TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న మొదటి ఛానల్ న
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 వాటిని చెప్పండి
13:25 టాబ్లెట్
13:55 సమయం చూపుతుంది
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:15 సమయం చూపుతుంది
16:00 పురుషుడు / స్త్రీ
ప్రతి ఒక్కరితో 17:00
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:45 పెళ్లి చేసుకుందాం!
19:50 "వాటిని మాట్లాడనివ్వండి" అని ఆండ్రీ మాలాఖోవ్
21:00 సమయం
21:35 మార్గరీటా నజరోవా (7 వ మరియు 8 వ సిరీస్)
23:40 సాయంత్రం ఉరంగాగా
00:15 నైట్ న్యూస్
00:30 రాత్రి చూడటం (కాన్స్టాంటిన్ లావెన్కో)
01:25 సమయం చూపుతుంది
02:15 ఒంటరిగా అందరితో
03:00 న్యూస్
03:05 ఒంటరిగా అందరితో
03: 20thmode వాక్యం
04: 20 నియంత్రణ కొనుగోలు
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న రష్యా 1
05: 00utro రష్యా
09:00 VESTI.
09: 15utro రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
11:55 Corallary-10 యొక్క సీక్రెట్స్ (GOP STOP)
14:00 VESTI.
14:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
14:50 VESTI. విధి నిర్వహణలో
15:00 అతని గ్రహాంతర (3 వ సీరీస్ - "నైబర్స్")
16:00 అతని విదేశీయుడు (4 వ సిరీస్ - "దోష హక్కు")
17:00 vesti.
17:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
17:50 vesti.
18:15 లైవ్ ఈథర్
19:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
20:00 vesti.
21:00 దర్యాప్తుదారుడు Tikhonov ("మరో విషయం Tikhonov", పార్ట్ 1)
22:00 పరిశోధకుడు Tikhonov ("మరో విషయం Tikhonova", పార్ట్ 2nd)
23:00 ఫైటింగ్
00:40 క్రిమియా. రాళ్ళు మరియు బూడిద
01:40 మానవ కారకం (గాలి బుధవారం)
02: 15celovic కారకం (శరీర సంఖ్య 1. మెదడు)
02:50 తక్షణమే గదిలో. చట్టం యొక్క సేవ ("చికిత్సా ప్రభావం", 1 వ సిరీస్)
03:50 రూమ్ లాఫర్
04:45 VESTI. విధి నిర్వహణలో
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న NTV న
05:00 జీవిత భాగస్వాములు (ట్రోఫీ)06:00 కొత్త మార్నింగ్
09:00 తిరిగి mukhtara-2 (భర్త)
10:00 నేడు
10: 20mosonow. మూడు స్టేషన్లు -4 ("గ్రహాంతర ముఖం". "ఒక బ్యాగ్లో స్కార్పియన్")
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13: 20 సమీక్ష. అత్యవసర
13:50 సమావేశ స్థలం
15:00 శాఖ 44 (ఫోటో)
16:00 నేడు
16: 20 లులిత బ్రోకెన్ దీపములు - 14 ("రహదారి పైరేట్స్". "సింగిల్ ఆన్ త్రీ")
లియోనిడ్ Zakoshsky తో 18:00 "మాట్లాడటం మరియు చూపించు"
19:00 నేడు
19:40 నెవ్స్కీ ("తప్పుడు కదలిక." "అనుమానంతో". "టోపీ కింద")
22:30 రోజు ఫలితాలు
22:55 సముద్ర డెవిల్స్. సుడిగాలి -2 ("హార్వెస్ట్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
00:50 సమావేశ స్థలం
02:00 కౌంటీ జవాబు
03:05 పరిశోధకుడి (ఫ్రాస్ట్)
TV సెంటర్లో ఏప్రిల్ 21, 2016 న TV కార్యక్రమం
05:10 డాక్టర్ చెకోవ్. క్రూరమైన నిర్ధారణ
06:00 మూడ్
08:10 డాక్టర్ మరియు ... (ఏప్రిల్ 21 విడుదల)
08:40 ఫియర్ మెడిసిన్
10:35 Dzhigarkanyan స్వయంగా
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 తండ్రి బ్రౌన్ (9 వ సిరీస్ - "పాత స్త్రీ" 10 వ సిరీస్ - "ఉద్యమం చట్టాలు")
13:35 "నా హీరో" tatyana ustinova (Tatyana piletskaya)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 మోస్కోవ్స్కీ లైఫ్ క్రానికల్స్. పిచ్చి పాత్ర
15:40 ముగ్గురు కుందేళ్ళు (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
17:30 నగరం యొక్క నగరం
17:40 పెద్ద చెడు మరియు చిన్నవి (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
19:40 ఈవెంట్స్
20:00 ఓటింగ్ హక్కు
21:45 Petrovka, 38
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 10 (సంతోషకరమైన బ్యూటీస్)
23:05 సోవియట్ మాఫియా (స్టార్ సెల్)
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:30 తండ్రి బ్రౌన్ (7 వ సిరీస్ - "మూడు హత్య తుపాకులు". 8 వ సిరీస్ - "కల్నల్ ప్రైజ్)
02:10 బాధితులు లేరు
03:40 వంతెనపై ప్రజలు
టెలిఫోన్ న ఏప్రిల్ 21, 2016 న culp ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:15 కొలంబో (మర్డర్ ప్లాన్)
12:35 levon lazarev. ఎటర్నిటీలో దశ
13:05 జీవన నియమాలు
13:30 రష్యా, నా ప్రేమ! (సోయాటా - అబ్ఒరిజినల్ సయ్యాన్)
14:00 dostoevsky (3 వ సిరీస్)
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 రష్యన్ శైలి (చిత్రం 3 వ - "ఉన్నతవర్గం")
15:35 కాస్మోస్ - స్పేస్ మరియు సమయం లో ప్రయాణం (8-సిరీస్ - "సన్ సిస్టర్స్")
16: 20న్సాలిక్ హియరింగ్
17:00 కాంట్రాస్ట్స్ అండ్ రిథమ్స్ అలెగ్జాండర్ డెనికీ
17:45 అలెక్సీ వోయోడోన్, చింపన్ హమాటోవా, ఎవ్జెనీ మిరోనోవ్, వాలెరి గెర్జీవ్ అండ్ ది సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా అఫ్ ది మారిన్స్కీ థియేటర్. దిగువ నుండి 125 సంవత్సరాలు
18:35 రాఫెల్.
18:45 అర్ధంలేని నక్షత్రం. Obeliuta (పార్ట్ 4 వ - "శాఖలు లిలాక్స్ లలో ఎలా ఉన్నాయి")
19:15 గుడ్ నైట్, కిడ్స్!
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20: 05 రంధ్రాల రంధ్రాలు. వైట్ స్పాట్స్
20:45 లైఫ్ రూల్స్ (ఏప్రిల్ 21 విడుదల)
21:15 స్విట్జర్లాండ్లో వైన్యార్డ్స్ లావావో. మూడు సన్స్ యొక్క చైల్డ్
21:30 సాంస్కృతిక విప్లవం
22:15 కాస్మోస్ - స్పేస్ మరియు సమయం లో ప్రయాణం (9-సిరీస్ - "ఎలక్ట్రిక్ బాయ్")
23:00 లియోనిడ్ గకెల్. నేను ఒక సంగీతకారుడు (4 వ సిరీస్)
23:30 సంస్కృతి న్యూస్
23:45 Khsovset
23:50 Dostoevsky (4 వ సిరీస్)
00:45 అబ్జర్వర్
01:45 ప్రో మెమరీ (Hokka)
01:55 అలెక్సీ వోయోడోన్, పల్పాన్ హమాటోవా, ఎవ్జెనీ మిరోనోవ్, వాలెరి గ్జియెవ్ అండ్ ది సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా అఫ్ ది మారిన్స్కీ థియేటర్. దిగువ నుండి 125 సంవత్సరాలు
02:50 రాఫెల్.
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న మ్యాచ్ TV లో
05: 151 + 1
06:00 గురించి మొత్తం నిజం ...
06:30 మీరు మరింత చేయవచ్చు!
07:30 న్యూస్
07:35 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
09:30 న్యూస్
09:35 మీ నియమాలు
10:35 న్యూస్
10:40 ఇంగ్లాండ్ ఛాంపియన్షిప్ అవలోకనం
11: 10futball. ఇంగ్లాండ్ ఛాంపియన్షిప్
13:10 వార్తలు
13:15 టాప్ 10 ని ద్వేషపూరిత ఫుట్బాల్ ఆటగాళ్ళు
13:45 గురించి మొత్తం నిజం ...
14:00 న్యూస్
14:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
15:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. UFC.
17:00 ముఖం ముఖం (ఇంగ్లాండ్)
17:30 కలరా
18:00 న్యూస్
18:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
18:45 ముఖం (స్లోవేకియా)
19:15 పవర్ ప్లేస్
19:45 న్యూస్
19:50 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
20:25 హాకీ. యూరోటర్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం (స్వీడన్ - రష్యా)
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
23:45 మంచు మీద మిరాజ్
02:15 స్విమ్మింగ్. రష్యన్ ఛాంపియన్షిప్
03:15 స్పోర్ట్స్ చరిత్రలో ఏప్రిల్
03:25 హాకీ. జూనియర్ ప్రపంచ కప్. 1/4 ఫైనల్స్. USA నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న sts న
05:30 STS లో సంగీతం06:00 మంది నల్లజాతీయులు
06:55 kolobanga. ఇంటర్నెట్ వినియోగదారులకు మాత్రమే!
07:15 Smeshariki.
07:30 అడ్వెంచర్ తయో.
08:05 eellalash
09:30 ఎటర్నల్ వెకేషన్
10:00 రూఫ్ ఆఫ్ ది వరల్డ్
10:30 ఉప్పు.
12:25 "ఉరల్ పెన్మెని" (చాలా భయంకరమైన ఫన్నీ)
13:30 ఉల్ డంప్లింగ్స్ (అన్ని పురుషులు)
14:00 voronina.
16:30 కిచెన్
20:30 ప్రీమియర్! "ఎటర్నల్ వెకేషన్"
21:00 ప్రీమియర్! "ప్రపంచపు పైకప్పు"
21:30 ఎలీసియం
23:40 షో "ఉరల్ పెన్మేని" (మిశ్రమ)
00: 00realian dumplings (విదేశీ)
00:30 షో "Ural pelmeni" (చాలా భయంకరమైన ఫన్నీ)
01:50 పాన్ అమెరికన్
03:30 Magosha.
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న రెన్- TV న
05:00 »టెర్రిటరీ ఆఫ్ డెలిషన్స్" ఇగోర్ Prokopenko తో
06:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ఎగిరే ప్లేట్లు మిస్టరీస్)
10:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (ఆర్మగెడాన్)
11:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్ (తప్పిపోయిన విమానం యొక్క సీక్రెట్స్)
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
14:00 చంపడానికి మూడు రోజులు
16:05 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 పేర్న్ప్రూఫ్ మాంక్
22:00 ప్రతి ఒక్కరూ చూడండి!
న్యూస్
23:25 నీటిలో అమ్మాయి
01:30 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
02:30 mintrans.
03:15 మరమ్మత్తు నిజాయితీగా ఉంది
Igor prokopenko తో 04:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 21, 2016 న TNT న
05:00 విచ్ బ్లేడ్ (4 వ సిరీస్ - "అంకితం")05:55 హోస్టేజ్ (2 సిరీస్ - "అదృశ్య ప్రత్యక్ష")
06:45 మహిళల లీగ్. అత్యుత్తమమైన
07:00 సబర్బ్ (3 వ సీరీస్ - "ర్యాన్ యొక్క పాట")
07:30 భాగస్వాములు (13 వ సిరీస్ - "కమ్ అండ్ నాట్కి")
08:00 పునఃప్రారంభించు (110 వ సిరీస్)
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:25 నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను, బెత్ కూపర్
12:25 విశ్వవిద్యాలయం (58 వ సిరీస్ - "మూడు ప్రభావాలు")
13: 00Univers (59 వ సిరీస్ - "ఎలివేటర్")
13:30 విశ్వవిద్యాలయం (60 వ సిరీస్ - "రాజద్రోహం")
14:00 పేద ప్రజలు (7 వ సిరీస్)
14:30 సైకోస్ దర్యాప్తు చేస్తున్నారు (89 వ సిరీస్)
16: 00 కొత్త వసతి (93 వ సిరీస్ - "మదర్ వాలి")
16:30 విశ్వవిద్యాలయం. కొత్త వసతి (94 వ సిరీస్ - "మైఖేల్ మరియు యానా")
17: 00 కొత్త వసతి (95 వ సిరీస్ - "ప్రత్యర్థి")
17:30 విశ్వవిద్యాలయం. న్యూ డార్మ్ (96 వ సిరీస్)
18:00 ఇంటర్న్స్ (86 వ సిరీస్)
18:30 ఇంటర్న్స్ (87 వ సిరీస్)
19:00 ఇంటర్న్స్ (88 వ సిరీస్)
19:30 Fizruk (52 వ సిరీస్)
20: 00pizruk (53 వ సిరీస్)
20:30 పేద ప్రజలు (8 వ సిరీస్)
21: 000 ఈ ఇబ్బందికరమైన క్షణం
23:05 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:05 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:05 పేద ప్రజలు (8 వ సిరీస్)
01:35 పదం ప్రయాణం -2: మరణం ముందుకు
03:30 TNT- క్లబ్
03:35 టెర్మినేటర్: ఫ్యూచర్ కోసం యుద్ధం (17 వ సిరీస్ - "మేము ఒంటరిగా ఉన్నాము")
04:25 దృష్టిలో (12 వ సిరీస్ - "ఖైదీ యొక్క గందరగోళాన్ని")
ఏప్రిల్ 21, 2016 న TV కార్యక్రమం
05:00 హోమ్ వంటగది
05:30 JAMIE: 15 నిమిషాలు (9 వ మరియు 10 వ సిరీస్)
06:30 JAMIE: లంచ్ 15 నిమిషాలు (11 మరియు 12 వ సిరీస్)
07:30 6 ఫ్రేములు
07:50 బాల్య వ్యవహారాలకు
09:50 లెట్ యొక్క మళ్ళి!
11:50 అర్థం. క్షమించు (237 మరియు 238 వ సిరీస్)
13:00 పాషన్ క్రైమ్స్ (4 వ సిరీస్)
14:00 నిబంధనల నిబంధన -2 (5 వ సిరీస్)
15:00 కాంట్రాక్ట్ -2 (6 వ సిరీస్)
16:00 podlidyshi (చిత్రం 7 వ - "కవలలు సైన్ కింద", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
18:00 6 మంది వ్యక్తులు
18:05 ఆమె హత్య (82 వ సిరీస్ - "డీనావి కర్స్") రాశారు
19:00 నిబంధనల నిబంధన -2 (7 వ సిరీస్)
20:00 నిబంధనల నిబంధనలు -2 (8 వ సిరీస్)
21:00 Podlidyshi (సినిమా 8 వ - "హేర్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
23:00 నేను అతనిని చంపాను
00:00 6 ఫ్రేములు
00:30 స్కార్లెట్ స్టోన్
02:00 నో ఫర్బిడెన్ టాపిక్స్ (12 వ 14 వ సిరీస్)