టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 న మొదటి ఛానెల్లో
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:20 స్మైల్ మోకింగ్బర్డ్ (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
14:25 టాబ్లెట్
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:10 పురుషుడు / స్త్రీ
ప్రతి ఒక్కరితో 17:00
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:45 పెళ్లి చేసుకుందాం!
19:50 "వాటిని మాట్లాడనివ్వండి" అని ఆండ్రీ మాలాఖోవ్
21:00 సమయం
21:35 స్మైల్ మోకింగ్బర్డ్ (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
23:30 నైట్ న్యూస్
23:45 "యూదు ఆనందం." ప్రాజెక్ట్ Vladimir Posner మరియు ఇవాన్ Urgant (6 వ సిరీస్ - "వార్ అండ్ పీస్")
00:45 ఒంటరిగా అందరితో
01:45 పురుషుడు / స్త్రీ
02:45 నాగరీకమైన వాక్యం
03:00 న్యూస్
03:05 ఫ్యాషన్ వాక్యం
03:45 హత్యకు (5 వ సిరీస్ - "మిత్రులు కాదు") కోసం శిక్షను ఎలా నివారించాలి)
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 లో రష్యా 1
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:15 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
11:55 పర్యవసానాల ("స్ట్రేంజ్ ఆలిస్", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
14:00 VESTI.
14:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
14:50 VESTI. విధి నిర్వహణలో
15:00 zemsky డాక్టర్. లైఫ్ eWe (12 వ సిరీస్)
16:00 zemsky డాక్టర్. లైఫ్ eWe (13 వ సిరీస్)
17:00 vesti.
17:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
17:50 vesti.
18:15 లైవ్ ఈథర్
19:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
20:00 vesti.
21:00 మోటైన రోమన్ (4 వ సిరీస్)
22:15 మోటైన రోమన్ (5 వ సిరీస్)
23:30 Rustic రోమన్ (6 వ సిరీస్) 00: 45 మార్స్ చూడండి ... మరియు క్రేజీ వెళ్ళి లేదు
01:40 మరణాలు (ఏవియేషన్)
02:20 తక్షణమే గదిలో! ("Byetovuha", 2 వ సిరీస్)
03:15 "Kuzkina తల్లి." Tsar బాంబు. సోవియెట్లో అపోకాలిప్స్
04:15 గది లాఫర్
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 న NTV న
05:00 ఉత్తమ శత్రువులు (ఆర్డర్)06:00 నేడు
06:05 ఉత్తమ శత్రువులు (పాషన్)
07:00 NTV ఉదయం
08:10 ఉదయం యులియా Vysotskaya తో
09:00 Mukhtara-2 (బ్రేక్త్రూ బ్లాడాడా)
10:00 నేడు
10:20 లైట్ అండ్ లైట్హౌస్ షాడో (21 మరియు 22 సిరీస్)
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13:20 సమీక్ష. అత్యవసర
14:00 bratany-2 (21 మరియు 22 సిరీస్)
16:00 నేడు
16:20 విరిగిన దీపములు -6 ("బ్లాక్ కింగ్" యొక్క వీధులు. "సింగిల్ షాట్")
లియోనిడ్ Zakoshsky తో 18:00 "మేము మాట్లాడటం మరియు చూపించు"
19:00 నేడు
19:40 Poutine-9 ("సంస్థ", 3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
21:35 కుక్కర్ -2 ఇన్స్పెక్టర్ ("క్లే", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్. "మిస్సింగ్ బ్యూటీ", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
01:20 నేను మెలాజ్ చేయాలనుకుంటున్నాను
03:15 తోక ("ఎక్కడ కాదు" "" హాట్ హగ్స్లో ")
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 న TV సెంటర్
05:15 గానం సింహం మనకు ఒకటి
06:00 మూడ్
08:15 డాక్టర్ మరియు ... (జనవరి 12 విడుదల)
08:50 maxim perepelitsa.
10:35 నేషనల్ నటి నినా సజోనోవా
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 మిస్ మార్ప్లే అగాథ క్రిస్టీ (వికార్ హౌస్ లో హత్య)
13:40 "నా హీరో" tatyana ustinova (ఎలెనా షానిన్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 మోసం చేయకుండా. లవణం మరియు పదునైన (చిత్రం 1)
15:40 భయంకరమైన అందం
17:30 నగరం యొక్క నగరం
17:40 బాలోపోల్ (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్ - "హలో, డాడ్!")
19:40 ఈవెంట్స్
20:00 ఓటింగ్ హక్కు
21:45 Petrovka, 38
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 హెచ్చరిక, మోసగాళ్లు! (పోస్టల్ లాచోట్రాన్)
23:05 మోసం లేకుండా. లవణం మరియు పదునైన (చిత్రం 2 వ)
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:30 deja vu.
02:45 Jeeves మరియు వోర్సెస్టర్ (22 వ సిరీస్ - "టోల్ టవర్లో సమస్యలు" మరియు 23 వ సీరీస్ - "బలమైన UZ)
04:50 ఆర్నాల్డ్ స్క్వార్జెనెగర్. అతను తిరిగి ఉంది
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 లో కూతుర ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:15 సవాలు తీసుకోండి, సంకేత! (2 వ సిరీస్)
12:25 తలనొప్పి మిస్టర్ లుమీరా
13:05 జీవన నియమాలు
13:40 హెర్మిటేజ్ (చిన్న సింహాసనం తిరిగి)
14:10 బౌవా డోర్ (1 వ సీరీస్, 2 వ భాగం) నుండి లవ్లీ లార్డ్స్
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 ఎటర్నిటీ సైన్
15:50 akko. పారడైజ్ యొక్క పెర్ఫ్యూమ్
16:10 సతి. ఆప్టికల్ క్లాసిక్ ... (డెనిస్ మాట్స్యూవ్ మరియు ఐల్డార్ అబ్డ్రాజకోవ్)
పీటర్ షెపోటినిక్ (స్పానిష్ సినిమా నేడు) తో 16:55 "Kinescop"
17:35 I. బ్రహ్మాస్. సింఫనీ నంబర్ 4.
18:15 కాస్మిక్ దయ్యాల అడుగుజాడల్లో
18:45 ఇగోర్ Moiseev. నేను గుర్తుంచుకోవాలి ... గ్యాస్టల్ లాంగ్ లైఫ్ (ఫిల్మ్ 2 వ)
19:15 గుడ్ నైట్, కిడ్స్!
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 బోల్షోయి థియేటర్లో "ఒపెరా బాల్"
23:10 థియేటర్ లోపలి భాగంలో పోర్ట్రెయిట్ (అలెక్సీ మిరోస్నిచెంకో. అకాడెమిక్ ఒపేరా మరియు బాలెట్ థియేటర్)
23:40 సంస్కృతి వార్తలు
23:55 crysovet.
00:00 Boua Dore (1 వ సిరీస్, 1 మరియు 2 వ భాగాలు) నుండి లవ్లీ జెంటిల్మెన్
01:30 ఆర్ట్ హౌస్
01:55 అబ్జర్వర్
TV కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 మ్యాచ్ TV లో
05:00 బయాథ్లాన్. నివసించు.
05:30 రెండవ శ్వాస
06:00 హార్ట్స్ ఛాంపియన్స్
06:30 అలెగ్జాండర్ బొచ్చుతో పిచ్చి క్రీడలు
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో!
09:00 న్యూస్
09:05 మీరు మరింత చేయవచ్చు!
10:00 న్యూస్
10:05 డాకర్ -2016
10:35 గెలవడానికి జననం. Igor netto.
11:35 ఫుట్బాల్. యూరోపియన్ కప్ -1960. ఫైనల్ (USSR - యుగోస్లేవియా)
13:15 న్యూస్
13:20 పాత్ ఫైటర్
13:50 వృత్తి బాక్సింగ్ (E. "రష్యన్ మెక్సికన్" Gradovich - H. G. Alvarez. S. Ekimov - K)
15:40 విజయం
18:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
19:10 హాకీ. Khl. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("డైనమో" (మాస్కో) - "యోకోరిట్" (హెల్సింకి))
21:45 కల్చర్ టురా
22:15 ఇంగ్లీష్ యాస
22:40 ఫుట్బాల్. ఇంగ్లాండ్ ఛాంపియన్షిప్. ప్రత్యక్ష ప్రసారం ("న్యూకాజిల్" - "మాంచెస్టర్ ఎన్డెన్")
00:40 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
01:40 డకార్ -2016
02:10 ఫాస్ట్ గర్ల్స్
04:00 ఫేట్ విసరడం
జనవరి 12, 2016 న TV కార్యక్రమం
05:00 6 ఫ్రేములు05:30 STS లో సంగీతం
06:00 Lizun మరియు రియల్ ఘోస్ట్ వేటగాళ్ళు
06:30 టామ్ మరియు జెర్రీ
07:00 స్పైడర్మ్యాన్
07:25 నలుపులో ఉన్న వ్యక్తులు
07:55 Smeshariki.
08:05 ఎన్చాన్టెడ్
09:00 yeralash
09:55 షో "Ural pelmeni" (నేను దానిని గడిపాను)
11:00 ఎపిక్
13:00 ఉరల్ పెన్మెని (ఫెయిరీ టేల్ కలెక్షన్)
13:30 ఉరల్ కుడుములు (పోలీసు గురించి)
14:00 "ఉరల్ పెన్మేని" (యూనియన్ అపోలో)
15:15 malefistent.
17:00 చూపించు "ఉరల్ పెన్మేని" (బూట్స్లో సంవత్సరం)
18:30 ఉరల్ కుడుములు (వివాహ)
19:00 "Prostokvashino నుండి మిలియన్" నికోలాయ్ బాస్కోవ్ తో
19:05 ఫెయిరీ టేల్స్ షాంగోవా మార్ష్
19:25 lorax
21:00 పర్యాటక
23:00 ఎముక
00:00 ఉరల్ కుడుములు (పోలీసు గురించి)
00:30 షో "ఉరల్ పెన్మేని" (అపోలో సంఘాలు)
01:25 పారానార్మల్ దృగ్విషయం -3
03:00 పారానార్మల్ దృగ్విషయం -4
04:40 స్కూబీ డూ మరియు ది లెజెండ్ ఆఫ్ వాంపైర్
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 న రెన్-టీవీలో
Igor prokopenko తో 05:00 "భ్రమలు యొక్క భూభాగం"
06:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
రాత్రి కోసం 14:00 లాంగ్ కిస్
16:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (హిట్లర్ కోసం శంబాల)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
20:00 స్వీయ కారు
చివరి క్షణంలో 22:00
న్యూస్
23:25 సోల్జర్
01:20 చైల్డ్ ఆఫ్ డార్క్నెస్
03:40 సీక్రెట్ భూభాగాలు
04:30 "ఇగోర్ Prokopenko తో" భ్రమలు యొక్క భూభాగం "
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 12, 2016 న ఇంట్లో
05:20 Matriarchat.
05:30 JAMIE: 30 నిమిషాలు (22 మరియు 23 వ సీరీస్)
06:30 JAMIE: 30 నిమిషాలు (24 మరియు 25 వ సిరీస్)
07:30 Matriarchat.
08:10 బాల్య వ్యవహారాలకు
10:10 లెట్ యొక్క మళ్ళి!
11:10 అర్థం. క్షమించు (227 మరియు 228 వ సిరీస్)
12:20 భవిష్యత్ తెలుసు. వాన్గు తర్వాత లైఫ్ (10 వ సిరీస్ - "నటి")
13:20 జ్యూరీ బ్యూటీ (6 వ సిరీస్ - "Savenkova")
14:20 ఫిమేల్ డాక్టర్ (28 - 31 వ సిరీస్)
18:00 ఆమె హత్య ("షెర్లాక్ హోమ్స్", 2 వ భాగం రాశారు)
18:55 Matriarchat.
19:00 వరుడు (3 వ సిరీస్)
20:00 వరుడు (4 వ సిరీస్)
21:00 కాదు ఒక మహిళా వ్యాపారం (3 వ సిరీస్)
22:00 కాదు ఒక మహిళా వ్యాపారం (4 వ సిరీస్)
23:00 rublevo-biryalyovo
00:00 Matriarchat.
00:30 మణితో (3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
02:20 గ్రూమ్ (3 వ సిరీస్)
03:20 గ్రూమ్ (4 వ సిరీస్)
04:20 స్టార్ స్టోరీస్