โปรแกรมโปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 6 ธันวาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 ช่องทีวี "สวัสดีตอนเช้า"
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:30 "ชายและกฎหมาย" กับ Alexey Pimanov
19:45 สาขาปาฏิหาริย์
21:00 น
21:30 เสียง ฤดูใหม่
23:20 เย็นเย็น
00:15 Loda ร้อน ตูริน Alina Zagitova, Alexander Corusov, Anna Shcherbakova, Alain Korsosna สเกตลีลา. Final Grand Prix 2019
02:00 Sunchadtai
03:40 เกี่ยวกับความรัก
04:30 คนเดียวกับทุกคน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 "The Fate of Man" กับ Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 ความลับของการสอบสวน (เยี่ยมชม Ghost: ส่วนที่ 1)
22: 07 บทกวับทั่วไป (เยี่ยมชมผี: ตอนที่ 2)
23:15 ความลับของการสอบสวน (ที่สามในประทุน: ตอนที่ 1)
00: ไฟของการสอบสวน (ที่สามในเครื่องดูดควัน: ส่วนที่ 2)
01:30 เหยื่อไร้สาระ
03:10 Spitak
โปรแกรมในวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 อารมณ์08:10 Yelalash (ช่วย! ทรงผมคืนทุน)
08:20 Alexander Lazarev และ Svetlana Nevolyaeva การทดสอบความภักดี
09:20 ซีซั่นกำมะหยี่
11:30 เหตุการณ์
11:50 ซีซั่นกำมะหยี่
13:25 กายวิภาคศาสตร์ของการฆาตกรรม ตายในลูกไม้
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 กายวิภาคศาสตร์ของการฆาตกรรม ตายในลูกไม้
17:50 เหตุการณ์
18:15 นอร์เทิร์นไฟ นางเงือกเกี่ยวกับอะไร
20:05 ไฟเหนือ สาปแช่งของบึงทะเลทราย
22:00 "ในศูนย์กลางของเหตุการณ์" กับ Anna Prokhorova
23:10 CHEENTER COMEDIANS (โชค)
01:00 Alexander Ivanov. ชีวิตที่ขมขื่นของการเยาะเย้ย
02:00 รักษาการละคร ต่อสู้เพื่อบทบาท
02:50 "ในศูนย์กลางของเหตุการณ์" กับ Anna Prokhorova
04:00 Petrovka, 38
04:20 อำลากับ Slavyanka
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:00 พล็อต
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Doctor Light
09:00 Sea Devils พายุทอร์นาโด
10:00 วันนี้
10:20 ทะเลปีศาจ พายุทอร์นาโด
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:25 ผลที่ตามมาของ ...
17:15 รอฉัน
18:10 Pys
19:00 วันนี้
19:40 Pys
23:05 PE ตรวจสอบ
23:35 ผู้เชี่ยวชาญ
01:40 คำถามอพาร์ทเมนท์
02:45 สถานที่ประชุม
04:55 PE. ตรวจสอบ
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 6 ธันวาคม 2019 บนช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 Elash06:00 Yelalash
06:15 ทอมกับเจอร์รี่
06:40 มังกร: แข่งรอบขอบ
07:05 Siefeda (ชุดที่ 6)
07: 32senfed (ชุดที่ 7)
08:00 ห้องครัว สงครามสำหรับโรงแรม (ชุดที่ 4)
08:35 ห้องครัว สงครามสำหรับโรงแรม (ชุดที่ 5)
09:10 Transformers: EPOCH of extermination
12:35 แสดง "ural pelmeni"
18:30 แสดง "Ural Pelmeni" (Azbuka Ural Pelmeni. "O")
20:00 น. ชาวรัสเซียไม่หัวเราะ
21:00 Transformers: อัศวินสุดท้าย
00:05 พลังแห่งความกลัว
02:20 Supermanochka
03:05 6 personnels
03:50 เยาวชน
04:35 คุณทุกคนยุ่งฉัน (ซีรี่ส์ที่ 4)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 ในช่อง REN TV ตลอดทั้งวัน
05:00 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko (ชุดที่ 912)
06:00 โครงการสารคดี (ชุดที่ 555)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี (ชุดที่ 137)
10:58 "โลกที่จัดขึ้น" กับ Timothy Bazhenov (ชุดที่ 4)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 "Mystery of Mankind" กับ Oleg Shishkin (ชุด 403)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจหลายเรื่อง (ชุดที่ 74)
15: 02 โครงการสารคดี (ชุดที่ 90)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 Secrets Chapman (ชุดที่ 633)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุดที่ 673)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
โครงการสารคดี 19: 56 (กำลังมองหาธุรกิจการแสดง)
21: 02 โครงการสารคดี ("การหย่าร้าง" บนโฆษณา)
23: 06pirant 3D
00: 49 3DD 3DD
02: 07Chudo บนฮัดสัน
03: 32 Chinese Chapman (ชุดที่ 633)
04:20 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko (251th series)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:25 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 40)06:40 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 36)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 34)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 1)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 8)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 15)
09:00 House-2. Lite (ชุด 2736)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1204)
11:30 Borodin กับ Buzova (ชุดที่ 327)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ชุดที่ 222)
13:25 อาหารเช้าขนาดใหญ่ (ชุดที่ 76)
14:00 น. ชายจริง (แพง ponte)
14:30 ชายจริง (Bloody Sunday)
15:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (เพศครั้งแรก)
15:30 น. มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (แยก)
16:00 มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุดที่ 38)
16:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ตั้งครรภ์)
17:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 143)
17:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 147)
18:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 155)
18:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 164)
19:00 ฝึกงาน (ชุด 195)
19:30 ฝึกงาน (256th series)
20:00 Comedy Woman (ชุดที่ 229)
21:00 สโมสรตลก (ชุด 653)
22:00 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 84)
23:05 House-2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4325)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (ชุด 5482)
01:10 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 296)
01:40 ผ่านมิลเลอร์
03:35 ปริญญาโทแห่งทะเล: บนขอบของโลก
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 6 ธันวาคม 2019 บนช่องทางกลับบ้านตลอดทั้งวัน
05:00 Mystic จริง (กรรม)
05:50 การทำอาหารที่บ้าน (Andrey Kaykov)
06:15 6 เฟรม
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 6 เฟรม
07:20 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน
07:50 ชีวิตที่สองของฉัน (ชุดที่ 8)
08:05 เกี่ยวกับกิจการเด็กและเยาวชน
09:05 Let's Divert! (ชุด 276)
10:10 การทดสอบความเป็นพ่อ (ชุดที่ 64)
11:10 Mystic จริง (Ostud)
12:10 Mystic จริง (มรดกคนรัก)
13:10 เข้าใจ ให้อภัย (ลิงค์เชื่อมต่อ)
13: 46 ให้อภัย (ยายโทร)
14: 23 ให้อภัย (สิ่งที่เราทำ)
15:00 ความเสียหาย (ชุดที่ 20)
15:30 คนรัก (ชุดที่ 1)
16: 22 รัก (ชุด 2x)
17:15 คนรัก (ชุดที่ 3)
18: 07 ความรัก (ชุดที่ 4)
19:00 น. กลัวความปรารถนาของเขา (ชุดที่ 1)
20:05 กลัวความปรารถนาของเขา (ชุดที่ 2)
21:10 กลัวความปรารถนาของพวกเขา (ชุดที่ 3)
22:15 กลัวความปรารถนาของเขา (ชุดที่ 4)
23:20 Samara (ชุดที่ 13)
00: 17samara (ชุดที่ 14)
01:15 ความเสียหาย (ชุดที่ 20)
01:45 เข้าใจ ให้อภัย (ลิงค์เชื่อมต่อ)
02: 13Prow ให้อภัย (ยายโทร)
02: 41 ให้อภัย (สิ่งที่เราทำ)
03:10 จริง Mystic (Ostuda)
04:00 Mystic จริง (มรดกคนรัก)
04:50 Poodling Test (ชุดที่ 64)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 6 ธันวาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 แชมเปี้ยนส์เกิดที่ไหน
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
08:55 ข่าว
09:00 Biathlon ฟุตบอลโลก. การแข่งขันแต่ละครั้ง ผู้หญิง. ออกอากาศจากสวีเดน
11:00 น. ข่าว
11:05 วอลเลย์บอล แชมป์สโมสรโลก ผู้ชาย. Zenit-Kazan (รัสเซีย) - "Kuchin Lube Civitanova" (อิตาลี) ออกอากาศจาก Brazay
13:05 ข่าว
13:10 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
14:25 แฮนด์บอล แข่งขันชิงแชมป์โลก. ผู้หญิง. รัสเซียคือสวีเดน ออกอากาศจากญี่ปุ่น สตรีมสด
16:15 ข่าว
16:20 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
17:00 อาชีพต่อสู้
17:20 มวยมืออาชีพ Alexander Povetkin กับ Hewie Fury ออกอากาศจากสหราชอาณาจักร
18:30 น. ข่าว
18:35 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
19:20 ฟุตบอล. พรีเมียร์ลีกรัสเซีย Zenit (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก) - "ไดนาโม" (มอสโก) สตรีมสด
21:25 ข่าว
21:30 ทุกอย่างสำหรับฟุตบอล! (โปสเตอร์)
22:35 ข่าว
22:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี "Inter" - "Roma" สตรีมสด
00:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
01:10 บาสเกตบอล Euroleague ผู้ชาย. Khimki (รัสเซีย) -barselon (สเปน)
03:10 สเก็ตกีฬา ฟุตบอลโลก. ออกอากาศจากคาซัคสถาน
04:00 ฟุตบอล. แชมป์เยอรมัน "Aintracht" - "Gerta"
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 6 ธันวาคม 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 บนเท้า ... (มหาวิทยาลัยแห่งรัฐมอสโก)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎของชีวิต
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 อารยธรรม (การติดต่อครั้งแรก)
08:35 ตำนานภาพยนตร์โลก
09:00 สีของเวลา (เครื่องหมาย Chagal)
09:10 Lyudmila Gurchenko (ชุดที่ 4)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:20 สปริงไหล
11:45 การแข่งขันทางโทรทัศน์นานาชาติ XX ของนักดนตรีหนุ่ม "Nutcracker" (ทัวร์ II เครื่องมือสตริง)
13:50 สีเวลา (Jean-Etienne Liotar)
14:00 อารยธรรม (การติดต่อครั้งแรก)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 ข่าว รายละเอียด (โรงภาพยนตร์)
15:25 จดหมายจากจังหวัด (Zaughye (สาธารณรัฐ Karelia))
15:55 Enigma (Tan Dun)
16:40 นักสืบที่ชื่นชอบเบา ๆ ของฉัน
18:05 Sir Simon Rattle, Julia Bullock และ London Symphony Orchestra
19:00 Mozkonostalgia (ชายและหญิง)
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 นกสีฟ้า (ฤดูกาลใหม่)
21:20 ผู้หญิงที่รู้วิธีรัก
22:05 Life Line (Dmitry Korchak)
23:00 ข่าววัฒนธรรม
23:20 2 Vernik 2
00:05 Cold Cinema (Mary Lovers)
01:05 Mary Lovers
02:05 Mr SPLANDKA
02: 22konflict
02:40 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (อิตาลีศูนย์ประวัติศาสตร์ San Gimignano