టెలిఫోన్ ఏప్రిల్ 17, 2016 న మొదటి ఛానెల్లో
06:00 న్యూస్06:10 నారార్నియా క్రానికల్స్: కాంకరర్ డాన్
08:10 సర్వీస్ సర్వీస్!
08:45 Smeshariki. పిన్
08:55 ఆరోగ్యం
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
Dmitry Krylov (ఏప్రిల్ 17 విడుదల) తో 10:15 "నాన్-నోట్స్"
10:35 ఇంట్లో ఉండగా (అలెగ్జాండర్ కుటికోవ్)
11:25 Fazenda (చైనీస్ చరిత్రతో లివింగ్ రూమ్)
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:10 చైనా ప్రారంభ (పాండా)
12:40 ఆకాశం హగ్గింగ్ (7 వ - 9 వ సిరీస్)
15:50 ప్రీమియర్. నాకు ఇష్టం ... "అల్లా Pugacheva"
16:50 రిపబ్లిక్ పట్టణాలు: అల్లా పుగచెవా
18:45 "క్లబ్ మెర్రీ మరియు resourceful." హయ్యర్ లీగ్ (రెండవ క్వార్టర్ఫైనల్)
21:00 ఆదివారం "సమయం"
22:30 ఏమిటి? ఎక్కడ? ఎప్పుడు? (నాల్గవ వసంత సిరీస్ గేమ్)
23:40 Kronstadt 1921 (2 వ సిరీస్)
00:40 predatiki.
02:40 జస్ట్ రైట్
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న రష్యా 1
05:00 పరిమితి లేకుండా
07:00 కార్టూన్ మార్నింగ్
07:30 స్వయంగా దర్శకుడు
08:20 »Mentopanoram» ఎవెనియా పెట్రోసియన్
08:50 మార్నింగ్ మెయిల్
09:30 వంద వరకు
10: 20 నెలలు. వెస్ట్ మాస్కో. నగరం లో వారం
11:00 vesti.
11:10 టిలి-టిలి డౌ
14:00 VESTI.
14: 20-టిలి డౌ
15: 20 పార్టోడియా! హాస్యాస్పదాలు! హాస్యాస్పదాలు! (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
17:30 నక్షత్రాలతో డ్యాన్స్ (సీజన్ 2016)
20:00 పశ్చిమ వారాలు
వ్లాదిమిర్ సోలోవోవ్తో 22:00 ఆదివారం సాయంత్రం
00:30 హాట్ గణాంకాలు (23 వ సీరీస్ - "అకౌంటెంట్")
01:30 హాట్ ట్రైల్స్లో (24 వ సిరీస్ - "సాక్షి")
02:30 సగం చెమట కిల్
03:25 "Mentopanoram" ఎవెనియా పెట్రోసియన్
03:55 రూమ్ లాఫర్
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న NTV న
05:00 రస్ట్ (విమోచన)06:55 సెంట్రల్ టెలివిజన్
08:00 నేడు
08:15 రష్యన్ లోట్టో ప్లస్
08:50 వారి మొరల్స్
09:25 ఇంట్లో తినండి
10:00 నేడు
10: 20 ట్రాన్స్మిషన్
11: 05chedo టెక్నాలజీ (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
12:00 కౌంటీ జవాబు (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
13:05 నాషోపోపెన్నారు
14:10 మేము వెళ్తాము, తినండి! (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
15:05 సొంత ఆట
16:00 నేడు
16: 20 లులిత విరిగిన దీపములు -14 ("లక్కీ". "జాక్ పోప్")
18:05 కరోలే LED ...
వారం యొక్క 19:00 స్వరాలు
20:00 భయపడవద్దు, నేను మీతో ఉన్నాను! 1919.
22:15 సముద్ర డెవిల్స్. సుడిగాలి. ఫేట్ ("ఆర్డర్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
23:55 నేను బరువు కోల్పోతున్నాను (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
01:00 రస్ట్ (విమోచన)
02:55 వైల్డ్ మి
03:05 పరిశోధకుడి ("గేమ్". "రివెంజ్")
TV సెంటర్లో ఏప్రిల్ 17, 2016 న టెలిఫోన్
05:40 Evdokia.
07:40 జీవనశైలి (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
08:10 మీరు ముద్దు పెట్టుకోండి ... అవివాహిత తండ్రి
10:05 అలెగ్జాండర్ పంక్రాటోవ్-బ్లాక్. సముదాయాలు లేకుండా మనిషి
10:55 యంగ్ లేడీ మరియు పాక
11:30 ఈవెంట్స్
11:45 Petrovka, 38
11:55 బాగ్ కలెక్షన్
13:50 ఇంట్లో డెలివరీ తో నవ్వు
14:30 మాస్కో వారం
15:00 kamenskaya (కిల్లర్ బలహీనమైన)
17:05 మూడు కుందేళ్ళ కోసం పోగోనీ
20:35 విడాకులు మరియు కన్య పేరు
00:50 షెర్లాక్ హోమ్స్ మరియు డాక్టర్ వాట్సన్ యొక్క అడ్వెంచర్స్ ("బ్లాక్ మెయిల్", "ఫాటల్ ఫైట్", "టైగర్ హంట్")
04:10 విగ్రహాలు. తిరిగి USSR కు
ఏప్రిల్ 17, 2016 న ఛానల్ సంస్కృతిపై టెలిఫోన్
06:30 Eurows.10:00 ఎడ్వర్డ్ ఈథర్తో సాధారణ కచేరీ
10:35 కిస్
11:40 ప్రపంచ సినిమా లెజెండ్స్ (గ్లోరియా Svenson)
12:10 రష్యా, నా ప్రేమ! (ఖకస్సియా శంమన్స్)
12:40 మేధావి మరియు విలేనా (ట్రోఫిమ్ లిసేంకో)
13:10 బ్రెజిల్ యొక్క ప్రచార స్వభావం (వర్షపు అడవులు)
14: 05 ఏమి జరుగుతుంది?
14:50 abulkassim firdusi.
15:00 రష్యా N.P యొక్క ప్రజల సాధన జాతీయ విద్యా ఆర్కెస్ట్రా కచేరీ. ఒసిపోవా.
16:15 అడుగుల ... (మాస్కో స్పేస్)
16:45 ఉద్యోగార్ధులు (ఎంప్రెస్ యొక్క పేటిక)
17:35 క్రియేటివ్ సాయంత్రం హ్యారీ బర్డినా
18:40 ఒక అందమైన శకం ప్రారంభం ("సులభమైన జీవితం". "ఇటాలియన్లో వివాహం")
18:55 సులువు జీవితం
20:25 ఇటాలియన్లో వివాహం
22:10 వ్లాదిమిర్ Khotinenko యొక్క మధ్య సర్కిల్
23:05 నేషనల్ థియేటర్ ప్రైజ్ "గోల్డెన్ మాస్క్ -2016". లారెటోవ్ అవార్డు వేడుక
01:40 పెద్దలకు కార్టూన్లు
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న మ్యాచ్ TV లో
05:00 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
06:30 మిశ్రమ మార్షల్ ఆర్ట్స్. వారిని. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
07:00 కొబ్ పని చేస్తుంది
08:40 న్యూస్
08:45 ఫార్ములా 1. చైనా గ్రాండ్ ప్రిక్స్. అంతర్జాలం ద్వారా ప్రత్యక్ష ప్రసారం
11:10 వార్తలు
11:15 పొగమంచు నియమాలు
11:35 మీ నియమాలు
12:35 గెలవడానికి జననం
13:35 న్యూస్
13:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
14: 00hockey. Khl. "గగరిన్ కప్." లైవ్ బ్రాడ్కాస్ట్ ("మెటల్లర్" (మాగ్నిటోగోర్స్) - CSKA)
17:00 రోజ్గోస్క్స్ట్రాక్. రష్యన్ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం (డైనమో (మాస్కో) - "సోవియెట్స్ రెక్కలు" (సమారా))
19:05 న్యూస్
19:15 rosgosstrakh. రష్యన్ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్. లైవ్ బ్రాడ్కాస్ట్ ("కుబన్" (క్రాస్నోడార్) - రోస్టోవ్ (రోస్టోవ్ ఆన్-డాన్))
21:25 ఫుట్బాల్. స్పెయిన్ ఛాంపియన్షిప్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("బార్సిలోనా" - "వాలెన్సియా")
23:30 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:15 వాలీబాల్. ఛాంపియన్స్ లీగ్. పురుషులు. "ఫైనల్ 4". ఆఖరి
02:15 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. మహిళలు. "ఫైనల్ 4". ఆఖరి
04: 15thformula-1. చైనా గ్రాండ్ ప్రిక్స్
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న sts న
05:30 STS లో సంగీతం06:00 మంది నల్లజాతీయులు
06:25 Smeshariki.
06:55 Fixy.
07:55 Robokar Pol మరియు అతని స్నేహితులు
08:30 Smeshariki.
ఎలియెన్స్ వ్యతిరేకంగా మాన్స్టర్స్ 09:00
10:40 ప్రపంచవ్యాప్తంగా 80 రోజులు
12:50 dobrynya nikitich మరియు స్నేక్ gorynych
14: 10pik.
16: 00realian dumplings (విదేశీ)
16:30 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్ -3. చంద్రుని చీకటి వైపు
19:30 టెర్మినేటర్ -3. యంత్రాల పెరుగుదల
21:30 టెర్మినేటర్. రక్షకుని వస్తుంది
23:35 ఏవియేటర్.
02:55 ఐరన్ కోశం
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న రెన్- TV న
05:00 డెత్ వెపన్ -2
07:00 మోర్టల్ వెపన్ -3
09:10 డెత్ వెపన్ -4
11:30 సెర్మాఖ (37 వ - 48 వ సిరీస్)
23:00 గాలిలో కుక్కలు
00:00 ఉప్పు (ఏప్రిల్ 17 విడుదల)
01:30 "సైనిక మిస్టరీ" IGOR PROKOPENKO తో
ఏప్రిల్ 17, 2016 న టెలిఫోన్
05:30 JAMIE: లంచ్ 15 నిమిషాలు (1 మరియు 2 వ సిరీస్)06:30 JAMIE: లంచ్ 15 నిమిషాలు (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
07:30 6 ఫ్రేములు
07:35 క్వీన్ షాంటెక్లర్
09:50 రక్తం నీరు కాదు (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
13:20 అద్భుతమైన శతాబ్దం (9 వ మరియు 10 వ సిరీస్)
మా సమయం యొక్క 18:00 హీరోయిన్
19:00 అద్భుతమైన శతాబ్దం (11 వ సిరీస్)
21:00 అద్భుతమైన శతాబ్దం (12 వ సిరీస్)
మా సమయం యొక్క హీరోయిన్
00:00 6 ఫ్రేములు
00:30 నిశ్శబ్ద కుటుంబ జీవితం
02:25 NO నిషిద్ధ అంశాలు (4 వ - 6 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం ఏప్రిల్ 17, 2016 న TNT న
05:45 మహిళల లీగ్: గైస్, మనీ అండ్ లవ్ (29 వ సిరీస్)
06:00 డెడ్ టు డిమాండ్ (3 వ సిరీస్ - "అంత్యక్రియ వద్ద ఫన్")
07:00 TNT. మిక్స్.
08:00 TNT. మిక్స్.
08:30 TNT. మిక్స్.
09:00 హౌస్ -2. లైట్.
10:00 Sashatany (30 వ సిరీస్ - "స్నేహపూర్వక తగాదా")
10:30 సాషత్తాన్య (31 వ సీరీస్ - "DVR")
11:00 పునఃప్రారంభం (199 వ సిరీస్)
12:00 ప్రతిక్షేపణ, మీరు (8 వ సిరీస్)
13:00 మెరుగుపరచడం (6 వ సిరీస్)
14:00 ఒకసారి రష్యాలో (24 వ సిరీస్)
15: 00eragon.
17:10 హెర్క్యులస్: ది ఎజెండ్ ఆఫ్ ది లెజెండ్
19:00 ఒకసారి రష్యాలో. అత్యుత్తమమైన
19:30 ఒకసారి రష్యాలో. అత్యుత్తమమైన
20:00 తర్కం ఎక్కడ ఉంది? (13 వ సిరీస్)
21:00 ఒకసారి రష్యాలో (45 వ సిరీస్)
22: 00) (76 వ సిరీస్)
23:00 హౌస్ -2. ప్రేమ నగరం
00:00 హౌస్ -2. సూర్యాస్తమయం తరువాత. ప్రత్యేక అనువాదం
01:00 విసియస్ గేమ్స్
02:55 అదే వ్యక్తి
04:35 టెర్మినేటర్: ఫ్యూచర్ కోసం యుద్ధం (14 వ సిరీస్ - "హీలింగ్ గాయం")