โทรศัพท์เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 ในช่องแรก
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09: 20Tequered "สวัสดีตอนเช้า"
09:50 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
10:55 ประโยคที่ทันสมัย
12:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
12:15 คนเดียวกับทุกคน
13: 20 ปีจะแสดง
14:00 น. ข่าว
14:15 เวลาจะแสดง
15:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
15:15 เวลาจะแสดง
15:50 รอฉัน
16:45 World Biathlon Championship การแข่งขันรีเลย์ ผู้หญิง. ออสเตรียสดอีเธอร์
18:00 ช่องข้อมูลโดยตรง "สตูดิโอแรก"
20:00 สาขาปาฏิหาริย์
21:00 น
21:30 "เสียง เด็ก ๆ ". ฤดูใหม่
23: 20VEECHNY URGANT
00:00 พิธีรางวัลแกรมมี่ประจำปี "Pijons เมือง"
02: 00zvella
04: ประโยคที่ 20
รายการทีวีในวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 ในรัสเซีย 1
05: 00utro รัสเซีย
09:00 Vesti
09: 15utro รัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:40 Vesti เวลาท้องถิ่น
11:55 Kamenskaya-4 ("ธุรกิจส่วนตัว", ส่วนที่ 1)
13:00 Kamenskaya-4 ("ธุรกิจส่วนตัว", ส่วนที่ 2)
14:00 Vesti
14:40 Vesti เวลาท้องถิ่น
14:55 ความลับของ Conrollary-8 ("Java กับ Monsted", ชุดที่ 1 และ 2)
17:00 Vesti
17: 20 เหตุการณ์ เวลาท้องถิ่น
17:40 อีเธอร์สด
18:50 60 นาที
20:00 Vesti
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21: 00 Yumorina
23:35 ในนามของความรัก
01:40 หมาป่ามุก: การแสวงหาเวลา (ชุดที่ 9 และ 10)
03:40 Dar (ชุดที่ 70)
รายการทีวีเมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บน NTV
05:10 ทนายความ (วิญญาณที่เกี่ยวข้อง)06:00 วันนี้
06:05 ลึกลับรัสเซีย
07:00 ธุรกิจเช้า NTV
08:05 การกลับมาของ Mukhtara-2 ("น้ำสะอาด" "สามีที่หายไป")
10:00 วันนี้
10:25 Palace ("ต่อสู้", ชุดที่ 1 และ 2)
12:00 คณะลูกขุน
13:00 วันนี้
13:25 รีวิว ฉุกเฉิน
14:00 น. สถานที่ประชุม
16:00 วันนี้
16:35 ถนนของโคมไฟแตก -14 (สวรรค์ที่หายไป)
17:40 "เราพูดและแสดง" ทอล์คโชว์กับ Leonid Zakoshansky
18:40 PE ตรวจสอบ
19:00 วันนี้
20:00 Pravda Gurnova
21:00 คิวบา (21 - 24 ซีรีส์)
00:45 สงครามสองครั้ง
01:25 สถานที่ประชุม
03:05 นักสืบตุลาการ
04:00 Aviators
04:30 รีสอร์ทตำรวจ (ชุดที่ 6)
รายการทีวีเมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนทีวีศูนย์
05:05 "My Hero" กับ Tatiana Ustinova
06:00 อารมณ์
08:00 Mysters ของโรงภาพยนตร์ของเรา (เชเคเชี่ยนเชลย)
08: 20 ไม่รวม Sherlock Holmes และ Dr. Watson ศตวรรษที่ยี่สิบเริ่มขึ้น
11:30 เหตุการณ์
11:50 พ่อบราวน์ ("ศาลน่ากลัว" "เครื่องเวลา")
13:40 "ฮีโร่ของฉัน" กับ Tatyana Ustinova (Alexander Sklyar)
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15: 1510 ส่วนใหญ่ ... (การแต่งงานที่ไม่มีความสุขกับชาวต่างชาติ)
15:45 Ivanov
17:40 ไม่ให้ข้อเสนอ
19:30 "ในใจกลางของกิจกรรม" กับ Anna Prokhorova
20:40 โหวตให้ถูกต้อง
22:00 เหตุการณ์
22:30 การคุ้มครองซิซิลี
00: 20alexander abdulov โรมันกับชีวิต
01:10 พ่อบราวน์ ("ความชั่วช้าเฉียบพลัน" "ความจริงในไวน์")
02:55 Petrovka, 38
03:15 จำแนกความรัก บูมเมอแรง
04:05 สงครามความปลอดภัยในกีฬา
04:55 "My Hero" กับ Tatiana Ustinova
รายการทีวีเมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนช่อง CULP
06:30 EuroNews10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 วาเลนไทน์ Plek สถานที่และหัวหน้าของชีวิต ...
11:15 การสอบสวนของผู้บัญชาการ Megre (การรับรู้ของ Megre)
12:45 เทพนิยายของดินเหนียวและไม้ (ของเล่นดิน Kargopol)
13:00 จดหมายจากจังหวัด (Volsk)
13:30 คอลเลกชัน Evgeny Margolita (เส้นทางทอง)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 ไลน์ที่ถอดรหัสของ NASK
16:00 ยืด, ยืด, มีเสน่ห์ ...
17:30 อันโตนิโอวิเลตตี้ นักแต่งเพลงและนักบวช
18:35 ตอนเย็นที่ชื่นชอบ "Margarita Eskina Big Day Big Momy "
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 ผู้แสวงหา (มัมมี่จาก Ivanovo)
20:35 Armen Dzhigarkhanyan
21:15 เรามาถึงการประกวดของเชฟ ...
22:25 Life Line (Evgeny Grishkovets)
23:30 ข่าววัฒนธรรม
23:45 Khsovset
23:50 ผลตอบแทน
01:35 Sherlock Holmes และ Dr. Watson
01:55 ผู้แสวงหา (มัมมี่จาก Ivanovo)
02:40 Ravenna อำลาสมัยโบราณ
รายการทีวีในวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 ในการจับคู่ช่องทีวี
06:30 สองครั้ง
07:00 ข่าว
07:05 นักข่าวกีฬา
07:25 ข่าว
07:30 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
08:55 ข่าว
09:00 รายงานพิเศษ (ของเราในตุรกี)
09:30 Biathlon แข่งขันชิงแชมป์โลก. การแข่งขันแต่ละครั้ง ผู้ชาย. ออกอากาศจากออสเตรีย
11:30 ข่าว
11:35 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
12: 05futball ยูโรปาลีก 1/16 สุดท้าย ("Villarreal" (สเปน) - "Roma" (อิตาลี))
14:05 ข่าว
14: 10 ฟองบอล ยูโรปาลีก 1/16 สุดท้าย ("แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด" (อังกฤษ) - "Saint-Etienne" (ฝรั่งเศส))
16:10 ข่าว
16:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
17:10 โหล!
17:30 อลีนาคาบาวา ง่ายเหมือนรางวัล
18: 00 ยิมนาสติกที่โจ่งแจ้ง Cup of the Champion "Gazprom" ตั้งชื่อตาม Alina Kabaeva ในกรอบของ Gazprom - โปรแกรมเด็ก "Grand Prix of Moscow
20:50 ข่าว
20:55 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
21: 20 นักข่าวกีฬา
21:40 ทั้งหมดในฟุตบอล!
22:05 ข่าว
22:15 ทุกอย่างสำหรับฟุตบอล! (โปสเตอร์)
22:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์อิตาลี ถ่ายทอดสด ("ยูเวนตุส" - "ปาแลร์โม")
00:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
01:25 นินจา
03:00 เล่นสกี แข่งขันชิงแชมป์โลก. สลาลอมยักษ์ ผู้ชาย. ออกอากาศจากสวิตเซอร์แลนด์
04:00 Bobsley และโครงกระดูก แข่งขันชิงแชมป์โลก. ออกอากาศจากเยอรมัน
04:30 สนามรบ
โทรศัพท์เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนช่อง CTC
05:40 เพลงบน STS06:00 Yelalash
06:25 Marin และเพื่อนของเขา เรื่องราวใต้น้ำ
06:55 Fixy
07:15 แมวสามตัว
07:35 มังกร ผู้พิทักษ์ของ Olha
08:30 หลังคาของโลก
08:55 งานรื่นเริงแสนอร่อยจากพ่อครัว
09:00 หลังคาของโลก
09:30 แสดง "Ural Pelmeni" ("คนในสีขาวเงินเดือน", ส่วนที่ 2)
10:15 สงครามแห่งโลก Z
12:30 ห้องครัว
15:30 Voronina
19: 00Risty เกี๊ยว (รายการโปรด)
19:30 แสดง "Ural Pelmeni" (คนเป็นไปไม่ได้)
21:00 จำทุกอย่าง
23: 20 ช่างฝีมือ ดิ๊กและเจนมีความสนุกสนาน
01:05 Premiere! "ตาโต"
03:05 Premiere! "500 วันของฤดูร้อน"
04:55 ครั้งหนึ่งในเทพนิยาย
โทรศัพท์สำหรับ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนช่องทาง Ren TV
05:00 »อาณาเขตของการหลงผิด "กับ Igor Prokopenko
06:00 โครงการสารคดี
07:00 พร้อมเตียงนอนมากขึ้น!
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี
12:00 โปรแกรมข้อมูล 112
12:30 น. ข่าว
13:00 หยวก
14:00 โพไซดอน
15:55 โปรแกรมข้อมูล 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
19:00 โปรแกรมข้อมูล 112
19:30 น.
20:00 โครงการพิเศษของสารคดี (ซึ่งปกครองโลก? "เจ้าของใต้ดิน" เจ้าของโลกและผู้มีอิทธิพลมากที่สุด)
21:50 ดูทุกคน!
23:00 ซามูไรครั้งสุดท้าย
01:40 การแช่อันตราย
03: สมมติฐานที่น่าตกใจ 20 ชุด
04:20 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
รายการทีวีเมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนช่อง TNT
06:30 Sasha + Masha (59th series - "เปลื้องผ้า")07: 00 ตาราง Ninja (ซีรี่ส์ 86 - สงครามสำหรับการวัด X ")
07:30 Psychics กำลังสืบสวน (ชุดที่ 86)
09:00 House-2. lite
10:30 เฮ้าส์ -2 เกาะแห่งความรัก
11:30 สัญญา - ไม่ได้หมายถึงการแต่งงาน
14:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 119)
14:30 ฝึกงาน (ชุด 120)
15:00 ฝึกงาน (ชุด 121)
15:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 122)
16:00 ฝึกงาน (ชุด 123)
16:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 124)
17:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 125)
17:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 126)
18:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 127)
18:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 128)
19:00 ฝึกงาน (ชุดที่ 129)
19:30 ฝึกงาน (ชุดที่ 130)
20:00 การปรับตัว (ชุดที่ 26)
21:00 Comedy Club (ชุดที่ 521th)
22:00 เปิดไมโครโฟน (ชุดที่ 4)
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก
00:00 บ้าน -2 หลังจากพระอาทิตย์ตก การแปลพิเศษ
01:00 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 150)
01:30 พันธสัญญาใหม่ล่าสุด
03:45 ฉันเป็นซอมบี้ (ชุดที่ 11 - "astroburger")
04:35 V-VInitors (ชุดที่ 5 - "ยินดีต้อนรับสู่สงคราม")
โทรศัพท์เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2560 บนบ้านคลอง
05: 156 เฟรม
05:30 มีชีวิตที่อร่อยกับ Jamie Oliver (ชุดที่ 5 และ 6)
06:30 Living Delicious ด้วย Jamie Oliver (ชุดที่ 7 และ 8)
07:30 6 เฟรม
07:40 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน (511st และ 512 (I Series)
09:40 ปาร์ตี้นางนวล (ชุดที่ 1 - 8th)
18:00 Jury Beauty (ชุดที่ 20 - "Pokidysheva")
19:00 ปรีชาของผู้หญิง (ชุดที่ 1 และ 2)
21:25 สตรีสัญชาตญาณ - 2 (ชุดที่ 1 และ 2)
00:00 6 เฟรม
00:30 Jane Ayr
02:40 Rublevo-Biryulyosvo (ชุดที่ 7 - "Zhukov-Aleshina" และ 9th Series - "Konstantinov-Schelada)
04:40 6 เฟรม