โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 ช่องทีวี "สวัสดีตอนเช้า"
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:30 "ชายและกฎหมาย" กับ Alexey Pimanov
19:45 สาขาปาฏิหาริย์
21:00 น
21:30 เสียง ฤดูใหม่
23:25 ค่ำเย็น
00:20 บิลเวย์แมน การกลิ้งที่เงียบที่สุด
02:10 หินกลิ้ง: นิ้วเหนียว
04:00 เกี่ยวกับความรัก
04:55 คนเดียวกับทุกคน
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 20 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 "The Fate of Man" กับ Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 Izmailovsky Park
23:40 ความสุขที่ถูกขโมย
03:25 คุณจะเป็นของฉัน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 อารมณ์08:10 Yelalash (ต้นคริสต์มาส)
08:20 แฟนสาว Ugrating
11:30 เหตุการณ์
11:50 คลายเกลียวแฟนสาว
12:55 เขาและเธอ (Ilya Averbukh)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 10 ที่สุด (นักแสดงละครส่วนตัว)
15:40 ป่าสาว
17:50 เหตุการณ์
18:10 Devichy Forest
20:00 การประเมินชีวิต
22:00 "ในศูนย์กลางของเหตุการณ์" กับ Anna Prokhorova
23:10 Comedian Shelter (Corporate)
01:05 โรงรถ
03:05 "ในศูนย์กลางของเหตุการณ์" กับ Anna Prokhorova
04:15 Petrovka, 38
04:30 Trolleybus ครั้งแรก
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 บน NTV Channel สำหรับทุกวัน
05:00 Toptuny
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Doctor Light
09:00 บอดี้การ์ด
10:00 วันนี้
10:20 บอดี้การ์ด
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:25 ผลที่ตามมาของ ...
17:15 รอฉัน
18:10 Pys
19:00 วันนี้
19:40 Pys
21:00 Pys
23:15 pe ตรวจสอบ
23:50 สตาลินกับเรา
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 บนช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:15 ทอมกับเจอร์รี่
06:45 มังกร: แข่งรอบขอบ
07:05 Sientya (ชุดที่ 5)
07: 32SEFED (ชุดที่ 6)
08:00 ห้องครัว สงครามสำหรับโรงแรม (ชุดที่ 12)
08:35 ห้องครัว สงครามสำหรับโรงแรม (ชุดที่ 13)
09:10 ห้องครัว สงครามสำหรับโรงแรม
09:45 ห้องครัว การต่อสู้ครั้งสุดท้าย
12:05 แสดง "Ural Pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
12:25 แสดง "Ural Pelmeni"
18:30 แสดง "Ural Pelmeni" (กว่าเค้กไม่ได้ล้อเล่น)
20:00 น. ชาวรัสเซียไม่หัวเราะ
21:00 Spy ที่ขว้างฉัน
23:20 Chumova วันศุกร์
01:05 วันศุกร์
02:40 Supermanmka
03:30 6 เฟรม
03:50 เยาวชน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 ในช่อง REN TV ตลอดทั้งวัน
05:00 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 4)
โครงการสารคดี 06:00 (ชุดที่ 593)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี (ชุดที่ 158)
10:57 "โลกที่จัดขึ้น" ด้วย Timothy Bazhenovyov (ชุดที่ 14)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 "Mysteries of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุดที่ 346)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจมากมาย (ชุดที่ 94)
15: 02 โครงการสารคดี (ชุดที่ 87)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman (ชุด 563)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุดที่ 696)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
โครงการสารคดี 19: 56 (นักท่องเที่ยว Rousseau พบขวัญกำลังใจ!)
21: 01 โครงการสารคดี (Fakes: Plastic World Won?)
23: 02End ภายใน
00: 44EH กับคนตายที่น่ากลัว (ครอบครัว)
01: 14 เมื่อเทียบกับความตายที่น่ากลัว (เต็นท์หมายเลข 3)
01: 46sh กับคนตายที่น่ากลัว (ส่วนใหญ่ของคนตาย)
02: 12 เมื่อกับคนตายที่น่ากลัว (ธุรกิจที่ยังไม่เสร็จ)
02: 36ash กับ Sinister Dead (ความปลอดภัยของเด็ก)
03: 01 Chinese Chapman (ชุด 563)
03: สมมติฐานที่น่าตกใจ 49 อัน (ชุด 696)
04:37 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 242)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:15 Comedy Club (ชุดที่ 330)06:05 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 18)
06:35 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 19)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 78)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 79)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 80)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 41)
09:00 House-2. Lite (ซีรี่ส์ 2750)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1218)
11:30 Borodin กับ Buzova (ชุดที่ 337)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ชุดที่ 232)
13:25 อาหารเช้าขนาดใหญ่ (ชุดที่ 78)
14:00 สโมสรตลก (496 ชุด)
15:00 Comedy Club (ชุดที่ 610)
16:00 Comedy Club (ชุดที่ 611)
17:00 Comedy Club (612 Series)
18:00 สโมสรตลก (ชุด 644)
19:00 สโมสรตลก (ชุดที่ 654)
20:00 ผู้หญิงตลก (231 ชุด)
21:00 สโมสรตลก (ชุดที่ 655)
22:00 เปิดไมโครโฟน (ซีรี่ส์ 86)
23:05 House-2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4339)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตก (ชุด 5496)
01:10 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 298)
01:40 หมุนไม่ได้ 4: การเริ่มต้นเลือด
03:15 หมุนไม่ใช่ Tuua-5: Rod Rod
04:35 Comedy Club (ชุดที่ 331)
โปรแกรมของโปรแกรมวันนี้วันที่ 20 ธันวาคม 2019 ในช่องกลับบ้านตลอดทั้งวัน
05:30 Mystic จริง (ชุดที่ 179)
06:20 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:30 คณะลูกขุน (ชุดที่ 17)
07:25 เรื่องกิจการเด็กและเยาวชน
08:25 เราเบี่ยงเบนหนวด! (ซีรีย์ 286)
09:30 การทดสอบของพ่อ
10:30 เงื่อนไขของสัญญา (ชุดที่ 1)
11: 33 เงื่อนไขของสัญญา (ชุดที่ 2)
12: 37 เงื่อนไขของสัญญา (ชุดที่ 3)
13: 41 เงื่อนไขของสัญญา (ชุดที่ 4)
14:45 เงื่อนไขสัญญา (ชุดที่ 5)
15: 48 เงื่อนไขของสัญญา (ชุดที่ 6)
16: สัญญา 56 เงื่อนไข (ชุดที่ 7)
17: สัญญา 56 เงื่อนไข (ชุดที่ 8)
19:00 เครื่องยนต์สันดาปภายใน (ชุดที่ 1)
20: 07 เครื่องยนต์สันดาปภายใน (ซีรีย์ 2)
21:15 เครื่องยนต์สันดาปภายใน (ชุดที่ 3)
22: 22 การเผาไหม้ภายใน (ชุดที่ 4)
23:30 Zita และ Gita
02:20 คณะลูกขุน (ชุดที่ 14)
03: 07Russy Beauty (ชุดที่ 15)
03:55 Jury Beauty (ชุดที่ 16)
04: 42 ความงามกด (ชุดที่ 17)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 ที่แข็งแกร่งที่สุด
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
08:55 ข่าว
09:00 ฟุตบอล. การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน บาร์เซโลนาเรอัลมาดริด
11:00 น. ข่าว
11:05 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
12:00 Biathlon ฟุตบอลโลก. วิ่ง. ผู้ชาย. ออกอากาศจากฝรั่งเศส
13:40 ข่าว
13:45 มวยมืออาชีพและศิลปะการต่อสู้แบบผสม การต่อสู้ที่งดงามที่สุดของปี 2019
14:45 ข่าว
14:50 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
15:55 Biathlon ฟุตบอลโลก. วิ่ง. ผู้หญิง. ออกอากาศจากฝรั่งเศส สตรีมสด
18:05 ทั้งหมดในฟุตบอล! (โปสเตอร์)
19:05 ข่าว
19:10 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
19:30 บาสเกตบอล Euroleague ผู้ชาย. "Khimki" (รัสเซีย) - "Zalgiris" (ลิทัวเนีย) สตรีมสด
22:10 ข่าว
22:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
22:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี "Fiorentina" - "Roma" สตรีมสด
00:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:10 บาสเกตบอล Euroleague ผู้ชาย. "Anadolu Ephesus" (ตุรกี) - Sska (รัสเซีย)
03:10 แฮนด์บอล แชมป์รัสเซีย ผู้หญิง. CSKA - "Astrakhanka" (Astrakhan)
04:55 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม ACA 103. Dovteljan Yagshimuradov vs Alexey Butorina Marat Balaev กับ Diego Brando ออกอากาศ I.
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 20 ธันวาคม 2019 ในช่อง CULP ตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 การเดิน ... (มอสโกสิงโต)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎแห่งชีวิต (อีเธอร์ 14.01.2019)
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 เราสามารถสร้างปัญญาประดิษฐ์ได้หรือไม่?
08:30 World Cinema Legends (Smoktunovsky Innocent)
08:55 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (อิตาลีวิหารจัตุรัสในปิซา)
09:10 Lyudmila Gurchenko (ชุดที่ 12)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:20 ผลงานชิ้นเอกของภาพยนตร์เก่า (บัตรปาร์ตี้)
11:15 พรรคตั๋ว
12:10 สีเวลา (Vladimir Tatlin)
12:30 หลุมดำ จุดสีขาว (อีเธอร์ 21.02.2019)
13:10 Valkyrie Sergey Eisenstein
13:50 คนแรกในโลก (โคมระย้า Chizhevsky)
14:05 เราสามารถสร้างปัญญาประดิษฐ์ได้หรือไม่?
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 จดหมายจากจังหวัด (เกาะคุนชิร์)
15:40 คนแรกในโลก (Radiotelephone Pyreryovich)
15:55 Enigma (Leon Bactein)
16:40 เวลาที่ตราตรึงใจ
17:05 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (อิตาลีวิหารจัตุรัสในปิซา)
17:20 คอนเสิร์ตประวัติศาสตร์ (Carlo Maria Giulini และ Orchestra Philharmonic ใหม่)
18:20 ตั๋วใหญ่
19:00 Smexyostalgia
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 นกสีฟ้า (ฤดูกาลใหม่)
21:20 Seekers (Volga Apocalypse: พงศาวดารของเมืองที่หายไป)
22:05 Life Line (Sergey Sunkin)
23:10 ข่าววัฒนธรรม
23:30 2 Vernik 2
00:15 โมนาลิซ่า
02:00 Findors (Volga Apocalypse: พงศาวดารของเมืองที่หายไป)
02:45 kvaj-kva