టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న మొదటి ఛానెల్లో
05:00 TV ఛానల్ "గుడ్ మార్నింగ్"09:00 న్యూస్
09:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు
09:50 లైవ్ గ్రేట్!
10:55 నాగరీకమైన వాక్యం
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 "టునైట్" ఆండ్రీ మాలాఖోవ్ తో
14:25 టాబ్లెట్
15:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
15:10 పురుషుడు / స్త్రీ
ప్రతి ఒక్కరితో 17:00
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:45 పెళ్లి చేసుకుందాం!
19:50 "వాటిని మాట్లాడనివ్వండి" అని ఆండ్రీ మాలాఖోవ్
21:00 సమయం
21:35 స్మైల్ మోకింగ్బర్డ్ (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
23:30 నైట్ న్యూస్
23:45 "యూదు ఆనందం." ప్రాజెక్ట్ Vladimir Posner మరియు ఇవాన్ Urgant (5 వ సిరీస్ - "డేవిడ్ మరియు గోలియత్")
00:45 ఒంటరిగా అందరితో
01:40 మగ / ఆడ
02:35 నాగరీకమైన వాక్యం
03:00 న్యూస్
03:05 ఫ్యాషన్ వాక్యం
03:40 హత్యకు (4 వ సిరీస్ - "లెట్ యొక్క షాప్ తెమ్పబడిన") కోసం శిక్షను ఎలా నివారించాలి)
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 లో రష్యా 1
05:00 ఉదయం రష్యా
09:00 VESTI.
09:15 ఉదయం రష్యా
09:55 అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం గురించి
11:00 vesti.
11:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
11:55 దర్యాప్తు యొక్క సీక్రెట్స్ ("కాఫిన్ ఫర్ ఇద్దరు వ్యక్తుల", 3 వ మరియు 4 వ సిరీస్)
14:00 VESTI.
14:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
14:50 VESTI. విధి నిర్వహణలో
15:00 zemsky డాక్టర్. లైఫ్ eWe (10 వ సిరీస్)
16:00 zemsky డాక్టర్. లైఫ్ eWe (11 వ సిరీస్)
17:00 vesti.
17:30 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
17:50 vesti.
18:15 లైవ్ ఈథర్
19:35 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
20:00 vesti.
21:00 మోటైన రోమన్ (1 వ సిరీస్)
22:15 మోటైన రోమన్ (2 సిరీస్)
23:30 రోస్టిక్ రోమన్ (3 వ సిరీస్)
00:45 Prebrochnitsy.
01:45 Prototypes (ప్రొఫెసర్ Prebrobrazhensky. మానిస్ట్రస్ స్టోరీ)
02:20 తక్షణమే గదిలో! ("Byetovuha", 1 వ సిరీస్)
03:15 "Kuzkina తల్లి." అణు శరదృతువు 577.
04:15 గది లాఫర్
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న NTV న
05:00 ఉత్తమ శత్రువులు (సమావేశం)06:00 నేడు
06:05 ఉత్తమ శత్రువులు (విధి)
07:00 NTV ఉదయం
08:10 ఉదయం యులియా Vysotskaya తో
09:00 తిరిగి mukhtara-2 (డబ్బు వాసన లేదు)
10:00 నేడు
10:20 లైట్ అండ్ లైట్హౌస్ షాడో (19 వ మరియు 20 వ సిరీస్)
12:00 జ్యూరీ కోర్టు
13:00 నేడు
13:20 సమీక్ష. అత్యవసర
14:00 Bratany-2 (19 వ మరియు 20 వ సిరీస్)
16:00 నేడు
16:20 బ్రోకెన్ దీపములు -6 ("ది బెస్ట్ ఫ్రెండ్ ఆఫ్ మ్యాన్" యొక్క వీధులు. "ది సెకండ్ డిగ్రీ ఆఫ్ గోప్యత")
లియోనిడ్ Zakoshsky తో 18:00 "మేము మాట్లాడటం మరియు చూపించు"
19:00 నేడు
19:40 Poutine-9 ("సంస్థ", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
21:35 ఇన్స్పెక్టర్ కూపర్ -2 ("రాత్రిపూట షాట్లు", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్. "బ్లడీ పునఃపంపిణీ", 1 వ మరియు 2-)
01:25 నేను మెలాజ్ చేయాలనుకుంటున్నాను
03:15 తోక ("ఒక డిటెక్టివ్ కోసం బుల్లెట్". "వాల్ వెనుక")
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న TV సెంటర్
05:25 మా సినిమా సీక్రెట్స్ (హలో, నేను మీ అత్త!)
06:00 మూడ్
08:20 వూ.
10:25 నియమాల ఉల్లంఘన
11:30 ఈవెంట్స్
11:50 నియమాల ఉల్లంఘన
14:30 ఈవెంట్స్
14:50 హాస్యం మేము కోల్పోయాము
15:35 ఎడ్జ్ ఆన్ ది ఎడ్జ్
17:30 నగరం యొక్క నగరం
17:40 బాలోల్ (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్ - "చివరి ప్రయాణీకుడు")
19:40 ఈవెంట్స్
20:00 ఓటింగ్ హక్కు
21:45 Petrovka, 38
22:00 ఈవెంట్స్
22:30 "ఉక్రెయిన్. వింటర్ అసంపూర్ణత. " Specfood
23:05 మోసం లేకుండా. లవణం మరియు పదునైన (చిత్రం 1)
00:00 ఈవెంట్స్. 25 వ గంట
00:30 7 ప్రధాన కోరికలు
02:10 Jeeves మరియు వోర్సెస్టర్ (19 వ 21 వ సిరీస్)
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న culp ఛానల్ న
07:00 Euronews.10:00 సంస్కృతి వార్త
10:15 అబ్జర్వర్
11:15 సవాలు తీసుకోండి, సంకేత! (1 వ సిరీస్)
12:25 లైఫ్ లైన్ (విక్టోరియా ఇసాకోవ్)
13:25 గాలిలో ఆకులు. కాన్స్టాంటిన్ సోమోవ్
14:10 Boua Dore (1 వ సిరీస్, 1 వ భాగం) నుండి లవ్లీ జెంటిల్మెన్
15:00 సంస్కృతి వార్త
15:10 వ్యాపార ప్రజలు
16:30 రోస్టిస్లావ్ క్లైట్ - సేజ్ అండ్ క్లౌన్
17:15 గ్రాచట్టి ఆమ్స్టర్డామ్. నెదర్లాండ్స్ యొక్క స్వర్ణయుగం
17:35 వ్లాదిమిర్ మార్టినోవ్. సూట్ "పిల్లలు otters"
18:45 ఇగోర్ Moiseev. నేను గుర్తుంచుకోవాలి ... గ్యాస్ట్రోల్ లైఫ్ లాంగ్ (సినిమా 1)
19:15 గుడ్ నైట్, కిడ్స్!
19:30 సంస్కృతి వార్తలు
19:45 ప్రధాన పాత్ర
20:05 సతి. ఆప్టికల్ క్లాసిక్ ... (డెనిస్ మాట్స్యూవ్ మరియు ఐల్డార్ అబ్డ్రాజకోవ్)
20:45 జీవిత నియమాలు (జనవరి 11 విడుదల)
21:10 పనామా. ఐదు వందల సంవత్సరాల విజయవంతమైన ఒప్పందాలు
21:25 "ఇంతలో" అలెగ్జాండర్ ఆర్ఖంగెల్స్కీతో
22:10 క్లియోపాత్రా కిల్లర్?
23:10 థియేటర్ లోపలి భాగంలో పోర్ట్రెయిట్ (మిఖాయిల్ మెస్సెరెర్ మిఖాయిలోవ్స్కీ థియేటర్)
23:40 సంస్కృతి వార్తలు
23:55 crysovet.
00:00 విమర్శకుడు (జనవరి 11 విడుదల)
పీటర్ షెపోటినిక్ (స్పానిష్ చిత్రం టుడే) తో 00:40 "Kinescope"
01:25 ప్రో మెమరీ (సెట్)
01:40 అబ్జర్వర్
02:40 Zolifene షాప్. కళ మరియు బొగ్గు
టీవీ కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న మ్యాచ్ TV లో
06:30 ఫిషింగ్ డైలాగ్స్
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో!
09:00 న్యూస్
09:05 మీరు మరింత చేయవచ్చు!
10:00 న్యూస్
10:05 డాకర్ -2016
10:35 డాకర్ - ఎడారిలో మ్యాడ్నెస్
11:40 ఆటలో Mom
12:10 వార్తలు
12:15 డిమిత్రి guberniev తో బయాథ్లాన్
14:35 న్యూస్
12:45 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. మాస్ ప్రారంభం. జర్మనీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
14:40 బయాథ్లాన్ కింగ్
16:00 స్పోర్ట్స్ ఆసక్తి
16:45 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
17:40 వాటర్ పోలో. రష్యా టర్కీ. యూరోప్ ఛాంపియన్షిప్. పురుషులు. సెర్బియా నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:50 హాకీ. Khl. లైవ్ బ్రాడ్కాస్ట్ (AK బార్లు (కజాన్) - "Avangard" (OMSK ప్రాంతం))
21:15 1 + 1
22:00 అలెగ్జాండర్ బొచ్చుతో పిచ్చి క్రీడలు
22:30 ఛాంపియన్స్ ఎక్కడ జన్మించబడుతున్నాయి?
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:00 డాకర్ 2016.
00:30 డాకర్ - ఎడారిలో మ్యాడ్నెస్
01:35 బ్రదర్స్ ఇన్ ఎక్సైల్
02:55 స్పోర్ట్స్ ఆసక్తి
04:00 ఫ్యూచర్ లెజెండ్స్
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న sts న
05:45 STS లో సంగీతం06:00 మెర్రీ రంగులరాట్నం
06:25 జిమ్మీ న్యూట్రాన్ - Wunderkind
08:00 Smeshariki.
08:05 ఎన్చాన్టెడ్
09:00 yeralash
10:35 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్ -3. చంద్రుని చీకటి వైపు
13:30 Ural pelmeni (శిశువు)
14:00 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్. నిర్మూలన యొక్క ప్రబోధం
17:15 చూపించు "ఉరల్ పెన్మేని" (నేను దానిని గడిపాను)
18:30 ఉరల్ పెన్మెని (ఫెయిరీ టేల్ కలెక్షన్)
19:00 "Prostokvashino నుండి మిలియన్" నికోలాయ్ బాస్కోవ్ తో
19:05 క్రిస్మస్ కథలు
19:10 ఎపిక్
21:10 malefistent.
23:00 ఎముక
00:00 Ural pelmeni (శిశువు)
00:30 ఫెడెర్ బాండార్చ్తో "సినిమా వివరాలు"
01:30 6 ఫ్రేములు
01:45 పారానార్మల్ దృగ్విషయం -2
03:25 పారానార్మల్ దృగ్విషయం -3
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 న రెన్- TV న
05:00 సీక్రెట్ భూభాగాలు
06:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
07:00 తో మంచం తో!
08:30 న్యూస్
09:00 డాక్యుమెంటరీ ప్రాజెక్ట్
12:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
12:30 న్యూస్
13:00 సాన్ డిన్నర్
14:00 "రష్యన్ దుర్ గురించి మొత్తం నిజం". కచేరీ M. Zadornov.
16:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
16:30 వార్తలు
17:00 సీక్రెట్స్ చాప్మన్ (లిబర్టీ)
18:00 అత్యంత ఆశ్చర్యకరమైన పరికల్పన
19:00 ఇన్ఫర్మేషన్ ప్రోగ్రామ్ 112
19:30 న్యూస్
రాత్రి కోసం 20:00 లాంగ్ కిస్
22:15 రష్యన్లో దారితీసింది
న్యూస్
23:25 చైల్డ్ ఆఫ్ డార్క్నెస్
01:50 13.
03:30 సీక్రెట్ భూభాగాలు
04:30 "ఇగోర్ Prokopenko తో" భ్రమలు యొక్క భూభాగం "
TV కార్యక్రమం జనవరి 11, 2016 లో ఇంటిలో
05:15 హోమ్ వంట
05:45 ఆహార మిస్టరీ
06:00 హోమ్ వంటగది
06:30 JAMIE: 30 నిమిషాలు (22 మరియు 23 సిరీస్)
07:30 Matriarchat.
08:10 బాల్య వ్యవహారాలకు
10:10 లెట్ యొక్క మళ్ళి!
11:10 అర్థం. క్షమించు (225 మరియు 226 వ సిరీస్)
12:20 భవిష్యత్ తెలుసు. వాన్గు (9 వ సిరీస్ - "వైట్ నల్లగా మారినప్పుడు")
13:20 జ్యూరీ బ్యూటీ (5 వ సిరీస్ - "సావెక్")
14:20 మహిళల డాక్టర్ (25 వ - 28 వ సిరీస్)
18:00 ఆమె హత్యను రాశారు ("షెర్లాక్ హోమ్స్", 1 వ భాగం)
18:55 Matriarchat.
19:00 వరుడు (1 వ సిరీస్)
20:00 వరుడు (2 వ సిరీస్)
21:00 ఒక మహిళా వ్యాపారం కాదు (1 వ సిరీస్)
22:00 కాదు ఒక మహిళా వ్యాపారం (2 వ సిరీస్)
23:00 rublevo-biryalyovo
00:00 Matriarchat.
00:30 టర్కోయిస్ (1 మరియు 2 వ సిరీస్) తో COLEPKO
02:20 వరుడు (1 వ సిరీస్)
03:20 గ్రూమ్ (2 వ సిరీస్)
04:20 స్టార్ స్టోరీస్