โปรแกรมโปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 22 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 หนึ่งของเรา06:00 ข่าว
06:10 หนึ่งในพวกเรา
07:00 เล่นที่ชื่นชอบความสามัคคี!
07:45 ต่อชั่วโมง (นักดำน้ำทหาร "ดู")
08:15 สุขภาพ
09:20 Unattop Notes
10:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
10:15 ชีวิตของผู้อื่น
11:15 คุณเคยเห็นวิดีโอแล้วหรือยัง?
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 คุณเคยเห็นวิดีโอแล้วหรือยัง?
13:00 การแข่งขันสกี World Cup 2019-2020 ทีมวิ่ง ออกอากาศจากสโลวีเนีย สตรีมสด
14:10 Leo Bokeria หัวใจบนฝ่ามือ
15:15 Romanovs
17:20!
19:25 ที่ดีที่สุดของทั้งหมด! (ฤดูใหม่)
21:00 น
21:45 อะไร ที่ไหน เมื่อไหร่? (ชุดเกมฤดูหนาว)
22:45 เกมใหญ่
00:30 วิลสัน
02:15 เกี่ยวกับความรัก
03:15 คนเดียวกับทุกคน
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 22 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:25 ต้นคริสต์มาส 1914
07:30 Mentopanoram Evgenia Petrosyan
08:00 Morning Mail
08:40 เวลาท้องถิ่น. วันอาทิตย์
09:20 "เมื่อบ้านทั้งหมด" กับ Timur Kizyakov
10:10 หนึ่งร้อยถึงหนึ่ง
11:00 Vesti
11:20 อนุญาตให้หัวเราะได้
14:00 น
18:15 การแข่งขันโทรทัศน์กลางแจ้งของรัสเซียทั้งหมดของพรสวรรค์หนุ่ม "นกสีฟ้า"
20:00 สัปดาห์ตะวันตก
22:00 มอสโก เครมลิน ปูติน
22:40 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyov
00:50 การดำเนินการ "Argun"
01:50 คนส่วนตัว
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 22 ธันวาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:50 Petrovka, 3806:00 วันหยุดพักผ่อนของ Bonifation
06:25 ดีรอ! (ในสวนสาธารณะในเมือง)
06:35 เงาที่ท่าเรือ
08:20 โดมินิกา
09:55 Elash (Epidemic)
10:10 บันทึกฉันไม่ทราบวิธีการปรุงอาหาร! (Ekaterina คริสต์มาส)
10:55 เก้าอี้สิบสอง
11:30 เหตุการณ์
11:45 เก้าอี้สิบสอง
14:30 สัปดาห์มอสโก
15:00 90s (บทเรียนพลาสติก)
15:55 อำลา (Evgeny Belousov)
16:45 ผู้หญิงโจเซฟ Kobzon
17:35 ใบอ่อนโยนรากที่เป็นพิษ
21:20 ตัวประกัน
00:05 กิจกรรม
00:20 ตัวประกัน
01:15 Petrovka, 38
แผ่นดินไหว 01:25
03:25 เรื่องราวของแผ่นดินไหวครั้งหนึ่ง
04:30 ภาพยนตร์สารคดี
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:05 ดร. เบเรีย custodian cardian
06:00 โทรทัศน์กลาง
08:00 วันนี้
08:20 เราชนะ!
10:00 วันนี้
10:20 การส่งครั้งแรก
11:00 เทคโนโลยีมหัศจรรย์
12:00 County Answer
13:00 Nashipotennadzor
14:10 ดวงอาทิตย์ทะเลทรายสีขาว
16:00 วันนี้
16:20 การสอบสวนคือ ...
18:00 ใหม่ความรู้สึกของรัสเซีย
19:00 ผลลัพธ์ของสัปดาห์กับ Irada Zeynalova
20:10 สตาร์เห็นด้วย
21:45 คุณจะไม่เชื่อ!
22:55 ขึ้นอยู่กับเหตุการณ์จริง
02:05 สองช็อต
03:50 คุณธรรมของพวกเขา
04:15 Toptuny
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 บนช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:50 แมวผจญภัยในรองเท้าบูท
07:15 วิญญาณ: กระโดดฟรี
07:40 แมวสามตัว
08:05 Tsarevna
08:30 แสดง "ural pelmeni"
09:30 กุ้งในเมือง
10:30 แสดง "ural pelmeni"
11:45 วิธีการฝึกมังกรของคุณ
13:40 วิธีการฝึกมังกรของคุณ 2
15:40 เจ้านาย molokosos
17:35 มอนสเตอร์ในวันหยุด
19:20 มอนสเตอร์ในวันหยุด 2
21:00 Bald Nannik: Sweeting
23:00 ลูซี่
00:45 Chumova วันศุกร์
02:30 Supermanmka
03:15 6 เฟรม
03:50 เยาวชน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 บน Ren TV Channel ตลอดทั้งวัน
05:00 ดาบ (ล่าสัตว์)
05:10 ดาบ (ติดอยู่)
05:55 ดาบ (ความหวาดกลัว)
06: 48Tech (นักโทษไม่ได้ใช้)
07:40 ดาบ (แก้แค้น)
08: 36thheh (ค้นหาค่าใช้จ่ายใด ๆ )
09: 31MH (ไฮดรา)
10:25 ดาบ (หน้ากาก)
11: 23MH (ประโยค)
11: 36thh (เราจะกลัว)
11:50 ดาบ (เตรียมพร้อมสำหรับสงคราม)
12: 03 (กฎหมายฎีกา)
12: 17Mack (hypetanks)
13:15 ดาบ (Lovquach)
14: 14mets (ดวล)
15: 13met (บนท้องถนน)
16: 12 จำนวนครั้ง (ต่อสู้)
17: 06 จำนวนครั้ง (สงคราม)
18:05 ดาบ (รัฐประหาร)
19: 04Tech (ประจัญบาน)
20: 03 (ศาล)
21: 022Met (Nokdown)
22: 01Met (ชัยชนะหรือความตาย)
23:00 สุนัขบนอากาศ (ชุด 205)
00:05 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 5)
02:02 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 5)
03: สมมติฐานที่น่าตกใจ 38 ชุด (ชุด 683)
04:27 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (237th series)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:05 Comedy Club (ชุดที่ 332)06:00 TNT ดีที่สุด (ชุดที่ 23)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 24)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 45)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 46)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 47)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 48)
09:00 Sashahatanya (ชุดที่ 29)
09:30 Sashahatanya (ชุดที่ 30)
10:00 Sashatanya (ชุดที่ 31)
10:30 Sashahatany (ชุดที่ 32)
11:00 น. รีสตาร์ท (ชุดที่ 384)
12:00 IP Pirogova (ชุดที่ 1)
12:30 IP Pirogova (ชุดที่ 2)
13:00 IP Pirogova (ชุดที่ 3)
13:30 Ip Pirogova (ชุดที่ 4)
14:00 IP Pirogova (ชุดที่ 5)
14:30 IP Pirogova (ชุดที่ 6)
15:00 IP Pirogova (ชุดที่ 7)
15:30 IP Pirogova (ชุดที่ 9)
16:00 IP Pirogova (ชุดที่ 11)
16:30 IP Pirogova (ชุดที่ 12)
17:00 IP Pirogova (ชุดที่ 13)
17:30 IP Pirogova (ชุดที่ 14)
18:00 IP Pirogova (ชุดที่ 15)
18:30 IP Pirogova (ชุดที่ 17)
19:00 IP Pirogova (ชุดที่ 18)
19:30 IP Pirogova (ชุดที่ 19)
20:00 IP Pirogova (ชุดที่ 20)
20:30 แผน B (ชุดที่ 11)
22:05 ยืนขึ้น (ชุดที่ 155)
23:05 House-2 เมืองแห่งความรัก (4341 ชุด)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตก (ชุด 5498)
01:10 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 298)
01:40 TNT Music (ชุดที่ 127)
02:10 Marine Marine
03:35 Marine Marine-2
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 ในช่องกลับบ้านตลอดทั้งวัน
05:50 บ้านครัว
06:15 6 เฟรม
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 6 เฟรม
07:00 SIDKA
09:00 ห้าอาหารเย็น
09:15 เขาวงกตแห่งความรัก
11:00 ความพยายามครั้งแรก
14:50 เครื่องยนต์สันดาปภายใน
19:00 สี่แยก
23:00 กระหายการแก้แค้น
01:55 เงื่อนไขของสัญญา
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 22 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
05:10 Dream Team05:40 รายงานพิเศษ (คลาสสิกเอสเค -. CSKA)
06:00 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม bellator Ilima-les Macfarlene vs Kate Jackson เฮ้ Jay Metka กับ Derek Campos ออกอากาศจาก S.
08:30 คนที่แข็งแกร่งที่สุด
09:00 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแสวงหา ผู้ชาย. ออกอากาศจากฝรั่งเศส
09:50 ข่าว
09:55 ฮอกกี้ nhl "คลาสสิกรัสเซีย" "Rubin" (Tyumen) - "Trans-Ural" (Kurgan) ออกอากาศจาก Tyumen สตรีมสด
12:45 ทุกอย่างเกี่ยวกับการแข่งขัน! สตรีมสด
13:30 รายงานพิเศษ (Biathlon Live)
13:50 Biathlon ฟุตบอลโลก. มวลเริ่มต้น ผู้ชาย. ออกอากาศจากฝรั่งเศส สตรีมสด
15:00 Biathlon กับ Dmitry Guberniev
15:30 น. ข่าว
15:35 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
15:55 Biathlon ฟุตบอลโลก. มวลเริ่มต้น ผู้หญิง. ออกอากาศจากฝรั่งเศส สตรีมสด
17:05 ฮอกกี้ khl Ska (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก) - "Metallurg" (Magnitogorsk) สตรีมสด
19:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
19:40 ฟุตบอล Super Cup of Italy ยูเวนตุส - "Lazio" สตรีมสด
21:40 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม Profc Alexander Shabli vs Alexandra Zidad Irina Alekseeva เทียบกับมิลาน Dudiyeva ออกอากาศจาก
22:55 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน จริง "-" แข็งแรง " สตรีมสด
00:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:30 ฟุตบอล. เนเธอร์แลนด์แชมป์ Ajax - "Ado Dan Haag"
03:30 ฟุตบอล. การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน "Betis" - "Atletico"
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 22 ธันวาคม 2019 เกี่ยวกับวัฒนธรรมช่องทางสำหรับทั้งวัน
06:30 ล่าสุดเจ้าสาวงู Gorynych
07:05 คืนก่อนวันคริสต์มาส
07:40 Sergey
09:00 "คอนเสิร์ตธรรมดา" กับเอ็ดเวิร์ดอีเธอร์
09:25 เรามีความรู้!
10:05 ประวัติศาสตร์เพลง
11:30 แต่ละท้องฟ้า
12:10 บทสนทนาเกี่ยวกับสัตว์ (Loro Park. Tenerife)
12:55 ราชวงศ์โรมานอื่น ๆ (ม้าขาว, สีแดงม้า)
13:20 10 Verkhin Peter Semenova-Tian-Shanskaya
14:15 บูม
15:45 ผู้ชนะ
16:30 "จิตรกรรมของโลก" กับ Mikhail Kovalchuk
17:15 เดินเท้า ... (Novojerusalem วัด)
17:45 โรแมนติกโรแมนติก (กลุ่ม "quatro")
18:40 ลูกบอลสีเงินของฉัน (Natalia Fateeva)
19:30 น. ข่าววัฒนธรรมกับ Vladislav Flyrakovsky
20:10 เหมืองแปดกรณี
21:40 สตูดิโอสีขาว
22:25 Masterpieces ของ World Music Theatre (Juan Diego Flores และ Olga Perettakko ในการเล่นของ Monte Carlo Opera House "Tales of Hoffman" 2018)
01:10 ก้น
02:35 กลับมาจากโอลิมปัส