โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 ช่องทีวี "สวัสดีตอนเช้า"
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:30 จริง ๆ แล้ว
19:40 ปล่อยให้พวกเขาพูด
21:00 น
21:30 Nyukhach (ชุดที่ 7)
22:30 Nyukhach (ชุดที่ 8)
23:30 นเรศวรเย็นเย็น
00:00 จริง
01:10 เวลาจะแสดง
03:00 ข่าว
03:05 เวลาจะแสดง
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 "The Fate of Man" กับ Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 ความลับของผลที่ตามมา (ตัวเลือกเพิ่มเติมส่วนที่ 1)
22: 07 ผลที่ตามมาตึก (ตัวเลือกเพิ่มเติมตอนที่ 2 - I)
23:15 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyuv
02:00 ธุรกิจส่วนตัว (ชุดที่ 55)
02:55 ธุรกิจส่วนตัว (ชุดที่ 56)
03:50 ในการแสวงหาร้อน (หน้าอกครอบครัวซีรีย์ที่ 9)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 อารมณ์08:00 YERALS (1. แมวดำ 2. เกี่ยวกับพี่น้องขนาดเล็กของเรา 3. ม้านั่ง)
08:10 พบกับน้ำพุ
09:50 การประหัตประหาร
11:30 เหตุการณ์
11:50 โคลัมโบ (โคลัมโบชอบชีวิตกลางคืน)
13:35 ฮีโร่ของฉันอยู่ตลอดไป (Mark Zakharov)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 Miss Marple Agatha Christie (ทุกสิ่งในกระจก)
17:00 ตัวเลือกธรรมชาติ (แชมเปญกึ่งแห้ง)
17:50 เหตุการณ์
18:15 หนึ่งโกหกสองคน
22:00 เหตุการณ์
22:30 10 ส่วนใหญ่ (การหย่าร้างดาวสด)
23:05 ดาวด้วยเกียรติ
00:00 เหตุการณ์
00:35 Petrovka, 38
00:55 Petro Poroshenko ยอดขายผู้นำ
01:45 เสียงหัวเราะด้วยการส่งมอบบ้าน
02:50 เขาและเธอ
04:20 การ์ตูน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:05 Toptun (นายหน้าส่วนที่ 2 - I)
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Maltsev
09:00 Shelest การแจกจ่ายครั้งใหญ่ (ชุดที่ 13)
10:00 วันนี้
10:20 Shelest การแจกจ่ายครั้งใหญ่ (ชุดที่ 14)
11: 13 สแล็สต์ การแจกจ่ายครั้งใหญ่ (ชุดที่ 15)
12: 06cheel การแจกจ่ายครั้งใหญ่ (ชุดที่ 16)
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:25 ผลที่ตามมาของ ...
17:10 DNA (เดินหิมะ?)
18:10 Poes (Cook)
19:00 วันนี้
19:40 ปากกา (แบทแมน)
21:00 Pic (Domostroy)
22:05 หมุด (สามลิง)
23:15 วันนี้
23:25 ความจริงของเขา
00:30 Zakhar Prilepin บทเรียนภาษารัสเซีย
01:05 การเปลี่ยนแปลงที่สี่ (ชุดที่ 7)
02:05 การเปลี่ยนแปลงที่สี่ (ชุดที่ 8)
03:05 Dembel: เรื่องราวของชีวิตของทหาร
04:20 Toptun (จุดที่เจ็บปวดส่วนที่ 1)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:25 การผจญภัยวู้ดดี้และเพื่อนของเขา
06:45 มังกร: แข่งรอบขอบ
07:05 แสดง "Ural Pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
08:00 วิธีการเป็นเจ้าหญิง
10:20 Princess Diaries-2: วิธีการเป็นราชินี
12:40 Shopaholic
14:45 แมวในรองเท้าบูท
16:30 Srek ที่สาม
18:15 เชร็คตลอดกาล
20:00 ต้นคริสต์มาส
21:45 ของที่ระลึกพร้อมตัวละคร
23:35 ฟ้าผ่าสีดำ
01:40 น้ำสีดำ
03:30 6 เฟรม
03:50 เยาวชน
04:35 Elash
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 บน Ren TV Channel ตลอดทั้งวัน
05:00 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 5)
06:00 โครงการสารคดี (ชุด 667)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี (ชุดที่ 62)
09: 59 โครงการสารคดี (ชุดที่ 77)
10:58 "วิธีการจัดโลกโลก" กับทิโมธี Bazhenov (ชุดที่ 42)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 "Mysteries of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุดที่ 372)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจมากมาย (ชุดที่ 104)
15: 02 ประกาศประวัติศาสตร์ (ชุดที่ 18)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 Secrets Chapman (ชุด 571)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (699 series)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
20:00 น็อตที่แข็งแกร่ง 4.0
22: 33 0see! (ชุดที่ 331)
23:00 ข่าว
23:30 "Mystery of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุด 358)
00:30 ที่การกดปุ่ม
02: 23uy สวย
03:50 Secrets Chapman (ชุดที่ 571)
04:38 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 5)
โปรแกรมวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 บนช่องทาง TNT ตลอดทั้งวัน
05:10 Comedy Club (ชุดที่ 339)06:05 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 31)
06:35 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 32)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 61)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 62)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 63)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 64)
09:00 House-2. Lite (ชุด 2756)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1224)
11:30 Borodin กับ Buzova (ชุดที่ 341)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ชุด 236)
13:30 ชายจริง (งานศพ)
14:00 เด็กชายตัวจริง (โรแมนติก)
14:30 Real Boys (ถนนทุกสายนำไปสู่Yёburg)
15:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่
15:30 น. มหาวิทยาลัย หอพักใหม่
16:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่
16:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่
17:00 ฝึกงาน (ชุด 176)
17:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 177)
18:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 179)
18:30 ฝึกงาน (ชุด 180)
19:00 ฝึกงาน (ชุดปีใหม่หมายเลข 2)
19:30 ฝึกงาน (ชุดปีใหม่หมายเลข 1)
20:00 Sashatany (ชุดที่ 36)
20:30 Sashahatanya (ชุดที่ 37)
21:00 สตูดิโอ Soyuz (ชุดที่ 91)
22:00 Frozharan (Semen Slepakov)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก (4345 ชุด)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตก (ชุด 5502)
01:05 สิ่งที่ซ่อนคำโกหก
03:20 THT-Club (ชุดที่ 234)
03:25 Ballies สามคน
04:45 Comedy Club (ชุดที่ 340)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในช่องกลับบ้านตลอดทั้งวัน
05:20 การทดสอบของพ่อ
06:10 6 เฟรม (ชุด 213)
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 6 เฟรม
07:35 เรื่องเด็กและเยาวชน
08:35 ลองเบี่ยงเบน! (ชุดที่ 290)
09:40 การทดสอบของพ่อ
10:40 Mystic จริง (Love Spell)
11: 42 ความลึกลับของความลึกลับ (ผู้หญิงที่มีกล้อง)
12:45 เข้าใจ ที่จะให้อภัย (ความรักน้ำค้างแข็ง)
13: 21 ให้อภัย (สุนัขหิว)
13: 58 ให้อภัย (อยู่บน)
14:35 ความเสียหาย (ชุดที่ 33)
15:05 สตีเฟเตอร์ (ชุดที่ 1)
16: 03Machkha (ชุดที่ 2)
17: 02 แผนที่ (ชุดที่ 3)
18: 01Mach (ซีรี่ส์ที่ 4)
19:00 สองบวกสอง (ชุดที่ 1)
20: 1 บวกสอง (ชุดที่ 2)
21: 02DVA บวกสอง (ชุดที่ 3)
22: 02ww บวกสอง (ชุดที่ 4)
23:05 ลืมและจดจำ (ชุดที่ 10)
00: 01 จากการจดจำ (ชุดที่ 11)
00: 58 และจำ (ชุดที่ 12)
01:55 ความเสียหาย (ชุดที่ 33)
02:25 เข้าใจ ที่จะให้อภัย (ความรักน้ำค้างแข็ง)
02: 51 ให้อภัย (สุนัขหิว)
03: 18 รูปร์ ให้อภัย (อยู่บน)
03:45 Mysticism จริง (Love Spell)
04:35 Mysticism จริง (ผู้หญิงที่มีกล้อง)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
05:40 รายงานพิเศษ (Biathlon Live)06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...
06:30 ที่แข็งแกร่งที่สุด
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
08:55 ข่าว
09:00 กีฬา - 2019 (กีฬาฤดูหนาว)
10:45 ข่าว
10:50 วอลเลย์บอล ถ้วยของรัสเซีย ผู้หญิง. "สุดท้าย 4" 1/2 รอบชิงชนะเลิศ "Uralochka-ntmk" (ภูมิภาค Sverdlovsk) - "ไดนาโม" (มอสโก)
12:50 ข่าว
12:55 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
13:25 ชกมวยมืออาชีพ Denis Lebedev กับ Tabiso MChuna การต่อสู้สำหรับชื่อของรุ่น WBC Silver ในน้ำหนักแรก tranny
15:30 น. ข่าว
15:35 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
16:10 รายงานพิเศษ (Ostrava. Live)
16:30 ทุกอย่างในฮอกกี้!
17:00 ฮอกกี้ การแข่งขันชิงแชมป์โลกในหมู่ทีมเยาวชน รัสเซียเป็นสาธารณรัฐเช็ก ออกอากาศจากสาธารณรัฐเช็ก สตรีมสด
19:30 น.
19:35 วอลเลย์บอล ถ้วยของรัสเซีย ผู้ชาย. สุดท้าย 4. สุดท้าย. สตรีมสด
22:15 ข่าว
22:20 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
22:40 บาสเกตบอล Euroleague ผู้ชาย. "Willerban" (ฝรั่งเศส) - "Khimki" (รัสเซีย) สตรีมสด
00:40 บาสเก็ตบอล Euroleague ผู้ชาย. CSKA (รัสเซีย) - "มิลาน" (อิตาลี)
02:40 ฮอกกี้ การแข่งขันชิงแชมป์โลกในหมู่ทีมเยาวชน สวีเดน - ฟินแลนด์ ออกอากาศจากสาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 ธันวาคม 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 บนเท้า ... (มอสโกธันวาคม)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 การพักผ่อนทางวัฒนธรรม (ความรู้สึกหิมะ)
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 สงครามแห่งบัลลังก์นี้ (เกมแต่งงานของบัลลังก์)
08:25 ตำนานภาพยนตร์โลก
08:55 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (เยอรมนีวิหารเซนต์แมรี่และโบสถ์เซนต์ไมเคิลในฮิลเดชิม)
09:10 Lyudmila Gurchenko (ชุดที่ 15)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:10 XX ศตวรรษ (ปลาทอง. 1986)
12:20 สีเวลา (Claude Monet)
12:30 สงครามแห่งบัลลังก์นี้ (กษัตริย์และจักรพรรดิ)
13:15 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (โปรตุเกส. พอร์ตศูนย์ประวัติศาสตร์)
13:30 การลักพาตัวปีใหม่ (ชุดที่ 2)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 ข่าว รายละเอียด (โรงละคร)
15:25 เมื่อสูบเภากฎหมาย
17:05 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (ฝรั่งเศส Tsistercian Abbey Phontenne)
17:20 เหตุการณ์ของปี (คอนเสิร์ตกาล่าของดาวของโลกโอเปร่าในโรงละคร "La Scala")
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 Life Line (Mark Zakharov)
21:00 สงครามจริงของบัลลังก์ (กษัตริย์และจักรพรรดิ)
21:50 Lyudmila Gurchenko (ชุดที่ 16)
22:35 Lyudmila Gurchenko เพลงโปรด
23:20 วัฒนธรรมข่าว
23:40 อีกครั้งเหนือกฎหมาย
01:15 ศตวรรษที่ XX (ปลาทอง 1986)
02:30 โรมันในหิน สถาปัตยกรรมผลงานชิ้นเอกของโลก