TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 వాటిని చెప్పండి
13:25 టాబ్లెట్
13:55 సమయం చూపుతుంది
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:15 సమయం చూపుతుంది
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
17:00 నా కోసం వేచి ఉండండి
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:45 "మాన్ అండ్ లా" అలెక్సీ పిమానోవ్
19:50 ఫీల్డ్ అద్భుతాలు
21:00 సమయం
21:30 వాయిస్. పిల్లలు
23:30 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:30 "జెనిస్ జోప్లిన్: సాడ్ లిటిల్ గర్ల్." "సిటీ పిజన్స్"
02:25 Walfaka డైరీ
04:10 వాక్యం
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 లో రష్యా 1
05: 00utro రష్యా
09:00 VESTI.
09: 15utro రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
11:55 Corallary-10 యొక్క సీక్రెట్స్ (టేబుల్ మీద కూర్చుని లేదు)
14:00 VESTI.
14:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
14:50 VESTI. విధి నిర్వహణలో
15:00 అతని గ్రహాంతర (5 వ సిరీస్ - "లవ్ ఈవిల్")
16:00 అతని గ్రహాంతర (6 వ సిరీస్ - "మరణం వేరు కంటే మెరుగైనది")
17:00 vesti.
17:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
17:50 vesti.
18:15 లైవ్ ఈథర్
19:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
20:00 vesti.
21: 00 యుమోరినా
22:55 విధేయత పరీక్ష
02:55 AI em bonk. నటాలియా బాంక్. ఒక పాఠ్య పుస్తకం యొక్క కథ
03:55 రూమ్ లాఫర్
04:35 అక్షరాలు అంగీకరించలేదు
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న NTV న
05:00 జీవిత భాగస్వాములు (పారవేయడం కోసం గేమ్)06:00 కొత్త మార్నింగ్
09:00 Mukhtara-2 తిరిగి (అక్రిడిటేషన్)
10:00 నేడు
10: 20mosonow. మూడు స్టేషన్లు -4 ("ఆన్ రైల్స్". "సైబీరియన్ సావనీర్")
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13: 20 సమీక్ష. అత్యవసర
13:50 సమావేశ స్థలం
15:00 శాఖ 44 (రక్తం సోదరీమణులు)
16:00 నేడు
16: విరిగిన దీపాలను 20 - 14 ("మరణం యొక్క మౌంట్". "వివాహ బలంగా)
లియోనిడ్ Zakoshsky తో 18:00 "మాట్లాడటం మరియు చూపించు"
19:00 నేడు
19:45 పీ. విచారణ
20:15 నెవ్స్కీ ("కుటుంబ విలువలు". "కనుగొని, నాశనం". "వాక్యం")
23:10 చాలా.
00: 20 సమావేశాలు
01:30 లెనిన్. ఎరుపు చక్రవర్తి
03: 20 సమావేశం ("జస్టిస్", "ట్రూత్")
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న TV సెంటర్
05: 20tabakova చాలా జరగలేదు!
06:00 మూడ్
08:00 ది అడ్వెంచర్స్ ఆఫ్ షెర్లాక్ హోమ్స్ మరియు డాక్టర్ వాట్సన్. బాస్కేర్విల్ డాగ్
10:55 10 చాలా ... (సంతోషకరమైన బ్యూటీస్)
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 తండ్రి బ్రౌన్ (1 వ సిరీస్ - "నీడలో మనిషి". 2 వ సిరీస్ - "అమేన్హోటెల్ యొక్క కర్స్")
13:40 "నా హీరో" tatyana ustinova (సెమీన్ స్ట్రుమచవ్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 సోవియట్ మాఫియా (స్టార్ సెల్)
15:40 మంచి మార్పిడి
17:30 నగరం యొక్క నగరం
17:40 కేసు "పిన్ష్"
19:40 "ఈవెంట్స్ సెంటర్ లో" అన్నా Prokhorova తో
20:40 ఓట్లు
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 షెల్టర్ హాస్యనటులు (ఏప్రిల్ 22 విడుదల)
00:25 అలెగ్జాండర్ Zbruev. చిన్న మార్పు
01:10 kamenskaya (మరణం కోసం మరణం)
02:50 Petrovka, 38
03:05 తండ్రి బ్రౌన్ (9 వ సిరీస్ - "ఓల్డ్ వుమన్ తో ఓల్డ్ వుమన్" 10 వ సిరీస్ - "ఉద్యమం చట్టాలు")
04:35 స్వయంగా Dzhigarkanyan.
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న ఛానల్ సంస్కృతిపై
06:30 Eurows.10:00 సంస్కృతి వార్త
10: 20 ఎవ్జెనీ మార్జిలిట్ (సరిహద్దు)
11:55 మన్ ఎరా రింగ్స్. ఇవాన్ efremov.
12:35 ఈ వారం ... 100 సంవత్సరాల క్రితం. Nefrald గమనికలు (91 వ మరియు 92 వ వారాల యుద్ధం. ఏప్రిల్ 23 - మే 6, 1916)
13:05 జీవన నియమాలు
13:30 ప్రావిన్స్ నుండి లెటర్స్ (బోలోగోయి నగరం రైల్వే)
14:00 dostoevsky (4 వ సిరీస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 రష్యన్ శైలి (అధికారులు)
15:35 కాస్మోస్ - స్పేస్ మరియు సమయం లో ప్రయాణం (9-సిరీస్ - "ఎలక్ట్రిక్ బాయ్")
16:15 బిగ్ లో టికెట్
17:00 అక్షరాల కోసం వేచి ఉండండి
18:30 చారిత్రక కచేరీలు (అంటే మహహిన్)
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 సాధారణ మనిషి
21:25 శతాబ్దాల స్క్రిక్కు
23:30 సంస్కృతి న్యూస్
23:45 Khsovset
23:50 సిరిల్ బ్లోయింగ్స్తో "కోల్డ్ సినిమా" (సరదాంద్)
01:55 సీకర్స్ (సోవియట్ రష్యాలో టెంప్లర్)
02:40 లాహోర్. గతంలో బ్లైండ్ మిర్రర్
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న మ్యాచ్ TV లో
05:45 1 + 1
06:30 మీరు మరింత చేయవచ్చు!
07:30 న్యూస్
07:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
09:30 న్యూస్
09:35 గురించి మొత్తం నిజం ...
09:50 నీటిలో జంపింగ్. "వరల్డ్ ఫినా సిరీస్". కాజాన్ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
11:30 వార్తలు
11:35 రెండవ శ్వాస
12:05 న్యూస్
12:10 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
13:00 యూరో 2016. అంశంలో ఉండండి
13:30 క్రీడలలో గొప్ప క్షణాలు
14:00 నిజమైన క్రీడ
15:00 న్యూస్
15:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
15:30 నీటిలో జంపింగ్. "వరల్డ్ ఫినా సిరీస్". కాజాన్ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:00 న్యూస్
17:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
17:25 జుడో. యూరోప్ ఛాంపియన్షిప్. కాజాన్ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
20:00 మినీ-ఫుట్బాల్. UEFA కప్. "ఫైనల్ 4". 1/2 ఫైనల్ (Gazprom-ugra (రష్యా) - "Benfica" (పోర్చుగల్))
22:00 ప్రతిదీ యూరోలో ఉంది!
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
23:45 ఈత. రష్యన్ ఛాంపియన్షిప్
00:45 పొందింది
02: 151 + 1
03:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. USA నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం (A. Koreshkov - B. హెండర్సన్)
ఏప్రిల్ 22, 2016 న TV కార్యక్రమం
05:30 STS లో సంగీతం06:00 మంది నల్లజాతీయులు
06:55 kolobanga. ఇంటర్నెట్ వినియోగదారులకు మాత్రమే!
07:15 Smeshariki.
07:30 అడ్వెంచర్ తయో.
08:05 eellalash
09:30 ఎటర్నల్ వెకేషన్
10:00 రూఫ్ ఆఫ్ ది వరల్డ్
10:30 ఎలీసియం
12:40 షో "ఉరల్ పెన్మెని" (50 మంది స్నేహితులు sokolowached)
13:30 ఉల్ డంప్లింగ్స్ (ఓవర్సీస్)
14:00 voronina.
16:30 కిచెన్
19:30 షో "Ural pelmeni" ("నేను అన్ని నవ్వించాలనుకుంటున్నాను", 1 వ భాగం)
21:00 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్. నిర్మూలన యొక్క ప్రబోధం
00:10 కన్నా ఎక్కువ
Adel యొక్క అసాధారణ సాహస 02:10
04:10 జంగిల్ అంటారు! మార్సుపీల అన్వేషణలో
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న రెన్- TV న
05:00 »టెర్రిటరీ ఆఫ్ డెలిషన్స్" ఇగోర్ Prokopenko తో
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (పక్కన పిక్నిక్)
10:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (దేవతల మరణం)
11:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ఒక పురాతన అంచనా శక్తి)
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
14:00 పూల్-ప్రూఫ్ సన్యాసి
16:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 డాక్యుమెంటరీ స్పెషల్ ప్రాజెక్ట్ (గోల్డ్. అత్యధిక నమూనా యొక్క మోసం)
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20: 00i - లెజెండ్
21:50 షోన్చా ఎస్కేప్
00:30 గోతం (17 - 19 వ సిరీస్)
03:00 సీక్రెట్ భూభాగాలు
04: 0.50.
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 న TNT న
05:15 విచ్ బ్లేడ్ (5 వ సిరీస్ - "స్థిర")06:10 మహిళల లీగ్: గైస్, మనీ అండ్ లవ్ (31 వ సిరీస్)
07:00 సబర్బ్ (4 వ సిరీస్ - "పూర్తి వేలు")
07:30 తేదీకి అనుచితమైనది (1 వ సిరీస్ - "పైలట్ సిరీస్")
08:00 పునఃప్రారంభించు (111 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:30 స్కూల్ ఆఫ్ రిపేర్ (567 వ సిరీస్)
11:30 ఈ ఇబ్బందికరమైన క్షణం
13:45 ఒకసారి రష్యాలో. అత్యుత్తమమైన
14:00 పేద ప్రజలు (8 వ సిరీస్)
14:30 సైకోస్ దర్యాప్తు చేస్తున్నారు (82 వ సిరీస్)
16: 00 కొత్త వసతి (97 వ సిరీస్)
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (98 వ సిరీస్)
17: 00 కొత్త వసతి (99 వ సిరీస్ - "appendicitis")
17:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (100 వ సిరీస్ - "న్యూ ఇయర్")
18:00 ఇంటర్న్స్ (89 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (90 వ సిరీస్)
19:00 ఇంటర్న్స్ (91 వ సిరీస్)
19:30 Fizruk (53 వ సిరీస్)
20:00 మెరుగుపరచడం (12 వ సిరీస్)
21:00 కామెడీ క్లబ్ (476 వ సిరీస్)
22: 00comed యుద్ధం (4 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 నిద్ర లేదు! (87 వ సిరీస్)
02: 00.
03:50 ప్రేమ దూరం వద్ద
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 22, 2016 లో ఇంట్లో
05:00 హోమ్ వంటగది
05:30 JAMIE: లంచ్ 15 నిమిషాలు (11 మరియు 12 వ సిరీస్)
06:30 JAMIE: లంచ్ కోసం 15 నిమిషాలు (13 వ మరియు 14 వ సిరీస్)
07:30 6 ఫ్రేములు
07:50 బాల్య వ్యవహారాలకు
09:50 లెట్ యొక్క మళ్ళి!
10:50 కూల్ గైస్ (1 వ - 8 వ సిరీస్)
18:00 6 మంది వ్యక్తులు
18:05 ఆమె ఒక హత్య (83 వ సీరీస్ - "విస్టియాలో దుఃఖం")
19:00 నేను నమ్మకమైన భార్యగా ఉంటాను
మా సమయం యొక్క హీరోయిన్
00:00 6 ఫ్రేములు
00:30 ఒక గంటకు భర్త
02:25 NO నిషిద్ధ అంశాలు (15 వ - 17 వ సిరీస్)