โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
06:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า" (วันเสาร์)09:00 Moknigni และ Moghers
09:45 The Word Shepherd
10:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
10:15 เปิดจีน
11:15 ทฤษฎีสมรู้ร่วมคิด (เกี๊ยวเกี๊ยวชงกี้)
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 Gennady Khazanov ไม่มีช่วงพัก
14:55 ถ้วยแรกฮอกกี้ 2019 ทีมชาติรัสเซียเป็นทีมเช็ก สตรีมสด
17:25 "ใครอยากเป็นเศรษฐี" กับ Dmitry Dibrov
18:50 คืนนี้
21:00 น
21:20 คืนนี้
22:55 รางวัลกีฬาแห่งชาติ
00:55 รักความรัก
03:10 เกี่ยวกับความรัก
04:10 คนเดียวกับทุกคน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์รัสเซีย วันเสาร์
08:15 ในความลับทั้งหมดทั่วโลก (เปิดตัว 14.12.2019)
08:40 เวลาท้องถิ่น. วันเสาร์
09:20 ห้าต่อหนึ่ง
10:10 หนึ่งร้อยถึงหนึ่ง
11:00 Vesti
11:20 Vesti เวลาท้องถิ่น
11:40 Izmailovsky Park
13:50 ฉันต้องการมีความสุข
18:00 น. สวัสดี Andrei!
20:00 น. ในวันเสาร์
21:00 แม่ที่สมบูรณ์แบบของฉัน
01:00 FDA
04:45 ผู้กำกับตัวเอง
โปรแกรมในวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:55 บึงโยน06:30 Abvgdika (นิทานเกี่ยวกับวิธีที่ Siberia Mastered ... )
07:00 Sailarian ของฉัน
08:35 สารานุกรมออร์โธดอกซ์ (ไม่ว่าพระเจ้าต้องการความกตัญญูของเราเดินทางไปที่ Kronstadt บัพติศมาแรกของรัสเซียหรือไม่)
09:00 น. ใน Deribasovskaya สภาพอากาศที่ดีหรือฝนตกที่ไบรตันบีช
10:55 การแสดงจุดหมายปลายทาง ยูริ Vasilyev และ Alexander Fatyushin
11:30 เหตุการณ์
11:45 ฉันไม่ต้องการแต่งงาน!
13:25 บทเรียนแห่งความสุข
14:30 เหตุการณ์
14:45 บทเรียนแห่งความสุข
17:10 Devichy Forest
21:00 "PostScript" ด้วย Alexey Pushkov
22:15 สิทธิที่จะรู้!
23:45 เหตุการณ์
00:00 90s 90s (พลเมือง barygi)
00:50 ยูริ Bogatyrev คนต่างด้าวท่ามกลางพวกเขา
01:40 มาเฟียโซเวียต (ทาสของ "ทองคำขาว")
02:25 รายงานพิเศษ (พี่น้องโดยการคำนวณ)
03:00 "PostScript" ด้วย Alexey Pushkov
04:15 สิทธิที่จะรู้!
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:05 PE ตรวจสอบ
05:40 สิ่งที่บาง
07:20 ดู
08:00 วันนี้
08:20 การเตรียมการกับ Alexey Zimin
08:45 ใครเป็นเจ้าของในบ้าน
09:25 กินที่บ้าน
10:00 วันนี้
10:20 ถนนบ้าน
11:00 อาหารสดและตาย
12:00 คำถามอพาร์ทเมนท์
13:00 เราจะไปกิน!
14:00 เกมของเขา
16:00 วันนี้
16:20 การสอบสวนคือ ...
19:00 โทรทัศน์กลาง
21:00 ความลับต่อล้าน (Irina Lobacheva)
23:00 คุณจะไม่เชื่อ!
23:35 นักพิโรธนานาชาติ
00:30 อพาร์ทเมนต์ NTV ที่ Margulisa (Nerva Group)
01:40 Fomenko ปลอม
02:05 คำตอบประเทศ
03:10 สิ่งที่เรียบง่าย
โปรแกรมวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 บนช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:50 แมวผจญภัยในรองเท้าบูท
07:15 วิญญาณ: กระโดดฟรี
07:40 แมวสามตัว
08:05 Tom and Jerry
08:30 แสดง "ural pelmeni"
09:30 PRO100 ครัว
10:30 แสดง "ural pelmeni"
12:05 รัสเซียไม่หัวเราะ
13:10 แสดง "ural pelmeni"
14:00 Bunny Easthads
15:55 มาดากัสการ์
17:30 น. มาดากัสการ์ -2 หลบหนีไปยังแอฟริกา
19:15 มาดากัสการ์ -3
21:00 มีด - หนึ่ง: สตาร์วอร์ส เรื่องราว
23:45 Resident Evil-3
01:30 กษัตริย์ของโซโลมอน
03:00 Supermanmka
03:50 เยาวชน
04:35 คุณยุ่งกับฉัน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 บน Ren TV Channel ตลอดทั้งวัน
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 245)
05: 53 เครือข่ายพระราชบัญญัติ 2
07: 44 น้องชายง่วงนอน
09:15 MINTRANS (ชุดที่ 119)
10:15 โปรแกรมที่มีประโยชน์ที่สุด (ชุดที่ 116)
11:16 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 4)
13:17 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 4)
15: 19 รายการที่ตั้งไว้ (คำทำนายใหม่: จุดจบใกล้หรือไม่)
17: 22 - ที่สี่
19: 27oneuzha
21: 47heju กับนักล่า
23: 37 กิน
01:30 การต่อสู้
02:15 การต่อสู้
02: 58hocker (ชุดที่ 1)
03: 42Haper (ชุดที่ 2)
04: 26Jaker (ชุดที่ 3)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:15 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 5)05:40 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 6)
06:00 TNT ดีที่สุด (ชุดที่ 7)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 8)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 55)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 56)
08:00 TNT Music (ชุด 126)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 57)
09:00 Sashahatanya (ชุดที่ 21)
09:30 Sashahatanya (ชุดที่ 22)
10:00 Sashatany (ชุดที่ 23)
10:30 Sashahatanya (ชุดที่ 24)
11:00 ปอดบนไรเซอร์
12:50 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 84)
13:50 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 40)
14:55 การปรับตัว (ชุดที่ 42)
16:00 สตูดิโอยูเนี่ยน (ชุดที่ 1)
17:00 Comedy Club (ชุดที่ 652)
17:30 Comedy Club (ชุดที่ 653)
18:25 Comedy Club (ชุดที่ 629)
19:30 Battle of Psychics (ชุดที่ 12)
21:00 Dance (ชุดที่ 125)
23:05 House-2 เมืองแห่งความรัก (4333 ชุด)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (ชุดที่ 5490)
01:10 TNT Music (ชุด 126)
01:40 Wall Street: เงินไม่ได้นอนหลับ
03:55 คนผิวขาวไม่ทราบวิธีการกระโดด
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 ในช่องกลับบ้านตลอดทั้งวัน
05:15 ทดสอบพ่อ (ชุดที่ 69)
06:05 6 เฟรม
06:20 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:30 Signor Robinzon
08:35 สัญชาตญาณของผู้หญิง
11:00 ชีวิตใหม่ของฉัน (ชุดที่ 1)
11: 56mA ชีวิตใหม่ (ชุดที่ 2)
12: 52mA ชีวิตใหม่ (ชุดที่ 3)
13: 48ma ชีวิตใหม่ (ชุดที่ 4)
14:45 การเลือก 1 (ชุดที่ 1)
15: 48obbrannie (ชุดที่ 2)
16: 52Webringer (ชุดที่ 3)
17: 56 เต้านม (ชุดที่ 4)
19:00 Amethyserer (ชุดที่ 1)
19: 56 ล้านไซรัส (ชุดที่ 2)
20: 52 เครื่องเทศ (ชุดที่ 3)
21: 48athyl เสิร์ฟ (ชุดที่ 4)
22:45 เวลาที่มีความสุข
00:55 Signor Robinzon
02:50 คณะลูกขุนความงาม
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 คู่ติด
08:30 น. ทั้งหมดในฟุตบอล! (โปสเตอร์)
09:30 ข่าว
09:35 Biathlon ฟุตบอลโลก. วิ่ง. ผู้หญิง. ออกอากาศจากออสเตรีย
11:15 ข่าว
11:20 Biathlon ฟุตบอลโลก. วิ่ง. ผู้ชาย. ออกอากาศจากออสเตรีย
13:00 น. ข่าว
13:10 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแข่งขันรีเลย์ ผู้หญิง. ออกอากาศจากออสเตรีย สตรีมสด
15:20 ข่าว
15:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
16:35 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแสวงหา ผู้ชาย. ออกอากาศจากออสเตรีย สตรีมสด
17:50 ข่าว
17:55 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน "Sociedad จริง" - "บาร์เซโลนา" สตรีมสด
19:55 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี "Napoli" - "Parma" สตรีมสด
21:55 ข่าว
22:00 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม ACA 103. Dovteljan Yagshimuradov vs Alexey Butorina Marat Balaev กับ Diego Brando ออกอากาศ I.
00:00 ดาร์บี้สมอง
00:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:10 Bobsley และ Skeleton ฟุตบอลโลก. ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา
03:00 ปราบปรามกีฬา ฟุตบอลโลก. ออกอากาศจากญี่ปุ่น
04:00 ฟุตบอล. แชมป์เยอรมัน "บาวาเรีย" - "Werder"
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 14 ธันวาคม 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 พล็อตพระคัมภีร์
07:05 จระเข้ Gena
07:25 Cheburashka
07:45 Shapoklyak
08:05 Cheburashka ไปโรงเรียน
08:25 สาวคนโปรด
09:50 กล้องโทรทรรศน์
10:20 การเคลื่อนไหว (Abram Arkupov)
10:50 ทายาทในเส้นตรง
12:20 Hermitage
12:50 ดินแดนของผู้คน (รุ้งตามกฎหมายไทกา)
13:20 Blue Planet (ชุดที่ 6)
14:10 ผลกระทบผีเสื้อ (อัลคาโปนเด็ก "กฎหมายแห้ง")
14:40 เทศกาลละครสัตว์ในอนาคตระหว่างประเทศ
16:20 กล้องโทรทรรศน์
16:50 ยินดีต้อนรับหรือการเข้าห้ามไม่เกี่ยวข้อง ไม่มีความประหลาดใจคุณทำไม่ได้!
17:30 สารานุกรมของปริศนา (ในการค้นหาแอตแลนติส)
18:00 น. เกี่ยวกับความรักอีกครั้ง
19:30 โอเปร่าใหญ่ (เปิดตัว 7)
21:00 Agora
22:00 สอดคล้อง
23:55 สโมสร "Shabolovka, 37"
01:00 Kinescope (รางวัลของสถาบันภาพยนตร์ยุโรป)
01:40 Blue Planet (ชุดที่ 6)
02:30 บันทึกเก่า
04:30 การเดินทาง Muraury