โปรแกรมสำหรับวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 สามวันก่อนฤดูใบไม้ผลิ06:00 ข่าว
06:10 สามวันก่อนฤดูใบไม้ผลิ
07:00 เล่นที่ชื่นชอบความสามัคคี!
07:45 ชั่วโมง
08:15 สุขภาพ
09:20 Unattop Notes
10:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
10:15 ชีวิตของผู้อื่น
11:15 คุณเคยเห็นวิดีโอแล้วหรือยัง?
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 คุณเคยเห็นวิดีโอแล้วหรือยัง?
13:55 Romanov (Peter III, Ekaterina II)
14:55 Romanov (Paul I, Alexander I)
15:55 ถ้วยฮอกกี้แห่งแรกในปี 2019 ทีมชาติรัสเซียเป็นทีมฟินแลนด์ สตรีมสด
18:25 สามคอร์ด คอนเสิร์ตในพระราชวังเครมลินรัฐ
21:00 น
21:45 อะไร ที่ไหน เมื่อไหร่? (ชุดฤดูหนาวของเกมเกมที่ 3)
22:45 เกมใหญ่
00:30 Goodle
02:30 เกี่ยวกับความรัก
03:25 คนเดียวกับทุกคน
โปรแกรมวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:25 ไม่ใช่คนที่มีความสุข
07:30 Mentopanoram Evgenia Petrosyan
08:00 Morning Mail
08:40 เวลาท้องถิ่น. วันอาทิตย์
09:20 "เมื่อบ้านทั้งหมด" กับ Timur Kizyakov
10:10 หนึ่งร้อยถึงหนึ่ง
11:00 Vesti
11:20 อนุญาตให้หัวเราะได้
14:00 บาดแผลหัวใจ
18:20 การแข่งขันโทรทัศน์กลางแจ้งของรัสเซียทั้งหมดของพรสวรรค์หนุ่ม "นกสีฟ้า"
20:00 สัปดาห์ตะวันตก
22:00 มอสโก เครมลิน ปูติน
22:40 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyov
01:30 ไม่ได้อยู่ในความสุข
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 15 ธันวาคม 2019 บนช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:45 Petrovka, 3806:00 10 ส่วนใหญ่ (ดาราวีริก)
06:35 มันอยู่ใน Penkov
08:35 รักคุณเลย
10:30 Elalash (แปลกใจ!)
10:40 บันทึกฉันไม่ทราบวิธีการปรุงอาหาร! (Marina Yakovlev)
11:30 เหตุการณ์
11:45 Golden Min
14:30 สัปดาห์มอสโก
15:00 น. วาร์เวลล์ (จอร์จ Vicin)
15:55 Natalya Gundareva คนต่างด้าว
16:40 Moskovsky ชีวิต Chronicles (พรมคริสตัลและผนัง)
17:35 แฟนสาวที่น่าเกลียด
21:40 การเคลื่อนไหวครั้งสุดท้ายของราชินี
00:25 กิจกรรม
00:40 การเคลื่อนไหวครั้งสุดท้ายของราชินี
01:35 ไฟเหนือ เมื่อคนตายกลับมา
03:30 Petrovka, 38
03:40 ลบออกเพื่อเชื่อ
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 บน NTV Channel สำหรับทุกวัน
05:05 Mystery Russia
06:00 โทรทัศน์กลาง
08:00 วันนี้
08:20 เราชนะ!
10:00 วันนี้
10:20 การส่งครั้งแรก
11:00 เทคโนโลยีมหัศจรรย์
11:50 คำตอบมณฑล
13:00 Nashipotennadzor
14:00 ความสูง
16:00 วันนี้
16:20 การสอบสวนคือ ...
18:00 ใหม่ความรู้สึกของรัสเซีย
19:00 ผลลัพธ์ของสัปดาห์กับ Irada Zeynalova
20:10 สตาร์เห็นด้วย
21:45 คุณจะไม่เชื่อ!
22:55 ขึ้นอยู่กับเหตุการณ์จริง
02:05 สงครามที่ยิ่งใหญ่
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 ในช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:50 แมวผจญภัยในรองเท้าบูท
07:15 วิญญาณ: กระโดดฟรี
07:40 แมวสามตัว
08:05 Tsarevna
08:30 แสดง "ural pelmeni"
09:30 กุ้งในเมือง
10:30 แสดง "ural pelmeni"
11:10 ฝึกงาน
13:40 มาดากัสการ์
15:20 มาดากัสการ์ -2 หลบหนีไปยังแอฟริกา
17:05 มาดากัสการ์ -3
18:55 สัตว์ร้าย
21:00 ฮั่นเดี่ยว: สตาร์วอร์ส เรื่องราว
23:45 Malibu Rescuers
01:55 Stewart Little-2
03:05 6 personnels
03:50 เยาวชน
04:35 คุณยุ่งกับฉัน
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 15 ธันวาคม 2019 บน Channel Ren TV ตลอดทั้งวัน
05:00 Joker (ชุดที่ 3)
05: 11hocker (ชุดที่ 4)
05: 56jasker (ชุดที่ 5)
06: 48jasker (ชุดที่ 6)
07: 43hocker (ชุดที่ 7)
08: 33jasker (ชุดที่ 8)
09: 32jasker: retribution (ชุดที่ 1)
10: 23jasker: retribution (ชุดที่ 2)
11: 12jaker 2. การดำเนินงาน "Capan" (ชุดที่ 1)
12: 09Jacker 2. การดำเนินงาน "Capan" (ชุดที่ 2)
13:05 Joker 2. การดำเนินงาน "Capan" (ชุดที่ 3)
14: 02hocker 2. Capan Operation (ชุดที่ 4)
14: 58hocker การล่าสัตว์สำหรับสัตว์ร้าย (ชุดที่ 1)
16: 01jasker ตามล่าหาสัตว์ (ชุดที่ 2)
17: 01Joker การล่าสัตว์ของสัตว์ร้าย (ชุดที่ 3)
18: 04Joker การล่าสัตว์สำหรับสัตว์ร้าย (ชุดที่ 4)
19: 01jer เทคโนโลยีสงคราม (ชุดที่ 1)
19: 58hocker เทคโนโลยีสงคราม (2 ชุด)
21: 0Joker เทคโนโลยีสงคราม (ชุดที่ 3)
21: 59jacker เทคโนโลยีสงคราม (ชุดที่ 4)
23:00 สุนัขบนอากาศ (ชุดที่ 204)
00:05 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 4)
02:02 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 4)
03: สมมติฐานที่น่าตกใจ 38 ชุด (ชุด 694)
04:26 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 244)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 บนช่องทาง TNT ตลอดทั้งวัน
05:40 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 9)06:00 TNT ดีที่สุด (ชุดที่ 10)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 11)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 58)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 59)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 60)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 61)
09:00 Sashatany (ชุดที่ 25)
09:30 Sashahatanya (ชุดที่ 26)
10:00 Sashatany (ชุดที่ 27)
10:30 Sashahatanya (ชุดที่ 28)
11:00 น. รีสตาร์ท (ชุดที่ 383)
12:00 OLGA (ชุดที่ 40)
12:30 OLGA (ชุดที่ 41)
13:00 Olga (ชุดที่ 42)
13:30 Olga (ชุดที่ 43)
14:00 OLGA (ชุดที่ 44)
14:30 OLGA (ชุดที่ 45)
15:00 OLGA (ชุดที่ 46)
15:30 Olga (ชุดที่ 47)
16:00 OLGA (ชุดที่ 48)
16:30 OLGA (ชุดที่ 49)
17:00 OLGA (ชุดที่ 50)
17:30 OLGA (ชุดที่ 51)
18:00 OLGA (ชุดที่ 52)
18:30 OLGA (ชุดที่ 53)
19:00 OLGA (ชุดที่ 54)
19:30 Olga (ชุดที่ 55)
20:00 OLGA (ชุดที่ 56)
20:30 แผน B (ชุดที่ 10)
22:05 ยืนขึ้น (ชุด 154)
23:05 House-2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4334)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (ชุด 5491)
01:10 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 297)
01:40 เพลงทีเอ็นที (ชุด 126)
02:10 กษัตริย์องค์สุดท้ายแห่งสกอตแลนด์
04:05 สาวเลว
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 15 ธันวาคม 2019 บนช่องทางกลับบ้านตลอดทั้งวัน
06:05 6 เฟรม
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 Kingdom Krivoy Mirrors
08:15 ห้าอาหารเย็น
08:30 มีความสุขเวลา
10:35 หาสามีในเมืองใหญ่
14:50 ระลึกถึงคุณ
19:00 ไม่มีคำเกี่ยวกับความรัก
23:15 การหายตัวไป
01:10 การชดใช้
04:30 คณะลูกขุนความงาม
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 15 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 กีฬาเต้นรำ การแข่งขันชิงแชมป์โลกในหินและม้วนกายกรรม ออกอากาศจากมอสโก06:55 "Maja Loda" กับ Alexey Yagudin
07:15 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม rcc Alexander Schemenko กับ David Brancha Ivan Shtyokov กับ Yasube Enoto ออกอากาศจาก Ekaterin
08:40 ฟุตบอล. แชมป์ฝรั่งเศส "Angers" - "โมนาโก"
10:40 ข่าว
10:45 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแข่งขันรีเลย์ ผู้หญิง. ออกอากาศจากออสเตรีย
12:25 ข่าว
12:30 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแสวงหา ผู้ชาย. ออกอากาศจากออสเตรีย
13:20 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
13:45 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแสวงหา ผู้หญิง. ออกอากาศจากออสเตรีย สตรีมสด
15:00 ข่าว
15:05 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
15:55 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแข่งขันรีเลย์ ผู้ชาย. ออกอากาศจากออสเตรีย สตรีมสด
17:50 "Biathlon" กับ Dmitry Guberniev
18:20 ข่าว
18:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
19:25 นักมวยมืออาชีพและศิลปะการต่อสู้แบบผสม การต่อสู้ที่งดงามที่สุดของปี 2019
20:25 ฟุตบอล Spanish Championship: "Sevilla" - "Villarreal" สตรีมสด
22:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
22:55 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน "วาเลนเซีย" - "จริง" สตรีมสด
00:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:25 แฮนด์บอล แข่งขันชิงแชมป์โลก. ผู้หญิง. สุดท้าย. ออกอากาศจากญี่ปุ่น
03:10 Bobsley และ Skeleton ฟุตบอลโลก. ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา
03:40 สเก็ตความเร็ว ฟุตบอลโลก. ออกอากาศจากญี่ปุ่น
04:15 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม pfl Ahmed Aliyev vs Rashida Magomedov อิสลาม mamedov กับ Loica Rajabov ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา
โปรแกรมของโปรแกรมวันนี้วันที่ 15 ธันวาคม 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ผีเสื้อผล (AL Capone เด็ก "กฎหมายแห้ง")
07:05 กล้าหาญ Olenok
07:30 อีกครั้งเกี่ยวกับความรัก
09:00 "คอนเสิร์ตธรรมดา" กับ Edward Ether
09:30 เราเป็นประกาศนียบัตร!
10:10 หนึ่งบรรทัด
11:45 จดหมายจากจังหวัด (Vasilsursk (ภูมิภาค Nizhny Novgorod))
12:15 บทสนทนาเกี่ยวกับสัตว์ (Loro Park. Tenerife)
12:55 Romanov คนอื่น ๆ (สงครามชัยชนะและความรักบางอย่าง)
13:25 โรงละครที่ไม่ได้รับอนุญาต (Tatar Academic Opera และ Ballet Theatre Jaliel)
14:05 Choice Hobson
15:50 มากกว่าความรัก (Tatiana Pokrovskaya และ Yuri Nikulin)
16:30 "จิตรกรรมของโลก" กับ Mikhail Kovalchuk
17:15 บนเท้า ... (มอสโกอาราม Sretensky)
17:40 วงกลมกลาง (Eduard Boyakov)
18:35 โรแมนติกโรแมนติก
19:30 น. ข่าววัฒนธรรมกับ Vladislav Flyrakovsky
20:10 ทายาทในเส้นตรง
21:45 สตูดิโอสีขาว
22:30 ชิ้นเอกของละครเพลงโลก (Asmick Grigoryan ใน Opere R. Strauss "Salome" เทศกาล Salzburg. 2018)
00:30 ทางเลือกฮอบสัน
02:15 บทสนทนาเกี่ยวกับสัตว์ (Loro Park. Tenerife)