โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:00 สวัสดีตอนเช้า09:00 ข่าว
09:25 สวัสดีตอนเช้า
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำ (พร้อมคำบรรยาย)
18:35 จริง ๆ แล้ว
19:45 ให้พวกเขาพูด
21:00 น
21:30 Desperate (ชุดที่ 5)
23:25 ค่ำเย็น
00:00 เวลาจะแสดง
03:00 ข่าว
03:05 เวลาจะแสดง
03:40 จริง ๆ แล้ว
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 ชะตากรรมของมนุษย์
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 อีเธอร์สด
18:50 60 นาที
20:00 Vesti เวลา 20:00 น
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 เข้ามาในบ้านมองไปรอบ ๆ (ชุดที่ 5)
22:10 เข้ามาในบ้านมองไปรอบ ๆ (ชุดที่ 6)
23:15 "ตอนเย็น" กับ Vladimir Solovyuv
02:00 แคทเธอรีน ถอด (ส่วนที่ 1)
03:50 นักสืบครอบครัว (พระพุทธรูปทองคำ)
โปรแกรมในวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:45 Petrovka, 3806:00 อารมณ์
08:05 หมอและ ... (วันหยุดท้อง)
08:35 เรื่องของโลกไซบีเรีย
10:35 เงียบอ่อนโยนความเชื่อที่ซื่อสัตย์ ..
11:30 เหตุการณ์
11:50 Petrovka, 38
12:05 โคลัมโบ (Stephen Spielberg Hurries เพื่อช่วยเหลือ)
13:35 ฮีโร่ของฉัน (Irina Feofanova)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 Poirot Agatha Christie (ฆาตกรรมในสนามกอล์ฟ)
17:00 การเลือกธรรมชาติ (ไส้กรอกนมในบรรจุภัณฑ์สูญญากาศ)
17:50 เหตุการณ์
18:15 ความลับของมอสโก แขกจากอดีต
20: 07Moscow Secrets เซเว่นน้องสาว
22:00 เหตุการณ์
22:30 สายการป้องกัน (ขโมยนอกกฎหมาย)
23:05 อำลา (Viktor Chernomyrdin)
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:35 Petrovka, 38
00:55 โคลัมโบ (Stephen Spielberg Hurries เพื่อช่วยเหลือ)
02:20 Vitaly Klitschko: Mafia Champion
03:10 โจเซฟสตาลิน วิธีการเป็นผู้นำ
04:00 ภาพยนตร์สารคดี Leonid Malechina (มิวนิค -1972 พระพิโรธของพระเจ้า)
04:50 Genn (ชุดที่ 3)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:00 พยาน (เผาไหม้ในความมืด)
06:00 เช้า ที่สุด
08:05 Maltsev
09:00 Inspector Cooper (ไม่ใช่ขนมปัง: ตอนที่ 1)
10:00 วันนี้
10:20 สารวัตรคูเปอร์ (ไม่ใช่ขนมปังโสด: ตอนที่ 2)
11: 13 สารวัตรคูเปอร์ (คลายซิปเจ้าสาว: ตอนที่ 1)
12: 06 Inspector Cooper (Unzipping Bride: ตอนที่ 2)
13:00 วันนี้
13:25 PP
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:30 คุณจะไม่เชื่อ!
17:00 DNA (สามีเป็นผู้ข่มขืนหรือสามีซึ่งภรรยามีชู้?)
18:00 ความจริงของเขา
19:00 วันนี้
19:40 หนูเครื่องเขียน (ชุดที่ 9)
20:40 หนูเครื่องเขียน (ชุดที่ 10)
21:40 หนูเครื่องเขียน (ชุดที่ 11)
22:40 เครื่องเขียนหนู (ชุดที่ 12)
23:40 วันนี้
23:45 วันนี้
23:50 Sonya Superfrau (ชุดที่ 3)
01:10 สถานที่ประชุม
03:25 พยาน (ใกล้ชิด)
04: 12 sidelites (เติมความเป็นจริง)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 ในช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:00 ชายใหม่05:30 Elash
06:00 Yelalash
06:25 มังกร: แข่งบนขอบ
07:10 การผจญภัยวู้ดดี้และเพื่อนของเขา
07:30 Siefeda (ชุดที่ 2)
08:05 Dildy (ชุดที่ 2)
08:40 แสดง "ural pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
09:00 Ghost Hunters
11:00 Ghost Hunters-2
13:05 ครัว
17:25 Sientham (ชุดที่ 3)
17: 56syfed (ชุดที่ 2)
18: 28Syfed (ชุดที่ 4)
19:00 ดาลา (ชุดที่ 3)
19:30 Doldy (ชุดที่ 4)
20:00 การมองหาคู่
22:05 โจมตีทำเนียบขาว
00:45 Ghostbumps-2
02:40 Supermanmka
03:30 เยาวชน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนช่องทีวี REN ตลอดทั้งวัน
05:00 จำแนกรายการ (เทียบกับลม: 11 ของการกระทำที่ไร้สาระที่สุด)
06:00 โครงการสารคดี (ชุด 641)
07:00 ข่าว
07: 08С Bodem ในตอนเช้า!
07: 12% โทร 112
07:15 ข่าว
07: 23c Bodry ในตอนเช้า!
07: 27% โทร 112
07:30 ข่าว
07: 37c Bodry ในตอนเช้า!
07: 41xstand โทร 112
07: 44news
07: 53С Bodem ในตอนเช้า!
07: 57% โทร 112
08:00 ข่าว
08: 07C Bodry ในตอนเช้า!
08: 11% โทร 112
08: 14 ใหม่
08: 23c แข็งแรงในตอนเช้า!
08: 27% โทร 112
08:30 ข่าว
09:00 อาณาเขตของการหลงผิด (ชุดที่ 262)
10: 59 โลกจัดเรียงด้วยทิโมธี Bazhenov (ชุดที่ 28)
12:00 โทรฉุกเฉิน 112
12:30 น. ข่าว
13:00 ความลึกลับของมนุษยชาติ (ชุด 363)
14: เรื่องราวที่น่าสนใจมากมาย (ชุดที่ 111)
15: 02 รายการ (คนคุณเป็นสัตว์!)
16:00 โทรฉุกเฉิน 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman (ชุดที่ 592)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด (ชุดที่ 688)
19:00 นิจฉุกเฉินโทร 112
19:30 น.
20:00 โกรธ
22: 36 ดูทุกคน! (ชุดที่ 242)
23:00 ข่าว
23: 24 ใหม่ กีฬา
23:30 ความลึกลับของมนุษยชาติ (ชุดที่ 343)
00:30 ความลับของสามเหลี่ยมเบอร์มิวดา (ชุดที่ 2)
02: 07 สมมติฐานที่น่าตกใจ (ชุด 688)
02:55 Secrets Chapman (ชุดที่ 592)
03: 43towers Chapman (ชุดที่ 492)
04: 31territory of delusions (ซีรี่ส์ 225)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนช่องทางทีเอ็นทีตลอดทั้งวัน
05:35 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 9)06:05 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 10)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 11)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 17)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 24)
08:00 น. ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 31)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 38)
09:00 House-2. Lite (ซีรี่ส์ 2678)
10:15 บ้าน -2 Love Island (ชุดที่ 1146)
11:30 Borrodin กับ Buzova (ชุดที่ 285)
12:30 เฮ้าส์ 2. บันทึกความรักของคุณ (ชุดที่ 180)
13:30 Sashahatanya (ชุดที่ 25)
14:00 Sashatany (ชุดที่ 26)
14:30 Sashahatany (ชุดที่ 27)
15:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ซีรี่ส์ 225)
15:30 น. มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุด 236)
16:00 มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุด 264)
16:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ซีรีย์ 280)
17:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 21)
17:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 60)
18:00 น. ฝึกงาน (ชุดที่ 99)
18:30 ฝึกงาน (ชุด 178)
19:00 ตำรวจจากรูเบิล (ชุดที่ 20)
20:00 Triad (ชุดที่ 8)
20:30 Triad (ชุดที่ 9)
21:00 น. ในรัสเซีย (ชุดที่ 153)
22:00 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 135)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4267)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตกดิน (5424 ซีรีส์)
01:05 ยืนขึ้น (ชุด 51)
02:05 ยืนขึ้น (ชุดที่ 52)
03:00 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 12)
03:55 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 13)
04:45 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 14)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 บนช่องทางในประเทศตลอดทั้งวัน
05:40 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 6 เฟรม
07:30 เรื่องกิจการเด็กและเยาวชน
08:30 เราหันเหความสนใจกันเถอะ!
09:35 การทดสอบความเป็นพ่อ
10:35 Mystic จริง
12:40 เข้าใจ ยกโทษให้
14:30 Spoile
15:00 ตั๋วต่อไป
19:00 อื่น ๆ
23:15 สมการของความรัก
01:20 ความเสียหาย
01:50 เข้าใจ ยกโทษให้
03:15 ลึกลับจริง
04:55 การทดสอบความเป็นพ่อ
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 ในการแข่งขันแชนเนล! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...06:30 กีฬาที่โหดร้าย
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน! สตรีมสด
09:05 ข่าว
09:10 รายงานพิเศษ (วิธีเอาชนะเพื่อน?!)
09:40 รักบี้ แข่งขันชิงแชมป์โลก. รัสเซียเป็นสกอตแลนด์ ออกอากาศจากญี่ปุ่น สตรีมสด
12:25 ข่าว
12:30 วอลเลย์บอล ฟุตบอลโลก. ผู้ชาย. รัสเซียโปแลนด์ ออกอากาศจากญี่ปุ่น
14:30 น. ข่าว
14:45 กีฬายิมนาสติก แข่งขันชิงแชมป์โลก. ทีม ผู้ชาย. สุดท้าย. ออกอากาศจากเยอรมนี สตรีมสด
18:05 ข่าว
18:10 ทั้งหมดสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
18:55 บาสเก็ตบอล ถ้วยยุโรป Unics (รัสเซีย) - "Cedigitis Olympia" (สโลวีเนีย) สตรีมสด
20:55 ข่าว
21:10 หายไป
21:40 ฟุตบอล การแข่งขันที่เป็นมิตร เยอรมัน - อาร์เจนตินา สตรีมสด
23:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
00:30 ราคาใด ๆ
02:30 มวย แข่งขันชิงแชมป์โลก. ผู้หญิง. ออกอากาศจาก Ulan-UDE
04:00 รายงานพิเศษ (วิธีเอาชนะเพื่อน?!)
04:30 กีฬายิมนาสติก. แข่งขันชิงแชมป์โลก. ทีม ผู้ชาย. สุดท้าย. ออกอากาศจากเยอรมัน
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 9 ตุลาคม 2019 ในวัฒนธรรมช่องทางตลอดทั้งวัน
06:30 ข่าววัฒนธรรม
06:35 บนเท้า ... (Kasimov Khansky)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎของชีวิต
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 ไวกิ้ง (ไวกิ้งอาวุธ)
08:30 พงศาวดารละคร รายการโปรด (Vladimir Zeldin)
09:00 Shahryzade (ชุดที่ 10)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:10 XX ศตวรรษ (George Tovstonogov ฉากและห้อง ... 1983)
12:25 จะทำอย่างไร?
13:10 ถนนปริญญาโทเก่า (โรงละคร Patchwork)
13:20 วันที่แปดของการสร้างหรือจักรวาลรัสเซีย (ขั้นตอนแรก: ชายระหว่างความตายและอมตะ)
14:05 ไวกิ้ง (อาวุธไวกิ้ง)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 พล็อตพระคัมภีร์
15:40 Sati ออปติคอลคลาสสิก ... (กับ Sergey Filin และ Maria Alexandrova)
16:25 ถนนยาวในเนินทราย (ชุดที่ 3)
17:30 ออเคสตร้าซิมโฟนีที่มีชื่อเสียงของโลก (Royal Orchestra Concertgebau)
18:40 จะทำอย่างไร?
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 Vikings (Vikings: โจรและนักเดินทาง)
20:55 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
21:10 เราคือใคร (โครงการที่ยอดเยี่ยมของจักรวรรดิที่ยิ่งใหญ่)
21:40 การได้ยินที่แน่นอน
22:20 Sharerazade (ชุดที่ 11)
23:30 ข่าววัฒนธรรม
23:50 ในฐานะอิมเพรสชั่นนิสต์เปิดญี่ปุ่น
00:45 จะทำอย่างไร?
01:30 XX ศตวรรษ (George Tovstonogov ฉากและห้องพัก ... 1983)
02:40 ดาวเคราะห์ที่สวยงาม (กรีซ. Mistra)
03:00 สิ้นสุดของอีเธอร์