โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในช่องแรก
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:25 วันนี้คือวันที่ 28 กุมภาพันธ์ วันเริ่มต้น
09:55 ประโยคที่ทันสมัย
10:55 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
12:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
12:15 เวลาจะแสดง
13:55 "คนของเรา" กับ Yulia น้อยกว่า
15:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
15:15 มาแต่งงานกันเถอะ!
16:00 เพศชาย / หญิง
17:00 น. จะแสดง
18:00 น. ข่าวภาคค่ำพร้อมคำบรรยาย
18:25 เวลาจะแสดง
18:50 จริง ๆ แล้ว
19:50 ให้พวกเขาพูด
21:00 น
21:30 Gadalka (ชุดที่ 13)
22:30 เกมใหญ่
23:30 นเรศวรเย็นเย็น
00:00 น. ในเวลากลางคืนมอง
01:00 Killer Strength-2 (ชุดที่ 4 - "Bmranga Trail")
02:00 Sustal Power-2 (ชุดที่ 5 - "Country Season")
03:00 ข่าว
03:05 ชาย / หญิง
03:50 มาแต่งงานกันเถอะ!
04:30 การควบคุมการซื้อ
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในช่องรัสเซีย 1
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:25 เช้าของรัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
11:45 ชะตากรรมของคนที่มี Boris Korchevnikov
12:50 60 นาที
14:00 Vesti
14:25 ข่าว เวลาท้องถิ่น
14:45 ใครต่อต้านใคร
17:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
17:25 Andrei Malakhov มีชีวิต
18:50 60 นาที
20:00 Vesti
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 Sklifosovsky (ชุดที่ 15)
22:10 Sklifosovsky (ชุดที่ 16)
23:20 ตอนเย็นกับ Vladimir Solovyov
02:00 Kamenskaya-5 ("ชื่อของเหยื่อ - ไม่มีใคร", ชุดที่ 1 และ 2)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 บนศูนย์ช่องทีวี
05:30 10 ส่วนใหญ่ ... (แรงงานดาวที่ผ่านมา)06:00 อารมณ์
08:00 หมอและ ... (เปิดตัว 28 กุมภาพันธ์)
08:35 ไม่มีข้อ จำกัด
10:35 Sergey Nikonenko โอ้โชคดี!
11:30 เหตุการณ์
11:50 การฆาตกรรมภาษาอังกฤษบริสุทธิ์ (ชุดที่ 3 - "ความตายและดวงดาว")
13:35 ฮีโร่ของฉัน (Lyudmila Gavrilova)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:05 Anna Detective (ชุดที่ 7)
16:00 Anna Detective (ชุดที่ 8)
16:55 การคัดเลือกตามธรรมชาติ (Ayran)
17:40 อินเดียฤดูร้อน (ชุดที่ 7)
18: 38babe ฤดูร้อน (ชุดที่ 8)
19:40 เหตุการณ์
20:00 Petrovka, 38
20:20 การลงคะแนนที่ถูกต้อง
22:00 เหตุการณ์
22:30 10 ส่วนใหญ่ ... (การเสียชีวิตครั้งแรกของดวงดาว)
23:05 Reliefs และ Rainbits เป็นคนที่รักที่รัก
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:35 อำลา วิคตอเรียและ Galina Brezhnev
01:25 ตัวแทนลึกลับ 007
02:15 Anna Detective (ชุดที่ 7)
03: 04anna-detective (ชุดที่ 8)
03:55 นักสืบขนาดอำเภอ -2 (ชุดที่ 7)
04: 42 Sexists of the District Scale-2 (ชุดที่ 8)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 บนช่อง NTV
05:10 ฟอเรสเตอร์ ("ยิง" ชุดที่ 1 และ 2nd "สำรอง" ชุดที่ 1 และ 2)
06:00 วันนี้
06:05 Lesnik ("ยิง", ซีรีส์ที่ 1 และ 2, "สำรอง", ชุดที่ 1 และ 2)
07:00 วันนี้
07:05 Lesnik ("ยิง", ชุดที่ 1 และ 2nd, "สำรอง", ชุดที่ 1 และ 2)
08:00 วันนี้
08:05 Lesnik ("shot", ชุดที่ 1 และ 2, "สำรอง", ชุดที่ 1 และ 2)
09:00 Mukhtar เส้นทางใหม่ (เชลยศึกแห่งคุกใต้ดิน)
10:00 วันนี้
10:20 ทะเลปีศาจ ทอร์นาโด ("วันตัดสินใจ", "ในการถูกจองจำ", "Death Valley")
13:00 วันนี้
13:25 รีวิว ฉุกเฉิน
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:30 สถานที่ประชุม
17:15 ดีเอ็นเอ
18:10 ปีศาจทะเล เพื่อน ("Atom ที่เงียบสงบ", ชุดที่ 1 และ 2)
19:00 วันนี้
19:40 ทะเลปีศาจ เพื่อน ("Atom ที่เงียบสงบ", ชุดที่ 1 และ 2)
21:00 น. ห้านาทีแห่งความเงียบ กลับมา (ชุดที่ 19 และ 20)
23:00 วันนี้
23:15 วันหยุดของผู้ชาย (ชุดที่ 4)
00:15 สถานที่นัดพบ
02:00 Nashipotennadzor
02:50 เลนินของ Testa (ชุดที่ 10 - 12)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในช่อง CULP
06:30 ข่าววัฒนธรรม06:35 บนเท้า ... (มอสโก Borodino)
07:00 ข่าววัฒนธรรม
07:05 กฎของชีวิต
07:30 ข่าววัฒนธรรม
07:35 ไอน้ำชั่วคราวในภาษาโปรตุเกส เรือกอนโดลา
07:55 Sita and Rama (ชุดที่ 195 - 196)
08:35 ถนนของผู้เชี่ยวชาญเก่า (วิญญาณป่า)
08:50 Krosha Vacation (ชุดที่ 4)
10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:10 XX ศตวรรษ ("Morning Mail" ผู้นำ A. Shirvindt และ M. Dervin 1984, 1987)
12:10 หมู่เกาะ Lipskoe ความงามของไฟและลม
12:30 "Game in Beads" กับ Igor Volgorod (Yuri Oleesh "สามพ่อ")
13:10 คนแรกในโลก (อุปกรณ์ของการไหลเวียนโลหิตเทียมของ Pukhonenko)
13:30 การได้ยินสัมบูรณ์ (เปิดตัว 27 กุมภาพันธ์)
14:15 บ้าน Polarnikov
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 House Gingerbread (Singing Clay)
15:40 2 Vernik 2 (เปิดตัว 22 กุมภาพันธ์)
16:25 วันหยุด Krosh (ชุดที่ 4)
17:35 Valery Gergiev และ Munich Symphony Orchestra (L. Beethoven Symphony No. 3)
18:30 น. ทะเลวัตต์ กระจกแห่งสวรรค์
18:45 "เกมในลูกปัด" กับ Igor Volgorod (Yuri Olesha. "สามพ่อ")
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 กฎที่ดีที่สุด (เปิดตัว 28 กุมภาพันธ์)
20:30 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
20:45 บทบาทเล็ก ๆ น้อย ๆ ของศิลปินขนาดใหญ่ Alexey Smirnov
21:30 Enigma (Lucas Barwin Brown)
22:10 เมดิชิ. ขุนนางแห่งฟลอเรนซ์ (ซีรี่ส์ที่ 4 - "วันพิพากษา")
23:10 จดหมายจากจังหวัด (Smolensk "West Guard")
23:40 วัฒนธรรมข่าว
00:00 หลุมดำ จุดสีขาว (เปิดตัว 28 กุมภาพันธ์)
00:40 "เกมใน Beads" กับ Igor Volgorod (Yuri Olesha "สามพ่อ")
01:20 XX ศตวรรษ ("Morning Mail" ผู้นำ A. Shirvindt และ M. Dervin 1984, 1987)
02:15 Boris และ Olga จากเมืองดวงอาทิตย์
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 บนช่อง CTC
05:10 6 เฟรม
06:00 Yelalash
06:40 Team Turbo
07:30 แมวสามตัว
07:45 การผจญภัยวู้ดดี้และเพื่อนของเขา
08:30 ทอมกับเจอร์รี่
09:00 ปัสสาวะเกี๊ยว (เสียงหัวเราะ)
09:30 แท็กซี่ -4
11:20 Momchki
16:00 ฮันเตอร์แม่มดคนสุดท้าย
18:00 Senya Fedya
19:30 Premiere! "เบเกอร์และความงาม"
21:00 ทรอย
00:15 นักรบที่สิบสาม
02:15 เพเนโลพี
03:55 ฮอร์นและกีบ
โปรแกรมโปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในช่อง Ren TV
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko06:00 โครงการสารคดี
07:00 พร้อมเตียงนอนมากขึ้น!
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี
12:00 โปรแกรมข้อมูล 112
12:30 น. ข่าว
13:00 ความลึกลับของมนุษยชาติกับ Oleg Shishkin
14:00 น. เรื่องราวที่น่าสนใจอย่างไม่น่าเชื่อ
15:00 โครงการสารคดี
16:00 โปรแกรมข้อมูล 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
19:00 โปรแกรมข้อมูล 112
19:30 น.
20:00 น. ในนามของกษัตริย์
22:20 ดูทุกอย่าง!
23:00 ข่าว
23:25 ความลึกลับของมนุษยชาติกับ Oleg Shishkin
00:30 เตะครั้งแรก
02:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
02:50 Secrets Chapman
04:20 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 บนช่อง TNT
05:25 คณะนักร้องประสานเสียง (ชุด 104)
06:10 คณะนักร้องประสานเสียง (ชุดที่ 105)
07:00 TNT ดีที่สุด (ชุดที่ 13)
07:30 ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 14)
08:00 น. ทีเอ็นที ดีที่สุด (ชุดที่ 15)
08:30 น. ดีที่สุด (ชุดที่ 16)
09:00 House-2. lite
10:15 บ้าน -2 เกาะแห่งความรัก
11:30 Borrodin กับ Buzova (ชุดที่ 129)
12:30 บันทึกความรักของคุณ (ชุดที่ 24)
13:30 มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุดที่ 132 - "Return of Christina")
14:00 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุด 133th - "ตุรกี")
14:30 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุด 134th - "Valya Allicic")
15:00 มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุดที่ 135 - "การเดินทาง")
15:30 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ซีรี่ส์ 136 - "Yana - Ivanov")
16:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ชุด 137)
16:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ชุดที่ 138)
17:00 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ชุดที่ 139)
17:30 มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุดที่ 140)
18:00 ตำรวจจากรูเบิล (ชุดที่ 15)
19:00 ตำรวจจากรูเบิล (ชุดที่ 16)
20:00 วัฒนธรรม (ชุดที่ 16)
20:30 วัฒนธรรมปี (ชุดที่ 17)
21:00 สตูดิโอ Soyuz (ชุดที่ 62)
22:00 การปรับตัว (ชุด 111)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก
00:00 บ้าน -2 หลังจากพระอาทิตย์ตก การแปลพิเศษ
01:05 บันทึกความรักของคุณ (ชุดที่ 24)
01:55 Borodin กับ Buzova (ชุดที่ 129)
02:45 สาวแห้ง
04:25 THT-Club
04:30 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 34)
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในช่องภายในประเทศ
05:35 6 เฟรม06:00 Home Kitchen (73rd series - "โรมัน polyansky")
06:30 6 เฟรม
06:50 การซื้อที่ประสบความสำเร็จ
07:00 เข้าใจ ให้อภัย (ชุดที่ 108 - "ลูกสาวภายใต้การดูแล")
07:30 สำหรับกิจการรอง (227 ชุด)
08:30 เราหันเหความสนใจกันเถอะ! (ชุดที่ 391)
09:30 ทดสอบพ่อ (ชุด 187)
10:30 ตัวแทนผู้พิพากษา (ชุดที่ 10)
11:30 Real Mystic (85th Series - "Chulad")
12:30 เข้าใจ ขออภัย (ชุด 536 - "Brazda of the Board", 109th Series - "Zagdunya")
13:40 กระบวนการ (ชุดที่ 1 - 4)
18:00 6 personnels
19:00 Bustor ในหิมะ (ชุดที่ 1 และ 2)
22:55 หญิงดร. 2 (ชุดที่ 55 - "เอฟเฟกต์ราศีเมถุน")
00:00 6 เฟรม
00:30 "Balzakovsky อายุหรือผู้ชายทุกคนของเขา ... " (23 - 25 ซีรีส์)
03:05 หญิงดร. 2 (ชุดที่ 55 - "ผลราศีเมถุน")
03:50 เข้าใจ ให้อภัย (ชุด 536 - "บอร์ดบอร์ด")
04:20 Mystic จริง (ชุดที่ 85 - "Chulad")
โปรแกรมสำหรับวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2019 ในการแข่งขันช่องทาง! โทรทัศน์
05:30 เงินกีฬาที่ยอดเยี่ยม
06:00 ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ ...
06:30 ความรุ่งโรจน์ที่เหนื่อยล้า
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน!
08:55 ข่าว
09:00 ฟุตบอล. England Championship (เชลซี - ท็อตแนม)
11:00 น. ข่าว
11:05 ฟุตบอลชายหาด การแข่งขันชิงแชมป์โลกในหมู่คลับ Mundialito-2019 ออกอากาศจากมอสโก ("สปาร์ตัก" (รัสเซีย) - "Flamemango" (บราซิล))
12:15 ข่าว
12:20 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
12:55 การเล่นสกี แข่งขันชิงแชมป์โลก. Northern Dudeller กระโดดจากกระดานกระโดดน้ำ ถ่ายทอดสดจากออสเตรีย
14:05 ข่าว
14:10 ทั้งหมดสำหรับการแข่งขัน!
14:40 การเล่นสกี แข่งขันชิงแชมป์โลก. ผู้หญิง. รีเลย์ 4x5 กม. ถ่ายทอดสดจากออสเตรีย
16:25 ข่าว
16:30 ทวีปเย็น
16:50 ฮอกกี้ khl 1/4 รอบชิงชนะเลิศของการประชุมตะวันออก สตรีมสด
19:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
19:55 บาสเกตบอล Euroleague ผู้ชาย. การถ่ายทอดสด ("Khimki" (รัสเซีย) - "มิลาน" (อิตาลี))
21:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
22:55 ฟุตบอล ถ้วยสเปน 1/2 รอบชิงชนะเลิศ ถ่ายทอดสดออกอากาศ ("วาเลนเซีย" - "Betis")
00:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
01:30 การเล่นสกี แข่งขันชิงแชมป์โลก. Northern Dudeller การแข่งขัน 10 กม. ออกอากาศจากออสเตรีย
02:15 การเล่นสกี แข่งขันชิงแชมป์โลก. กระโดดจากกระดานกระโดดน้ำ ผู้ชาย. คุณสมบัติ ออกอากาศจากออสเตรีย
03:30 มืออาชีพมวย การต่อสู้เพื่อระดับโลกตาม WBA ในครึ่งหลังน้ำหนักสูง ออกอากาศจากสหรัฐอเมริกา (J. Davis - W. Ruis)