โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 ช่องทีวี "สวัสดีตอนเช้า"
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:30 จริง ๆ แล้ว
19:40 ปล่อยให้พวกเขาพูด
21:00 น
21:30 ไม่มีอะไรเกิดขึ้นสองครั้ง (ชุดที่ 8)
22:30 ไม่มีอะไรเกิดขึ้นสองครั้ง (ชุดที่ 9)
23:35 เย็นเย็น
00:00 Posner (Andrey Konchalovsky)
01:00 จริง
02:10 เวลาจะแสดง
03:00 ข่าว
03:05 เวลาจะแสดง
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 "The Fate of Man" กับ Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 ความลับของการสอบสวน (พร้อมที่จะฆ่า: ตอนที่ 1)
22: 07 ข้อเขียนทั่วไป (พร้อมที่จะฆ่า)
23:15 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyuv
01:45 ความสนใจ! จาก 1.45 ถึง 6.00 ออกอากาศไปยังมอสโกและภูมิภาคมอสโกดำเนินการบนเครือข่ายเคเบิล
02:00 กรณีส่วนตัว
02:55 กรณีส่วนตัว
03:50 บนรอยเท้าร้อน (หมัดที่ไม่คาดคิด)
04:25 บนเส้นทางร้อน (เพื่อนที่หายไป)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:10 สัปดาห์มอสโก05:50 Elalash (1. Masha + Sasha =? 2. ใน Pooh และในฝุ่น 3. ไม่พอดี - ฆ่า!)
06:00 อารมณ์
08:05 Elalash (1. ทำไม 2. 2. ดี ... 3. ความฉลาด 4. ความช่วยเหลือ! 5. ใครอยู่ที่นั่น? 6. Serenade)
08:10 การแข่งขันจะจัดขึ้นในทุกสภาพอากาศ
10:55 Urban Assembly
11:30 เหตุการณ์
11:50 โคลัมโบ (ฆาตกรรมหมอกและผี)
13:40 ฮีโร่ของฉัน (Sergey Perud)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 Poiro Agatha Christie (ช้างอย่าลืม)
17:00 การเลือกธรรมชาติ (Buoyhenina)
17:50 เหตุการณ์
18:10 กายวิภาคศาสตร์ของการฆาตกรรม โครงกระดูกในตู้เสื้อผ้า
22:00 เหตุการณ์
22:30 รายงานพิเศษ (ฟินแลนด์หิมะตก)
23:05 เครื่องหมายคุณภาพ (ปลาเทียม)
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:35 Petrovka, 38
00:55 ผู้ชาย Elena Proclonova
01:45 Palace Coup-1964
02:30 Knights of Soviet Cinema
03:20 เครื่องหมายคุณภาพ (ปลาเทียม)
04:05 Yeralash (1. มาเถียงกันเถอะ! 2. การโฆษณา 3. มันเป็นเวลา)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:10 Second Slaughter (แขกที่ไม่ได้รับเชิญ: ส่วนที่ 2)
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Maltsev
09:00 Sea Devils พายุทอร์นาโด (เก็บเกี่ยว: ส่วนที่ 1)
10:00 วันนี้
10:20 ทะเลปีศาจ Tornado (เก็บเกี่ยว: ตอนที่ 2)
11: 100 ปีศาจ ทอร์นาโด (ค่ายฤดูร้อน: ตอนที่ 1)
12: 06 ปีศาจ พายุทอร์นาโด (ค่ายฤดูร้อน: ตอนที่ 2)
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:25 ผลที่ตามมาของ ...
17:10 DNA
18:10 อัจฉริยะ (ชุดที่ 5)
19:00 วันนี้
19:40 อัจฉริยะ (ชุดที่ 6)
21:00 เป็นเกาะแห่งวาระ (ชุดที่ 1)
22:00 เกาะแห่งวาระ (ชุดที่ 2)
23:00 ความจริงของเขา
00:00 วันนี้
00:05 วันนี้ กีฬา
00:10 Pozdnyakov
00:30 เราและวิทยาศาสตร์ วิทยาศาสตร์และเรา (หลังจาก 10 ปีการฟื้นฟูจะเข้ามาแทนที่การปลูกถ่ายอวัยวะ)
01:35 ไร้ยางอาย (ชุดที่ 9)
02:25 ไร้ยางอาย (ชุดที่ 10)
03:15 ลึกลับรัสเซีย
04:00 น. คุณธรรมของพวกเขา
04:20 Second Slaughter (เลือก: ส่วนที่ 1)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 ในช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:10 Elash05:30 Elash
06:00 Yelalash
06:15 ทอมกับเจอร์รี่
06:40 มังกร: แข่งรอบขอบ
07:05 โรงแรม "Eleon"
08:40 แสดง "ural pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
09:00 โรมันด้วยหิน
11:05 Pearl Nila
13:20 คริสโตเฟอร์โรบิน
15:25 กำแพงเมืองจีน
17:20 Ivanov-Ivanov (ชุดที่ 6)
17: 522iVanovy Ivanov (ชุดที่ 7)
18: 24 Ivanovy-Ivanov (ชุดที่ 8)
18: 56ivanovy-ivanov (ชุดที่ 9)
19: 28 Ivanov (ชุดที่ 10)
20:00 นักล่าแม่มดล่าสุด
22:05 Eragon
00:05 Cinema ในรายละเอียด
01:10 โรมันด้วยหิน
03:00 Pearl Nila
04:40 เกมใหญ่
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 บน Ren TV Channel ตลอดทั้งวัน
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุด 211st)
06:00 โครงการสารคดี (ชุด 663)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 จำแนกรายการ (การฆ่าตัวตาย: 7 หัวร้อน)
10:59 "วิธีการจัดโลกโลก" กับ Timothy Bazhenov (ชุดที่ 59)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 "Mysteries of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุดที่ 394)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจมากมาย (ชุดที่ 143)
15: 02 โครงการสารคดี (ชุดที่ 101)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman (ชุดที่ 624)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุดที่ 651)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
20:00 พิกัดพิกัด
21: 51 ในรัสเซีย (ชุดที่ 272)
22: 24 ทางในรัสเซีย (ซีรีย์ 240)
22: 52 จะเป็นภาษารัสเซีย (ซีรีย์ 225)
23:00 ข่าว
23: 24 ใหม่ กีฬา
23:30 ประวัติที่ไม่รู้จัก (ชุดที่ 14)
00:30 สามวันสำหรับการฆ่า
02: 34 พระอาทิตย์ตก
04: 02 ใหม่แชปแมน (ชุดที่ 624)
04:50 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 177)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:10 ไมโครโฟนกลางแจ้ง (ชุดที่ 21)06:05 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 16)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 17)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 3)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 10)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 17)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 24)
09:00 House-2. Lite (ชุด 2725)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1193)
11:30 Borrodin กับ Buzova (ชุดที่ 318)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ซีรีย์ 213)
13:30 การเต้นรำ (ชุดที่ 122)
15:35 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (โอกาส)
16:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (Anton + Julia)
16:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (เพศครั้งแรก Vali)
17:00 ฝึกงาน (เกย์)
17:30 ฝึกงาน (ตุ๊ด)
18:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 26)
18:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 31)
19:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 32)
19:30 ขั้วโลก (ชุดที่ 1)
20:00 Sashatany (ชุดที่ 16)
20:30 Sashahatanya (ชุดที่ 17)
21:00 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 143)
22:00 น. ในรัสเซีย (ชุด 150)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4314)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (ชุด 5471)
01:05 Sigor Test
03:20 สาวไม่ดี
04:50 ไมโครโฟนกลางแจ้ง (ชุดที่ 22)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 บนบ้านของช่องตลอดทั้งวัน
05:00 ตรงกันข้ามกับสามัญสำนึก
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ (ชุดที่ 73)
06:40 6 เฟรม
07:30 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน (ชุดที่ 743)
08:30 เราหันเหความสนใจกันเถอะ! (ชุด 267)
09:35 ทดสอบความเป็นพ่อ (ชุดที่ 55)
10:35 Mystic จริง (ช้อนแก้ว)
11: 37 ความลึกลับของความลึกลับ (ฉันหนา)
12:40 เข้าใจ ให้อภัย (retribution)
13: 16Prow ให้อภัย (ผู้หญิงร็อค)
13: 53 ให้อภัย (zaya)
14:30 ดาเมจ (ชุดที่ 12)
15:00 หมอหญิง (ชุดที่ 29)
16:00 หมอหญิง (ชุดที่ 30)
17: Marzhensky Doctor (ชุดที่ 31)
18: Jozhnsky Doctor (ชุดที่ 32)
19: 03-Man Dr. (ชุดที่ 33)
20: 03hrd หมอ (ชุดที่ 34)
21: 03 กุมภาพันธ์ (ชุดที่ 35)
22: 04-Mansman Dr. (ชุดที่ 36)
23:05 ชีวิตที่สองของฉัน (ชุดที่ 1)
23:20 Smile Mockingbird (ชุดที่ 9)
00: 22 กล่องจดหมาย (ชุดที่ 10)
01:25 ความเสียหาย (ชุดที่ 12)
01:55 เข้าใจ ให้อภัย (retribution)
02: 23 ให้อภัย (ผู้หญิงร็อค)
02: 51 ให้อภัย (zaya)
03:20 เวทย์มนต์จริง (ความเสียหายแก้ว)
04:10 Mystic จริง (ฉันอ้วน)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 ความรุ่งโรจน์ที่เหนื่อยล้า
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
08:55 ข่าว
09:00 ฟุตบอล. แชมป์ฝรั่งเศส บอร์โดซ์ - "โมนาโก"
11:00 น. ข่าว
11:05 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
11:35 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์แห่งสเปน "บายาโดลิด" - "เซวิลล์"
13:35 ข่าว
13:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี "Roma" - "Brescia"
15:40 ข่าว
15:45 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
16:15 มวยมืออาชีพ Deonta Wilder Luis Ortiz แก้แค้น. การต่อสู้เพื่อชื่อเรื่องของแชมป์โลก WBC เฮฟวี่เวท ราศีสิงห์
18:00 น. ข่าว
18:05 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
18:30 บาสเกตบอล Unified League VTB Unics (Kazan) - Zenit (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก) สตรีมสด
21:20 ข่าว
21:30 ค่าใช้จ่าย
22:00 ฟุตบอลทั้งหมด
23:00 รายงานพิเศษ (Champions Tactics)
23:20 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
00:00 ดาร์บี้สมอง
00:40 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม หนึ่งเอฟซี Nong-o Guyangadao กับ Semypetech Fairtex Amir Khan กับ Eva Ting ออกอากาศจากสิงคโปร์
02:15 Bosz
04:20 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม bellator Rory McDonald กับดักลาสลิมา Paul Daily Vs Saad Avad ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 25 พฤศจิกายน 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 บนเท้า ... (หนังสือมอสโก)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎของชีวิต (อีเธอร์ 09/18/2018)
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 ภาพยนตร์ (Vasily Maximov)
08:00 น. World Cinema Legends (Vasiliev Brothers)
08:30 เปิด (ชุดที่ 5)
09:30 Romanovs อื่น ๆ (Princess Swells)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:10 XX ศตวรรษ (ความรักและแป้ง Elena Exena. 1987)
12:25 พลังแห่งความจริง (การวิเคราะห์และประวัติศาสตร์ระบบสันติภาพ)
13:05 โรมันในหิน งานชิ้นเอกของสถาปัตยกรรมของโลก (สเปน Tortos)
13:35 Life Line (Renat Ibrahimov)
14:30 สารานุกรมของปั๊ม (Karadagsky Snake)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 ข่าว รายละเอียด (ศิลปะ)
15:25 Agora
16:30 วันและปีของ Nikolai Batygin (Leshaki)
17:45 Master Class (Johannes Fisher)
18:30 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (ฝรั่งเศสมหาวิหารอาเมียง)
18:45 พลังแห่งความจริง (การวิเคราะห์และประวัติศาสตร์ระบบสันติภาพ)
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 กฎของชีวิต
20:30 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
20:45 อารยธรรม (กำลังสร้าง)
21:45 Sati ออปติคอลคลาสสิก ... (กับ Nikolai Lugansk และ Alexander Ermakov)
22:25 ขึ้นรูป (ชุดที่ 5)
23:25 สีเวลา (Anatoly Zverev)
23:40 วัฒนธรรมข่าว
00:00 เปิดหนังสือ (Olesya Nikolaev คู่ด้านล่าง)
00:30 พลังแห่งความจริง (การวิเคราะห์ระบบสันติภาพและประวัติศาสตร์)
01:15 ศตวรรษที่ XX (ความรักและแป้ง Elena Exena. 1987)
02:25 โรมันในหิน งานชิ้นเอกของสถาปัตยกรรมของโลก (สเปน Tortos)
03:00 สิ้นสุดของอีเธอร์