โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 ช่องทีวี "สวัสดีตอนเช้า"
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:30 จริง ๆ แล้ว
19:40 ปล่อยให้พวกเขาพูด
21:00 น
21:30 ไม่มีอะไรเกิดขึ้นสองครั้ง (ชุดที่ 10)
22:30 ไม่มีอะไรเกิดขึ้นสองครั้ง (ชุดที่ 11)
23:25 ค่ำเย็น
23:55 สิทธิในการยุติธรรม
01:00 จริง
02:05 เวลาจะแสดง
03:00 ข่าว
03:05 เวลาจะแสดง
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 "The Fate of Man" กับ Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 ความลับของการสอบสวน (ข่าวภาคค่ำ)
22: 07 ทั่วไปเคาน์ตี้ (ข่าวตอนเย็น: ตอนที่ 2)
23:15 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyuv
02:00 กรณีส่วนตัว
02:55 กรณีส่วนตัว
03:50 บนเส้นทางร้อน (แฟนที่หายไป)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 อารมณ์08:05 หมอและ ... (การรักษาความสำเร็จ)
08:40 ในช่วงเวลาที่ดี!
10:35 Leonid Kharitonov ไอดอลที่ถูกปฏิเสธ
11:30 เหตุการณ์
11:50 โคลัมโบ (เพศและนักสืบแต่งงาน)
13:40 ฮีโร่ของฉัน (Elena Shcherbakova)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 Poiro Agatha Christie (ใหญ่สี่)
16:55 การคัดเลือกโดยธรรมชาติ (แตงกวาเค็มในจุดพิเศษพลาสติก)
17:50 เหตุการณ์
18:10 กายวิภาคศาสตร์ของการฆาตกรรม การโยกย้ายความยุติธรรม
22:00 เหตุการณ์
22:30 ข้อควรระวังผู้หลอกลวง! (Zozhe - การปล้น)
23:05 ดาวของพฤติกรรมแสง
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:35 Petrovka, 38
00:55 อำลา (Yuriy Lyubimov)
01:45 Brezhnev การวางล่าสัตว์การล่าสัตว์
02:35 ข้อควรระวังผู้หลอกลวง! (Zozhe - การปล้น)
03:05 ดาวของพฤติกรรมง่าย ๆ
03:55 Elalash (1. Fish, Fish! 2. การเชื่อมต่อกันในชีวิต 3. Apple)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:10 Second Slaughter (เลือก: ส่วนที่ 2)
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Maltsev
09:00 Sea Devils ทอร์นาโด (เมืองที่ตายแล้ว: ตอนที่ 1)
10:00 วันนี้
10:20 ทะเลปีศาจ ทอร์นาโด (Dead เมือง: ตอนที่ 2)
11: 100 ปีศาจ ทอร์นาโด (เด็กชายทอง: ตอนที่ 1)
12: 06 ปีศาจ ทอร์นาโด (เด็กชายทอง: ตอนที่ 2)
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:25 ผลที่ตามมาของ ...
17:10 DNA
18:10 อัจฉริยะ (ชุดที่ 7)
19:00 วันนี้
19:40 อัจฉริยะ (ชุดที่ 8)
21:00 เกาะแห่งความว่องไว (ชุดที่ 3)
22:00 เกาะแห่งวาระ (ชุดที่ 4)
23:00 ความจริงของเขา
00:00 วันนี้
00:05 วันนี้ กีฬา
00:10 ประวัติศาสตร์เด็ด (ศิลปินของรัสเซียบัลเล่ต์ Sergey Polunin)
01:15 ShamelessNiki (ชุดที่ 11)
02: 02wells (ชุดที่ 12)
02:50 สถานที่นัดพบ
04:25 Second Slaughter (เป็นกลุ่ม: ส่วนที่ 1)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:30 Elash06:00 Yelalash
06:15 ทอมกับเจอร์รี่
06:45 มังกร: แข่งรอบขอบ
07:05 Sientha
08:00 Ivanov-Ivanov (ชุดที่ 9)
08: 32ivanovy ivanov (ชุดที่ 10)
09:05 แสดง "ural pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
09:45 Eragon
11:55 นักล่าแม่มดคนสุดท้าย
14:00 Voronina
19:00 Ivanov-Ivanov (ชุดที่ 10)
19:30 Ivanov-Ivanov (ชุดที่ 11)
20:00 ทาร์ซาน ตำนาน
22:10 แมวผู้หญิง
00:15 Hidalgo การแสวงหาในทะเลทราย
02:45 มอนสเตอร์บนเกาะ
04:05 เยาวชน
04:50 Elash
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในช่อง REN TV ตลอดทั้งวัน
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 177)
โครงการสารคดี 06:00 (ชุด 664)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 รายชื่อที่จัดอยู่ทั่วไป (ที่ Ponte Lead)
10:59 "โลกที่จัดขึ้น" ด้วย Timothy Bazhenovyov (ชุดที่ 60)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 "Mysteries of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุดที่ 395)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจมากมาย (ชุดที่ 144)
15: 02 โครงการสารคดี (ชุดที่ 67)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 Secrets Chapman (ชุดที่ 625)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุด 662)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
20:00 Deja Vu
22: 23 แผลในรัสเซีย (ชุด 273)
22: 56 ในรัสเซีย (ชุดที่ 224)
23:00 ข่าว
23: 24 ใหม่ กีฬา
23:30 "Mystery of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุดที่ 363)
00:30 สองลำ
02:25 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุด 662)
03: 13 Chinese Chapman (ชุดที่ 625)
04: 01 Chinese Chapman (512 - I Series)
04:50 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 176)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 บนช่องทาง TNT ตลอดทั้งวัน
05:40 ไมโครโฟนกลางแจ้ง (ชุดที่ 23)06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 18)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 4)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 11)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 18)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 25)
09:00 House-2. Lite (ชุด 2726)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1194)
11:30 Borodin กับ Buzova (ชุดที่ 319)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ชุด 214)
13:30 แผน B (ชุดที่ 7)
15:05 มหาวิทยาลัย New Dorm (การปล้น)
15:30 น. มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ตุรกี)
16:00 มหาวิทยาลัย New Dorm (Yana - Ivanov)
16:30 มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุดที่ 140)
17:00 ฝึกงาน (ชุด 33)
17:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 42)
18:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 46)
18:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 48)
19:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 50)
19:30 ขั้วโลก (ชุดที่ 2)
20:00 Sashatanya (ชุดที่ 17)
20:30 Sashahatanya (ชุดที่ 18)
21:00 น. (ชุด 137)
22:00 สตูดิโอ Soyuz (ชุดที่ 75)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก (ชุดที่ 4315)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (ชุด 5472)
01:05 วันหนึ่ง
03:00 ความสุขพลาดเล็กน้อย
04:35 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 24)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในช่องทางภายในประเทศตลอดทั้งวัน
05:00 การทดสอบพ่อ (ชุดที่ 55)
05:50 การทำอาหารที่บ้าน (Olga Pogodin)
06:15 6 เฟรม
06:30 6 เฟรม
06:40 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:50 สำหรับกิจการรอง (ชุดที่ 744)
07:25 ชีวิตที่สองของฉัน (ชุดที่ 1)
07:40 สำหรับกิจการรอง (ชุดที่ 745)
08:40 เราเบี่ยงเบน! (ซีรีย์ 268)
09:45 การทดสอบของพ่อ (ชุดที่ 56)
10:45 Mystic จริง (Phone Love Spell)
11: 42 รีลเวทย์มนต์ (พิเศษ)
12:40 เข้าใจ ให้อภัย (รักลูกสาว)
13: 16Prow ให้อภัย ("ลืมฉันไม่ใช่" สำหรับ windows)
13: 53 ให้อภัย (บทบาทที่ยาก)
14:30 ดาเมจ (ชุดที่ 13)
15:00 หมอหญิง (ชุดที่ 33)
16:00 หมอหญิง (ชุดที่ 34)
17: Marzhensky Doctor (ชุดที่ 35)
18: 01- หมอสามเณร (ชุดที่ 36)
19: 03-Man Dr. (ชุดที่ 37)
20: 03hrd หมอ (ชุดที่ 38)
21: 03hrd หมอ (ชุดที่ 39)
22: 04-Mansman Dr. (ชุดที่ 40)
23:05 ชีวิตที่สองของฉัน (ชุดที่ 2)
23:20 Smile Mockingbird (ชุดที่ 11)
00:25 Schifter Smile (ชุดที่ 12)
01:30 ดาเมจ (ชุดที่ 13)
02:00 เข้าใจ ให้อภัย (รักลูกสาว)
02: 28 ให้อภัย ("ลืมฉันไม่ใช่" สำหรับ windows)
02: 56 ให้อภัย (บทบาทที่ยาก)
03:25 น้องสาวจริง (โทรศัพท์รักคาถา)
04:10 Mystic จริง (ส่วนเกิน)
04:55 Poodling Test (ชุดที่ 56)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 ความรุ่งโรจน์ที่เหนื่อยล้า
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
08:45 ฟุตบอล. พรีเมียร์ลีกรัสเซีย
10:35 ฟุตบอลทั้งหมด
11:35 ข่าว
11:40 มวยมืออาชีพ Callum Smith-John Rider ต่อสู้เพื่อแชมป์โลกชื่อใน WBA และ WBC รุ่นในมิดเดิ้ลเวทที่สอง translda
13:25 ข่าว
13:30 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
13:55 ฟุตบอล เยาวชนลีกยูฟ่า Lokomotiv (รัสเซีย) - "ไบเออร์" (เยอรมนี) สตรีมสด
15:55 รายงานพิเศษ (Lokomotiv การแข่งขันที่ดีที่สุดในยุโรป)
16:15 ข่าว
16:20 ค่ำเย็น
16:50 ฮอกกี้ khl "Metallurg" (Magnitogorsk) - "Barys" (Nur-Sultan) สตรีมสด
19:25 ข่าว
19:30 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
20:15 ฟุตบอล. แชมเปี้ยนส์ลีก. Lokomotiv (รัสเซีย) - "ไบเออร์" (เยอรมนี) สตรีมสด
22:50 ฟุตบอล แชมเปี้ยนส์ลีก. "ยูเวนตุส" (อิตาลี) - "Atletico" (สเปน) สตรีมสด
00:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:20 ฟุตบอลชายหาด. แข่งขันชิงแชมป์โลก. รัสเซียคือเบลารุส ออกอากาศจากปารากวัย สตรีมสด
02:30 ฟุตบอล. แชมเปี้ยนส์ลีก. "Czrven Star" (เซอร์เบีย) - "บาวาเรีย" (เยอรมนี)
04:30 ขั้นตอนบนเสื่อทาทามิ
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 26 พฤศจิกายน 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 บนเท้า ... (บทกวีมอสโก)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎของชีวิต
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 อารยธรรม (กำลังสร้าง)
08:35 สีเวลา (Claude Monet)
08:45 เปิด (ชุดที่ 6)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:10 XX ศตวรรษ (การประชุมของ Cosmonauts Valery Bykovsky และ Valentina Tereshkova.1963)
12:05 สีของเวลา (คาราเวฟ)
12:25 ในขณะเดียวกัน หมายถึง (ยอดเยี่ยมน่าจะดี?)
13:15 Yakhontov
13:55 อารยธรรม (กำลังสร้าง)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 ข่าว รายละเอียด (หนังสือ)
15:20 เฮอร์มิเทจ
15:50 สตูดิโอสีขาว (Victor Sukhorukov)
16:30 วันและปีของ Nikolai Batygin (Katerina)
17:45 Master Class (David Geringas)
18:40 ในขณะเดียวกัน หมายถึง (ยอดเยี่ยมน่าจะดี?)
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 กฎของชีวิต
20:30 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
20:45 อารยธรรม (เราจะเห็นได้อย่างไร)
21:45 ผู้ชายกับคาปูชินบูเลอวาร์ด บิลลี่ชาร์จ!
22:25 เปิด (ชุดที่ 6)
23:40 วัฒนธรรมข่าว
00:00:00 ความลึกลับที่ยังไม่แก้ของเห็ด
00:55 ในขณะเดียวกัน หมายถึง (ยอดเยี่ยมน่าจะดี?)
01:40 ศตวรรษที่ XX (การประชุม Cosmonauts Valeria Bykovsky และ Valentina Tereshkova.1963)
02:30 Agaya Caprice empress
03:00 สิ้นสุดของอีเธอร์