జనవరి 8, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం మొదటి ఛానల్ న
05:35 కంట్రోల్ కొనుగోలు06:00 న్యూస్
06:10 ELASH
06:20 వైట్ వోల్వ్స్
08:10 మూడు మస్కటీర్స్ (9 వ మరియు 10 వ సిరీస్)
10:00 ఉపశీర్షికలతో వార్తలు
10:10 కలిసి డాల్ఫిన్లతో
ఉపశీర్షికలతో 12:00 వార్తలు
పొగమంచు నుండి 12:10 హెడ్జ్హాగ్ ...
16:10 "ఎవరు ఒక లక్షాధికారి కావాలనుకుంటున్నారు?" డిమిత్రి డిబ్రోవ్తో
ప్రతి ఒక్కరితో 17:00
ఉపశీర్షికలతో 18:00 సాయంత్రం వార్తలు
18:15 శ్రావ్యత (నూతన సంవత్సరం విడుదలలు)
18:50 ఆండ్రీ మలాఖోవ్తో "వాటిని చెప్పండి"
19:55 "అద్భుతాల ఫీల్డ్." పండుగ ఎడిషన్
21:00 సమయం
21:20 నా కల తాత
23:10 "యూదు ఆనందం." ప్రాజెక్ట్ Vladimir Posner మరియు ఇవాన్ Urgant (4 వ సిరీస్ - "తలుపు మీద కొట్టు")
00:10 షెర్లాక్ హోమ్స్ (2-సిరీస్ - "ట్రే యొక్క సైన్")
01:55 నాకు గుడ్బై కిస్
03:50 వాక్యం
జనవరి 8, 2016 న కొత్త సంవత్సరం TV కార్యక్రమం రష్యా 1
06:35 svaty-5 (14 వ - 16 వ సిరీస్)
09:20 svaata-6 (1 వ - 3 వ సిరీస్)
09:55 క్రిస్మస్ "సాంగ్ ఆఫ్ ది ఇయర్"
11:00 vesti.
11:15 స్థానిక సమయం. వెస్ట్-మాస్కో
11:35 Shatta-6
14:00 VESTI.
14:10 Svaty-6
14:50 శుభాకాంక్షలు, మేక
16:50 ఒకటి. అత్యుత్తమమైన
20:00 vesti.
20:35 US గర్ల్స్ (19 వ సిరీస్)
21:35 US గర్ల్స్ (20 వ సిరీస్)
22:35 క్రోకస్ సిటీ హాల్ లో గోల్డెన్ మేజిక్ XXI సెంచరీ
00:30 ప్రేమకు ధన్యవాదాలు
02:40 డి ఆర్ట్గ్నాన్ మరియు ముగ్గురు మస్కటీర్ (1 వ సీరీస్ - "అథోస్, పోర్టోస్, అరామిస్ మరియు డి ఆర్ట్గ్నాన్")
04:50 మిల్లు Hatspeetovka. మీరు
జనవరి 8, 2016 న NTV న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
05:05 టాక్సీ డ్రైవర్ -4 (4 వ - 6 వ సిరీస్)08:00 నేడు
08:20 Mukhtara-2 ("podzhog" యొక్క తిరిగి. "డెమోన్ యొక్క పర్స్యూట్")
10:00 నేడు
10:20 లైట్ అండ్ లైట్హౌస్ షాడో (13 వ మరియు 14 వ సిరీస్)
12:05 రష్యన్ డబ్ (బొచ్చు కోటు)
13:00 నేడు
13:20 రష్యన్ డబ్ (క్రెడిట్)
14:15 Bratany-2 (13 వ మరియు 14 వ సిరీస్)
16:00 నేడు
16:20 బ్రోకెన్ దీపములు -6 ("దోపిడీ ఆన్ ఫాన్టాంకా", 1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
18:05 కరోలే LED ...
19:00 నేడు
19:20 Poutine-7 ("డైమండ్ డస్ట్", 1 వ - 4 వ సిరీస్)
23:10 జాబితా -3 (11 మరియు 12 వ సిరీస్)
01:00 నేను meladze చేయాలనుకుంటున్నాను
02:50 వైల్డ్ మి
03:15 తోక ("బాడ్ క్లబ్". "Sticky ప్రేమ")
న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం జనవరి 8, 2016 లో TV సెంటర్
05:10 నాన్
06:50 వింటర్ కుమారుడు.
08:55 శ్రీమతి మెటాలియా
09:55 మిస్టర్ X.
11: 50k ori ఎపిసోడ్ (జినోవీ గెర్ద్)
12:35 పోరోట్ అగాథ క్రిస్టీ (తూర్పు ఎక్స్ప్రెస్ "లో మర్డర్)
14:30 ఈవెంట్స్
14:45 పోయిరో అగాథ క్రిస్టీ ("ది అడ్వెంచర్ ఆఫ్ ది వెస్ట్". "ఏనుగులు మర్చిపోవద్దు." "బిగ్ చెట్వర్)
21:00 ఈవెంట్స్
21:15 పోయిరో అగాథ క్రిస్టీ (చనిపోయిన వ్యక్తి యొక్క మూర్ఖత్వం)
23:10 నన్ను చూడడానికి వస్తాయి
01:10 Jeeves మరియు worcester (13 వ సిరీస్ - "హౌస్, పూర్తి బౌల్" మరియు 14 వ సిరీస్ - "BR లో పరిచయము)
03:15 అంబర్ రెక్కలు
జనవరి 8, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం Culp ఛానల్ న
06:30 Eurows.10:00 సంస్కృతి వార్త
10:20 ఇష్టమైన అమ్మాయి
11:40 మెరీనా Ladinina.
12:25 రైజింగ్ స్టార్స్. ప్యారిస్ నేషనల్ ఒపెరా బాలెట్ స్కూల్ లో స్కూల్ ఇయర్ (5 వ సిరీస్)
12:50 ప్రవక్తలు. మోషే
13:20 వైల్డ్ దీవులు (వాంకోవర్. రివర్స్ లైఫ్)
14:15 గిల్బర్ట్ కీత్ చెస్టెర్టన్
14:20 Monologue.
15:55 మిఖాయిల్ గ్లోవ్స్కీ
16:35 ఆనందకరమైన guys
18:05 క్లియరింగ్ సంగీతం
19:45 లైన్ లైఫ్ (Evgeny knyazev)
20:35 "బిగ్ ఒపెరా". గాలా కచేరీ
23:00 ప్రదర్శన "వరుడు"
00:30 బోరిస్ Grebenshchikov మరియు సమూహం "ఆక్వేరియం". కచేరీ
01:55 వైల్డ్ దీవులు (వాంకోవర్. రివర్స్ లైఫ్)
02:50 గిల్బర్ట్ కిట్ చెస్టెర్టన్
జనవరి 8, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం మ్యాచ్ TV లో
05:10 DACAR-2016
05:40 మేజిక్ గోల్స్
06:10 స్పోర్ట్ వివరాలు
06:30 డబ్లె
07:00 న్యూస్
07:05 మ్యాచ్లో!
08:30 డకార్ -2016
09:00 న్యూస్
09:05 హాకీ. 1974 సూపర్ సిరీస్ (కెనడా - USSR)
11:15 ఛాంపియన్
13:25 స్పోర్ట్ వివరాలు
13:35 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. స్ప్రింట్. పురుషులు. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
15:25 స్కీయింగ్. టూర్ డి స్కై. మాస్ 10 కిలోమీటర్ల ప్రారంభం. మహిళలు. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
16:30 బయాథ్లాన్. ప్రపంచ కప్. స్ప్రింట్. మహిళలు. జర్మనీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
18:00 స్కీయింగ్. టూర్ డి స్కై. పురుషులు. 10 కిలోమీటర్లు. ఇటలీ నుండి ప్రసారం చేయబడింది
19:20 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
20:25 వాలీబాల్. ఒలింపిక్ క్వాలిఫైయింగ్ టోర్నమెంట్. మహిళలు. 1/2 ఫైనల్స్. టర్కీ నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం
22:15 అలెగ్జాండర్ బొచ్చుతో పిచ్చి క్రీడలు
23:00 మ్యాచ్ కోసం ప్రతిదీ!
00:00 బాస్కెట్బాల్. EUROLAGUE. పురుషులు (లోకోమోటివ్-కుబన్ (రష్యా) - అనడోలూ ఎఫెసస్ (టర్కీ))
01:50 డకార్ -2016
02:10 Bobslej యొక్క ప్రపంచ కప్ మరియు అస్థిపంజరం. USA నుండి ప్రసారం చేయబడింది
04:25 LATH
జనవరి 8, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
05:30 STS లో సంగీతంన్యూ ఇయర్ యొక్క ప్రయాణం 06:00
06:10 7 వ గ్నోమ్
07:45 కార్టూన్లు
08:30 Prostokvashino లో వింటర్
08:50 Smeshariki.
09:20 మూడు పిల్లులు
09:45 Chumova శుక్రవారం
11:35 రెండు: నేను మరియు నా నీడ
13:30 పేరెంట్ ఉచ్చులు
15:55 "Prostokvashino నుండి మిలియన్" నికోలాయ్ బాస్కోవ్ తో
16:00 ఉరల్ కుడుములు (నక్షత్రాలు +)
16:30 supergurl.
20:05 కొత్త స్పైడర్మ్యాన్
22:40 న్యూ స్పైడర్మ్యాన్: హై వోల్టేజ్
01:20 సైనికులు వైఫల్యం
03:15 బిగ్ తేడా
జనవరి 8, 2016 న నూతన సంవత్సరం TV కార్యక్రమం రెన్-టీవీలో
05:00 ఫ్లింట్
05:30 సోదరుడు
07:10 బ్రదర్ -2
09:30 గోల్డ్ "గ్లోరియా" (1 వ - 8 వ సిరీస్)
18:00 dmm.
19:40 "రష్యన్ దుర్ గురించి మొత్తం నిజం." కచేరీ M. Zadornov.
21:40 D. D.
23:15 స్పానిష్ వాయేజ్ స్టెప్నీచా
00:50 మెక్సికన్ వాయేజ్ స్టెపన్య్చా
02:20 రాజవంశం వారసుడు రింగర్
04:10 బేర్ చట్టం
జనవరి 8, 2016 న న్యూ ఇయర్ TV కార్యక్రమం
06:00 హోమ్ వంటగది
06:30 హోమ్ వంటగది
07:30 సీజన్స్ ఆఫ్ లవ్
08:05 ప్రైడ్ అండ్ ప్రిజూడీస్ (1 వ 6 వ సిరీస్)
14:20 ప్రైడ్ అండ్ ప్రీజూడైస్: పెర్బెర్లి ఎస్టేట్ (1 వ - 3 వ సిరీస్)
18:00 2016: అంచనాలు (2x సిరీస్)
19:00 బోర్జిచ్
20:55 Bazhich-2 (1 వ మరియు 2 వ సిరీస్)
22:55 2016: అంచనాలు (3 వ సిరీస్)
23:55 సీజన్స్ ఆఫ్ లవ్
00:30 అత్యంత అందమైన -2 (1 వ - 4 వ సిరీస్)
04:05 స్టార్ స్టోరీస్