన golovanov: కాల్ అధ్యక్షుడు నిక్సన్ నుండి)
22:00 నేను ఎప్పుడూ రేపు చనిపోను (స్వచ్ఛమైన శక్తిని శోధించడం)
22:30 కొలంబో (డబుల్ బ్లో)
23:45 సంస్కృతి వార్తలు
00: 00 సంవత్సరాలు. "పుష్కిన్ మరియు అతని పరిసరాలు" (పార్ట్ 5 - "కౌంట్ Fyodor Tolstoy- అమెరికన్")
00:40 మిస్టెల్
01:55 అబ్జర్వర్
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న ఛానల్ మ్యాచ్ TV లో
05:00 అంతస్తుల యుద్ధం
06:30 గురించి మొత్తం నిజం ...
07:00 న్యూస్
07:05 GTU ఛార్జింగ్
07:25 న్యూస్
07:30 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
08:55 న్యూస్
09:00 గొప్ప నీరు
10: 00futball. స్నేహపూర్వక మ్యాచ్ (బెల్జియం - చెక్ రిపబ్లిక్)
12:00 పెద్ద క్రీడలు నాటకం
12:30 న్యూస్
12:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
13: 00futball. స్నేహపూర్వక మ్యాచ్. హంగరీ (హంగరీ - రష్యా) నుండి ప్రసారం
15:00 జన్మించిన విజయం
16:00 న్యూస్
16:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
17:00 వృత్తి బాక్సింగ్. Weignyweed బరువు లో WBC ఛాంపియన్ టైటిల్ కోసం పోరాటం. ఫీల్డ్ బరువులో WBC సిల్వర్ టైటిల్ కోసం పోరాడండి (A. స్టీవెన్సన్ - A. FOFARA J. పాస్కల్ - E. అల్వారెజ్)
19:00 న్యూస్
19:05 ఆటోస్పేస్
19:35 స్టార్స్ ఫుట్బాల్
20:05 వార్తలు
20:15 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
20:50 స్పోర్ట్స్ రిపోర్టర్
21:10 అన్ని ఫుట్బాల్!
21:40 ఫుట్బాల్. స్నేహపూర్వక మ్యాచ్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం (డెన్మార్క్ - జర్మనీ)
23:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:40 మారిస్ రిషార్
03:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. అగ్ర ఫైట్స్
04:30 హ్యాండ్-టు-హ్యాండ్ ఫైట్
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న CTC ఛానల్ న
05:35 STS వద్ద సంగీతం06:00 Smeshariki.
06:15 మారిన్ మరియు అతని స్నేహితులు. నీటి అడుగున కథలు
06:30 కుటుంబ chuds. ప్రారంభం
06:55 వాచ్కార్ లీగ్. ఛాంపియన్స్ యుద్ధం
07:25 మూడు పిల్లులు
07:40 డ్రాగన్స్. అంచు చుట్టూ రేసింగ్
08:30 కుటుంబ chuds. ప్రారంభం
09: 00risty కుడుములు (ఇష్టమైన)
09:30 షో "Ural Pelenni" (ఇది అన్ని జార్జ్ ... హార్స్!)
10:05 కుక్
12:00 మమ్మీ
13:00 వంటగది
15:00 ఎనభైల
17:00 voronina.
20:00 ప్రీమియర్! "హోటల్" ఎలియన్ "
21:00 ప్రీమియర్! "మాకో మరియు బోటాన్ -2"
23: 05 "Ural Pelenni" (ఇది అన్ని జార్జ్ ... హార్స్!)
00:30 ఉరల్ కుడుములు (ఇష్టమైనవి)
01:00 ఎటర్నల్ వెకేషన్
02:00 మాడ్ స్పెషల్ ఫోర్సెస్
03:45 కుక్
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న ఛానల్ రెన్ TV లో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
Igor prokopenko (2 వ భాగం) తో 09:00 "సైనిక మిస్టరీ"
11:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (పవర్ డార్క్ సైడ్)
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
14:00 రాష్ట్రం యొక్క శత్రువు
16:05 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20: 00 senterturion
21:50 రష్యన్లో LED
న్యూస్
23:25 రాత్రికి లాంగ్ కిస్
01:40 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
02:40 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
03:30 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
04:30 "ఇగోర్ Prokopenko తో" భ్రమలు యొక్క భూభాగం "
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న TNT ఛానెల్లో
05:25 Selfie (4 వ సిరీస్ - "WISDOM యొక్క Crupers")05:55 సాష + Masha (14 వ సిరీస్)
06: 20sasha + Masha (15 వ సిరీస్)
07:00 ఎజెంట్ 003 (50 వ సిరీస్)
07:30 ఎజెంట్ 003 (51st సిరీస్)
08:00 మహిళల లీగ్ (20 వ సిరీస్)
08:30 మహిళల లీగ్ (21 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:30 హౌస్ -2. ప్రేమ ద్వీపం
11:30 యుద్ధం యొక్క సైక్లు (265 వ సిరీస్)
13: 00comed మహిళ (100 వ సిరీస్)
14: 00comed మహిళ (101 వ సిరీస్)
14:30 కామెడీ మహిళ (101 వ సిరీస్)
15: 00comed మహిళ (102 వ సిరీస్)
16: 00comed Woman (103 వ సిరీస్)
17: 00comedy మహిళ (105 వ సిరీస్)
18: 00mcomed మహిళ (106 వ సిరీస్)
19: 00comedy మహిళ (107 వ సిరీస్)
19:30 కామెడీ మహిళ (107 వ సిరీస్)
20: 00Univers (289 వ సిరీస్)
20:30 విశ్వవిద్యాలయం (290 వ సిరీస్)
21:00 "కామెడీ క్లబ్" సోచి (446 వ సిరీస్)
సోచిలో 22:00 "కామెడీ క్లబ్" (45 1 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 చివరి మిమి యూనివర్స్
02:55 మొదటి డిగ్రీ యొక్క హత్య (10 వ సిరీస్ - "ప్రయోజనాన్ని తగ్గించండి")
03:45 నేను ఒక జోంబీ (5 వ సిరీస్ - "లివింగ్ డెడ్ ఫ్లైట్")
04:35 Selfie (5 వ సిరీస్ - "కూడా హెల్ కూడా విభిన్న లక్షణాలను కలిగి ఉంది")
TV కార్యక్రమం జూన్ 6, 2017 న ఛానల్ ఇంటిలో
05: 206 ఫ్రేములు
05:30 JAMIE OLIVER (38 మరియు 39 వ సిరీస్) తో Live Tasty
06:30 జామీ ఒలివర్ (40 మరియు 41st సిరీస్) తో రుచికరమైన లివింగ్
07:30 6 ఫ్రేములు
07:50 జువెనైల్ వ్యవహారాలకు (483 - 485 వ సిరీస్)
10:50 లెట్ యొక్క మళ్ళి! (269th - 271th సిరీస్)
13:50 తండ్రి టెస్ట్ (34 వ సిరీస్)
14:50 వయోజన కుమార్తెలు (4 వ - 6 వ సిరీస్)
18:00 కండక్టర్ (7 వ సిరీస్ - "ఫస్ట్ వద్ద లైఫ్")
19: 00famility విలువలు (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
20:55 Hatspeetovka-3 (11 మరియు 12 వ సిరీస్) నుండి మిల్కమైడ్
22:35 వైరింగ్ (18 వ సిరీస్ - "మాత్")
23:35 పర్సనల్నెల్స్
00:30 మొదటి ప్రయత్నం
04:15 డాక్టర్ హౌస్ (88 వ సిరీస్)