జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం మొదటి ఛానల్ న
05:20 కంట్రోల్ కొనుగోలు06:00 న్యూస్
06:10 పన్నెండవ రాత్రి
08:00 ఫ్రెంచ్
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
10:10 గుసార్ బల్లాడ్
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
12:15 హిమనదళం కాలం
13:40 "రోజ్ ఫామ్". పండుగ కచేరీ
16:15 ఒక ఇంటి -2
18:35 "సరిగ్గా ఇన్-పాయింట్." న్యూ ఇయర్ ఎడిషన్
21:00 సమయం
21:20 "చాలా". న్యూ ఇయర్ ఎడిషన్
23:00 స్వర్గానికి రెస్టారెంట్
00:35 షెర్లాక్ హోమ్స్ (అగ్లీ అవివాహిత)
02:20 Monkey ట్రేడింగ్
04:10 కంట్రోల్ కొనుగోలు
జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం రష్యా 1
05:00 hatspeetovka నుండి మిల్కమైడ్. ఛాలెంజ్ ఫేట్ (11 మరియు 12 వ సిరీస్)
06:55 Shatta-6 (11th - 16 వ సిరీస్)
10:20 స్థానిక సమయం. వెస్ట్ మాస్కో. నగరం లో వారం
11:00 vesti.
11:10 Shatta-6
14:00 VESTI.
14:20 svaata-6
14:40 విరుద్దంగా తిప్పండి
18:05 గోల్డెన్ అవివాహిత
20:00 vesti.
20:35 న్యూ ఇయర్ యొక్క బ్లూ ఓగోనోక్ -2016
00:30 మాస్కో - Lugushki
02:30 d intanyan మరియు మూడు మస్కటీర్ (3 వ సీరీస్ - "అడ్వెంచర్స్ కొనసాగించు")
04:00 గది లాఫర్
జనవరి 10, 2016 న NTV న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
05:05 టాక్సీ డ్రైవర్ -4 (10 వ - 12 సిరీస్)08:00 నేడు
08:15 రష్యన్ లోట్టో ప్లస్
08:50 వారి మొరల్స్
09:25 ఇంట్లో తినండి
10:00 నేడు
10:20 లైట్ అండ్ లైట్హౌస్ షాడో (17 మరియు 18 వ సిరీస్)
12:05 రష్యన్ డబ్ (అందరికీ సినిమా కాదు)
13:00 నేడు
13:20 రష్యన్ డబుల్స్ (రంగులరాట్నం)
14:15 Bratany-2 (17 మరియు 18 వ సిరీస్)
16:00 నేడు
16:20 విరిగిన దీపములు -6 ("పెద్దలకు గేమ్స్" వీధులు. "ప్రతిదీ వెంటనే")
18:05 కరోలే LED ...
19:00 నేడు
19:20 Poutine-7 ("ఫార్మసిస్ట్", 1 వ - 4 వ సిరీస్)
23:10 వాంటెడ్ -3 (15 వ మరియు 16 వ సిరీస్)
01:00 నేను meladze చేయాలనుకుంటున్నాను
03:00 వైల్డ్ మి
03:10 తోక ("శరీరం లేకుండా". "జ్యువెలర్లు")
జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం TV సెంటర్లో
06:15 ఒక మహిళను ఆశీర్వదించండి
08:35 ఆర్థోడాక్స్ ఎన్సైక్లోపీడియా (జనవరి 10 విడుదల)
09:05 నీలం కొవ్వొత్తి
10:10 ఏడు పాత పురుషులు మరియు ఒక అమ్మాయి
11:45 ఎపిసోడ్ కింగ్స్ (నికోలాయ్ పార్ఫెనోవ్)
12:35 భయంకరమైన అందం
14:30 ఈవెంట్స్
14:45 హోమ్ డెలివరీతో నవ్వు
15:30 న్యూ ఇయర్ యొక్క ఈవ్ న స్టార్స్ Chanson
17:20 నియమాల ఉల్లంఘన
21:00 ఈవెంట్స్
21:15 ఎడ్జ్ ఆన్ ది ఎడ్జ్
23:05 బిగ్ లవ్
01:00 Jeeves మరియు worcester (17 వ సిరీస్ - "కామ్రేడ్ బింగో" మరియు 18 వ సిరీస్ - "తిరిగి కొత్త)
03:00 ఆహారం మరియు రాజకీయాలు
03:50 ఇగోర్ కూల్. నా దారి
న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం జనవరి 10, 2016 లో కూతుర ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 ఎడ్వర్డ్ ఈథర్తో సాధారణ కచేరీ
10:35 Volga Volga.
12:20 ఫాంటసీ చిత్రం "పీటర్ అండ్ వోల్ఫ్"
12:50 ప్రవక్తలు. Tsar డేవిడ్.
13: 20 డాల్స్ (ఫాల్క్లాండ్స్ పెంగ్విన్స్ పారడైజ్)
14:20 ఆమె ఒక పాత్రను రాసింది ... విక్టోరియా టోకోరేవ్
15:40 కాలినడకన ... (మాస్కో ryazanova)
16:10 పెద్ద కళాకారుడి యొక్క చిన్న పాత్రలు. అలెక్సీ స్మిర్నోవ్
16:50 వ్యాపార ప్రజలు
18:10 జోర్రో సైన్
19:45 లైఫ్ లైన్ (సెర్గీ యర్స్కీ)
20:40 రొమాన్స్ రొమాన్స్ (జనవరి 10 విడుదల)
21:35 లోన్
23:15 బోల్షోయి థియేటర్ లోపలి భాగంలో పోర్ట్రెయిట్
23:45 Opera "బోహేమి"
01:40 పెద్దలకు కార్టూన్లు
01:55 వైల్డ్ దీవులు (ఫాల్క్లాండ్స్ పెంగ్విన్స్ పారడైజ్)
02:50 katsusik hokusai.
జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం మ్యాచ్ TV లో
06:30 మేజిక్ గోల్స్
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో!
08:00 న్యూస్
08:05 మీరు మరింత చేయవచ్చు!
09:00 న్యూస్
09:05 ఫిషింగ్ గురించి డైలాగ్స్
ఎడ్వర్డ్ bezuglov తో 09:35 "అనాటమీ ఆఫ్ స్పోర్ట్స్"
10:00 న్యూస్
10:05 డాకర్ -2016
10:30 ఛాంపియన్స్ ఎక్కడ జన్మించింది?
11:00 శిక్షణ
13:35 డిమిత్రి guberniev తో బయాథ్లాన్
14:05 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. మాస్ ప్రారంభం. పురుషులు. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:05 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
16:05 బయాథ్లాన్. నివసించు.
16:35 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. మాస్ ప్రారంభం. మహిళలు. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
17:35 స్కీయింగ్. టూర్ డి స్కై. ముసుగులో. పురుషులు. ఇటలీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:30 వాలీబాల్. ఒలింపిక్ క్వాలిఫైయింగ్ టోర్నమెంట్. పురుషులు. ఆఖరి. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
20:20 స్కీయింగ్. టూర్ డి స్కై. ముసుగులో. మహిళలు. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
21:20 స్పీడ్ స్కేటింగ్. యూరోప్ ఛాంపియన్షిప్. బెలారస్ నుండి ప్రసారం
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:00 డాకర్ 2016.
00:30 స్కీయింగ్. ప్రపంచ కప్. స్లాలొమ్. పురుషులు. స్విట్జర్లాండ్ నుండి ప్రసారం
01:45 ఒక స్ప్రింగ్బోర్డ్ నుండి జంపింగ్. ప్రపంచ కప్. జర్మనీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
03:30 స్కీయింగ్. టూర్ డి స్కై. ముసుగులో. పురుషులు. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
04:30 స్పోర్ట్ వివరాలు
04:45 రిస్క్ - నోబెల్ వ్యాపారం
జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
05:20 6 ఫ్రేములు05:50 STS లో సంగీతం
06:00 కార్టూన్లు
06:40 శాంతా క్లాజ్ సీక్రెట్ సర్వీస్
08:30 Smeshariki.
09:00 జిమ్మీ న్యూట్రాన్ - wunderkind
10:25 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్
13:05 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్. పడిన దానికి పగ తీర్చుకోవడం
16:00 Smeshariki.
16:05 ష్రెక్. హర్రర్ స్టోరీస్
16:30 నింజా తాబేళ్లు
18:20 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్ -3. చంద్రుని చీకటి వైపు
21:20 ట్రాన్స్ఫార్మర్స్. నిర్మూలన యొక్క ప్రబోధం
00:35 సైనికులు వైఫల్యం
02:30 బిగ్ తేడా
04:20 పిల్లులు నృత్యం చేయవు
జనవరి 10, 2016 న నూతన సంవత్సరం TV కార్యక్రమం రెన్-టీవీలో
05:00 స్వోర్డ్ (1 వ 25 వ సిరీస్)
02:50 హెలిగార్చ్
జనవరి 10, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
06:00 హోమ్ వంటగది
06:30 హోమ్ వంటగది
07:30 సీజన్స్ ఆఫ్ లవ్
07:45 అక్కడ, తెలియని ట్రాక్స్ ...
09:05 జేన్ ఐరే (1 వ సిరీస్)
10:05 జేన్ ఐరే (2 వ సిరీస్)
11:05 జేన్ ఏర్ (3 వ సిరీస్)
12:05 జేన్ ఐరే (4 వ సిరీస్)
13:05 జేన్ ఐర్ (5 వ సిరీస్)
14:05 bizhogy.
16:00 బోరిచ్ -2 (1 వ సిరీస్)
17:00 బర్న్యాఖ్ -2 (2 వ సిరీస్)
18:00 20.
16: అంచనాలు (4 వ సిరీస్)
19:00 COLEPKO తో మణి (1 వ 4 వ సిరీస్)
22:30 నేను ఊహిస్తున్నాను-బ్యాగ్ (2 సిరీస్)
23:30 సీజన్స్ లవ్
00:30 నా mom - మంచు మైడెన్
02:15 స్టార్ స్టోరీస్