โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 ในช่องแรกตลอดทั้งวัน
05:25 ความปลอดภัย (นักล่าที่สมบูรณ์แบบ)06:00 ข่าว
06:10 การรักษาความปลอดภัย (นักล่าที่สมบูรณ์แบบ)
07:10 การรักษาความปลอดภัย (นักล่าที่สมบูรณ์แบบ)
08:10 เล่นที่ชื่นชอบความสามัคคี!
08:55 ฉลาดและฉลาด
09:45 The Word Shepherd
10:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
10:15 เสียง 60+ ที่บันทึกสูงสุด
11:15 ทฤษฎีสมคบคิด (น้ำมันที่มีประโยชน์และเป็นอันตราย)
12:00 ข่าว (พร้อมคำบรรยาย)
12:15 โรงภาพยนตร์, ความรักและนกพิราบ
13:20 มีโฮสเทลโดดเดี่ยวให้บริการ
15:05 คนเดียวกับทุกคน
16:05 คน! ..
18:00 น. ที่ต้องการเป็นเศรษฐี?
19:30 คืนนี้
21:00 น
21:30 อะไรนะ ที่ไหน เมื่อไหร่? (ชุดฤดูใบไม้ร่วงของเกม: การส่งสัญญาณ 2)
22:40 การฆาตกรรมในภาคตะวันออกด่วน
00:50 สุภาพบุรุษชอบผมบลอนด์
02:40 เกี่ยวกับความรัก
04:35 การรักษาความปลอดภัย (นักล่าที่สมบูรณ์แบบ)
โปรแกรมโปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 5 ตุลาคม 2019 ในช่องรัสเซีย 1 ตลอดทั้งวัน
05:00 เช้าวันรุ่งส์รัสเซีย วันเสาร์
08:15 ในความลับทั้งหมดทั่วโลก
08:40 เวลาท้องถิ่น. วันเสาร์
09:20 Grozny ถนนสู่สันติภาพ
10:10 หนึ่งร้อยถึงหนึ่ง
11:00 Vesti
11:20 Vesti เวลาท้องถิ่น
11:40 อารมณ์ขัน! อารมณ์ขัน!! อารมณ์ขัน!!!
13:50 วิญญาณที่ทนทาน
18:00 น. สวัสดี Andrei!
20:00 น. ในวันเสาร์
21:00 ราชินีหิมะ
01:00 พันธบัตรภราดรภาพ
04:40 ตัวเองผู้กำกับ
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 บนศูนย์ช่องทีวีตลอดทั้งวัน
05:30 Elalash (1. ฉันมีสุนัข ... 2. ข้อควรระวังประตูถูกปิด! 3. รีวิวฟุตบอล)05:50 มาร์ชโยน
06:20 Abvgdika (ทั่วประเทศที่รักของฉัน! North Caucasus)
06:50 Episode Kings (Rina Green)
07:40 สารานุกรมออร์โธดอกซ์ (Almanac "ทำไมชายชาวอาหรับโลก. นอร์เวย์")
08:05 ทุกอย่างเกี่ยวกับอดีตของเขา
10:10 การผจญภัยของ Sherlock Holmes และ Dr. Watson (Agra Treasures: ตอนที่ 1)
11:30 เหตุการณ์
11:45 การผจญภัยของ Sherlock Holmes และ Dr. Watson (สมบัติ Agra: ตอนที่ 2)
13:25 ทำนองเพลง
14:30 เหตุการณ์
14:45 ท่วงทำนองที่ตามธรรมชาติ
17:20 สีลินเด็น
21:00 "PostScript" ด้วย Alexey Pushkov
22:15 สิทธิที่จะรู้
23:45 เหตุการณ์
00:00 Vitaly Klitschko: แชมป์มาเฟีย
00:50 Marat Basharov ฉันจะไม่เป็นอะไร!
01:35 ยิปซีของศตวรรษที่ XXI
02:25 รายงานพิเศษ (Great Depression 2.0)
02:55 "PostScript" ด้วย Alexey Pushkov
04:15 สิทธิที่จะรู้
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 บนช่อง NTV ตลอดทั้งวัน
05:00 PE ตรวจสอบ
05:35 จากชีวิตของกรมสอบสวนคดีอาญา
07:20 ดู
08:00 วันนี้
08:20 "การเตรียม" ด้วย Alexey Zimin
08:45 ใครเป็นเจ้าของในบ้าน
09:25 กินที่บ้าน
10:00 วันนี้
10:20 ถนนบ้าน
11:00 อาหารสดและตาย
12:00 คำถามอพาร์ทเมนท์
13:10 เราจะไปต่อสู้!
14:00 เกมของเขา
16:00 วันนี้
16:20 การสอบสวนคือ ...
17:15 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา
19:00 โทรทัศน์กลาง
21:00 ภาษีรัสเซีย!
23:20 นักพิโรธนานาชาติ
00:15 จำนวนแผนกที่ Margulisa (Georgian Evening)
01:35 Fomenko ปลอม
02:00 Answers County
03:00 ตัวเอง
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 บนช่อง CTC ตลอดทั้งวัน
05:30 คนใหม่06:00 Yelalash
06:50 แมวผจญภัยในรองเท้าบูท
07:15 วิญญาณ: กระโดดฟรี
07:40 แมวสามตัว
08:05 Tom and Jerry
08:30 แสดง "Ural Pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
09:30 PRO100 ครัว
10:30 แสดง "Ural Pelmeni" (เสียงหัวเราะ)
11:00 การล่าเมาส์
13:00 Fort Boyard กลับ
14:35 เทอร์มินัล
17:10 Bald Nyanka: Sweeting
19:05 เจ้านาย molokosos
21:00 Avengers: สงครามแห่งอนันต์
00:00 อัศวินดำ
02:45 นายโฮล์มส์
04:20 เยาวชน (ชุดที่ 154)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 บน Channel Ren TV ตลอดทั้งวัน
05:00 อาณาเขตของการหลงผิด (ชุดที่ 230)
05: 59stria of delusions (229th series)
07: 34monstras ในวันหยุดพักผ่อน
09:15 Mintrans (ชุดที่ 140)
10:15 โปรแกรมที่มีประโยชน์ที่สุด (ชุดที่ 132)
11: 16 ลึกลับที่สอง (ชุด 904)
13: 16 ลึกลับที่สอง (ชุด 904)
15: 19 ดินแดนของ Delusions (ชุดที่ 262)
17: 22 รายการที่น่าพอใจ (คนคุณเป็นสัตว์!)
19:25 ปาร์กเกอร์
21:45 ผู้พิทักษ์
23: 34 กลศาสตร์: การฟื้นคืนชีพ
01: 26rinets
03: ดินแดนแท่นบูชาของ delusions (ชุด 213)
04: 52terratory ของอุปกรณ์ (ชุดที่ 228)
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 5 ตุลาคม 2019 บนช่องทาง TNT ตลอดทั้งวัน
05:05 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 42)05:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 43)
06:00 TNT ดีที่สุด (ชุดที่ 44)
06:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 45)
07:00 TNT ทองคำ (ชุดที่ 33)
07:30 ทีเอ็นที ทองคำ (ชุดที่ 40)
08:00 TNT Music (ชุด 116)
08:30 น. ทองคำ (ชุดที่ 6)
09:00 House-2. Lite (ซีรี่ส์ 2674)
10:00 เฮ้าส์ 2 Love Island (ชุดที่ 1142)
11:00 อาหารเช้าขนาดใหญ่ (ชุดที่ 68)
11:30 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 49)
12:30 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 50)
13:30 ตรรกะอยู่ที่ไหน (ชุดที่ 51)
14:30 สโมสรตลก (ชุดที่ 590)
15:30 Comedy Club (ชุดที่ 591)
16:30 Comedy Club (ชุดที่ 592)
17:30 Triad (ชุดที่ 1)
18:00 Triad (ชุดที่ 2)
18:30 Triad (ชุดที่ 3)
19:00 Triad (ชุดที่ 4)
19:30 Battle of Psychics (ชุดที่ 2)
21:00 Dance (ชุดที่ 113)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก (ชุด 4263)
00:05 House-2 หลังจากพระอาทิตย์ตก (ชุด 5420)
01:05 TNT Music (ชุดที่ 116)
01:35 ขายส่ง Cheaper-2
03:15 ไมโครโฟนกลางแจ้ง (ชุดที่ 66)
04:10 ไมโครโฟนกลางแจ้ง (ชุดที่ 1)
โปรแกรมสำหรับวันนี้วันที่ 5 ตุลาคม 2019 ในช่องภายในประเทศตลอดทั้งวัน
05: 32 สำหรับความรัก ในอาราม (ชุดที่ 4)
06:20 6 เฟรม
06:30 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
06:40 6 เฟรม
07:15 สาม poplas บน plyukha
08:50 สาว
11:35 พ่อคนโปรดของฉัน (ชุดที่ 1)
12:30 พ่อที่ฉันชอบ (ชุดที่ 2)
13: พ่อที่ชื่นชอบที่ 26 (ชุดที่ 3)
14: พ่อที่ชื่นชอบที่ 21 (ชุดที่ 4)
15: พ่อที่ชื่นชอบ 17 (ชุดที่ 5)
16: พ่อที่ชื่นชอบที่ 13 (ชุดที่ 6)
17: 08 พ่อที่ชื่นชอบ (ชุดที่ 7)
18: 04 พ่อที่ชื่นชอบ (ชุดที่ 8)
19:00 ฉันจะเป็นภรรยาที่ซื่อสัตย์
23:20 หมอเด็ก
23:35 Egoist
01:30 สามโผล่ขึ้นมา
02:55 พ่อคนโปรดของฉัน (ชุดที่ 1)
03: 37 พ่อที่ชื่นชอบ (2 series)
04:20 พ่อคนโปรดของฉัน (ชุดที่ 3)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 ในการแข่งขันช่อง! ทีวีตลอดทั้งวัน
06:00 กีฬาจริง (ศิลปะการต่อสู้)06:45 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...
07:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
07:55 วอลเลย์บอล ฟุตบอลโลก. ผู้ชาย. รัสเซียเป็นบราซิล ออกอากาศจากญี่ปุ่น สตรีมสด
09:55 ข่าว
10:05 ทั้งหมดในฟุตบอล! (โปสเตอร์)
11:05 ในเป้าหมายที่มีอายุมากกว่า
11:35 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
12:30 รายงานพิเศษ (Gentlemen Rugby Luck)
12:50 ข่าว
12:55 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม bellator Andrei Koreshkov กับ Lorenz Larkina ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา
14:55 ข่าว
15:00 น. ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
15:30 แฮนด์บอล แชมเปี้ยนส์ลีก. ผู้หญิง. Rostov-Don (รัสเซีย) - "Lublin" (โปแลนด์) ออกอากาศจาก Rostov-on-Don สตรีมสด
18:10 ข่าว
18:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
18:55 ฟุตบอล พรีเมียร์ลีกรัสเซีย "Sochi" - "ปีกแห่งโซเวียต" (Samara) สตรีมสด
20:55 ข่าว
21:00 น. ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
21:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี "Jenoa" - "มิลาน" สตรีมสด
23:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน! สตรีมสด
00:10 Keiberatettics
00:40 ฟุตบอล แชมป์ฝรั่งเศส "Montpellier" - "โมนาโก"
02:40 ดีที่สุดที่ดีที่สุด 4: ไม่มีการเตือน
04:25 ความฝันของทีม
04:55 วอลเลย์บอล ฟุตบอลโลก. ผู้ชาย. รัสเซียอียิปต์ ออกอากาศจากญี่ปุ่น สตรีมสด
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 5 ตุลาคม 2019 ในช่อง CULP ตลอดทั้งวัน
06:30 นักดนตรีเบรเมิน
06:55 นรกของนักดนตรีเบรเมิน
07:20 แผนก
09:35 กล้องโทรทรรศน์
10:05 ความลับเล็ก ๆ น้อย ๆ ของภาพวาดที่ยอดเยี่ยม (Paolo Veronese "การแต่งงานใน Cana Galilee". 1563 ปี)
10:35 ในวันพฤหัสบดีและอีกไม่นาน
12:05 Hermitage
12:30 นักล่าสวรรค์
13:25 Homes of Scientists (Ivan Oseledets)
13:55 ผลกระทบผีเสื้อ (Gutenberg. Inventor-Processz)
14:25 Life Line (Alexander Mikhailov)
15:15 สีขาวหิมะรัสเซีย
16:45 กล้องโทรทรรศน์
17:10 สารานุกรมของปริศนา (ไดโนเสาร์ในหมู่คน)
17:45 Leonid Gaidai ... และ "Diamonds" เล็กน้อย
18:20 Quartet 4x4
20:15 โดยไม่มีกฎหมายของข้อ จำกัด ("โซนตาย" และ "Living Shield")
21:00 Agora
22:00 เด็กสวรรค์
23:35 สโมสร "Shabolovka, 37" (Theon Condreze และ Nikita Vlasov)
00:40 Kinescope (67th San Sebastian ICF)
01:20 Hunters สวรรค์
02:10 ผู้แสวงหา (คดี Saltychikha)