รายการทีวีในวันที่ 30 มกราคม 2017 ในช่องแรก
14:15 เวลาจะแสดง15:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
15:15 เวลาจะแสดง
16:00 เพศชาย / หญิง (เทือกเขาหัวหอม)
17:00 น. แต่งงานกันเถอะ! (ผู้อำนวยการชะตากรรมของเขา)
18:00 ช่องข้อมูลโดยตรง "สตูดิโอแรก"
20:00 "ปล่อยให้พวกเขาพูดว่า" กับ Andrei Malakhov (Mistress)
21:00 น
21:35 Grechanka (ชุดที่ 25 และ 26)
23: 20VEECHNY URGANT (Ivan Yankovsky)
00:00 Posner (Andrey Smirnov)
01:00 Night News
01:15 นนท์
03:00 ข่าว
03:05 ลาง
03: 20 ประโยคประโยค
04: 20 การควบคุมการซื้อ
รายการทีวีในวันที่ 30 มกราคม 2017 ในรัสเซีย 1
14:00 Vesti
14:40 Vesti เวลาท้องถิ่น
14:55 ความลับของการสืบสวน - 6 ("ปกป้องพยาน", ชุดที่ 1 และ 2)
17:00 Vesti
17: 20 เหตุการณ์ เวลาท้องถิ่น
17:40 อีเธอร์สด
18:50 60 นาที
20:00 Vesti
20:45 ข่าว เวลาท้องถิ่น
21:00 ดร. แอนนา (ชุดที่ 1)
22:10 ดร. แอนนา (2 ชุด)
23:15 ตอนเย็นกับ Vladimir Solovyov
01:45 Brigade (ชุดที่ 6)
02:55 Dar (ชุดที่ 56)
รายการทีวีวันที่ 30 มกราคม 2017 บน NTV
14:00 น. สถานที่ประชุม16:00 วันนี้
16:40 "เราพูดและแสดง" ทอล์คโชว์กับ Leonid Zakoshansky
18:10 น.
19:00 วันนี้
19:40 โรคระบาด ("ชุด" ของเขา ", 1 และ 2nd)
21:35 หนึ่งกับทุกคน (ชุดที่ 9 และ 10)
23:30 ผลลัพธ์ของวัน
00:00 Pozdnyakov
00:10 Syndbades ("ทางไปตะวันตก", ชุดที่ 1)
01:10 สถานที่ประชุม
03:10 Live Legend (Ilya Glazunov)
04:05 Patrol (ละครในไนท์คลับ)
รายการทีวีในวันที่ 30 มกราคม 2017 บนทีวีศูนย์
14:30 เหตุการณ์
14:50 เมืองแห่งข่าว
15:15 การประชุมเมือง
16:00 ความลับของภาพยนตร์ของเรา (สายนิรันดร์)
16:35 การคัดเลือกโดยธรรมชาติ (นมหลุดเร็ว)
17:30 โอ้แม่ปัสสาวะ! (ชุดที่ 1 และ 2)
19:30 เหตุการณ์
20:00 สิทธิในการลงคะแนน
21:45 Petrovka, 38
22:00 เหตุการณ์
22:30 "ซีเรีย โลกอยู่ภายใต้ไฟ " ข้อมูลจำเพาะ
23:05 โดยไม่ต้องโกง เค็มและคม
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:35 ผู้ลี้ภัย
02:30 Kwirk (ชุดที่ 1)
04:15 ปก (ในเงาของเจ้าหญิงไดอาน่า)
รายการทีวีในวันที่ 30 มกราคม 2017 ในการแข่งขันทีวี
13:45 ฟุตบอล. Italy Championship ("Napoli" - "ปาแลร์โม")15:45 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
16:15 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม เครื่องเป่า
17:50 ข่าว
17:55 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม ต่อสู้คืน ออกอากาศจาก Dagestan (M. Machaev (รัสเซีย) - D. Brandao (บราซิล))
19:25 Eurotur ตรวจสอบการแข่งขันของสัปดาห์
19:55 รายงานพิเศษ (กีฬาสมรู้ร่วมคิด)
20:25 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
20:55 ฮอกกี้กับลูกบอล แข่งขันชิงแชมป์โลก. การถ่ายทอดสดจากสวีเดน (รัสเซีย - คาซัคสถาน)
22:55 นักข่าวกีฬา
23:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
00:00 น. ที่ด้านบนของโลก: เรื่องราวของโมฮัมเหม็ดอาลี
01:40 เกิดแข่ง
03:25 ศิลปะการต่อสู้แบบผสม ต่อสู้คืน ออกอากาศจาก Dagestan (M. Machaev (รัสเซีย) - D. Brandao (บราซิล))
04:55 ความมหัศจรรย์ที่แปดของแสง
รายการทีวีวันที่ 30 มกราคม 2017 บน STS
13:30 ห้องครัว
16:00 Voronina
20:00 Premiere! "คุณทุกคนพาฉันออกไป"
21:00 ความงามและสัตว์ประหลาด
23: 10 เป็นเกี๊ยว (รายการโปรด)
23:30 "Cinema In Detail" กับ Fedor Bondarchuk
00:30 เกี๊ยว Ural (รายการโปรด)
01:00 ฉันเป็นชาวรัสเซียได้อย่างไร
02: 00zolushka
03:45 เรือ
04:45 ครั้งเดียวในเทพนิยาย
รายการทีวีเมื่อวันที่ 30 มกราคม 2017 บน Ren-TV
14:00 เกมหิว: Soyuza-Peredashnitsa ส่วนที่ 116:00 โปรแกรมข้อมูล 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
19:00 โปรแกรมข้อมูล 112
19:30 น.
20:00 การบุกรุก
21:50 นำในรัสเซีย
23:00 ข่าว
23:25 ขั้วโลกด่วน
01:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
02:00 อาณาเขตลับ
02:50 กรณีแปลก ๆ
03:50 Secrets Chapman
04:45 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
รายการทีวีวันที่ 30 มกราคม 2017 บน TNT
14:30 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุดที่ 164)
15: 00 น. ใหม่หอพัก (ชุดที่ 165)
15:30 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุด 166)
16: 00 น. ใหม่หอพัก (ชุดที่ 167)
16:30 มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุดที่ 168)
17: 00 น. ใหม่หอพัก (ชุดที่ 169)
17:30 มหาวิทยาลัย หอพักใหม่ (ชุดที่ 170)
18: 00 น. New Dorm (ชุด 171)
18:30 น. มหาวิทยาลัย New Dorm (ชุดที่ 172)
19: 00unver New Dorm (ชุด 173)
19:30 น. มหาวิทยาลัย ใหม่หอพัก (ชุด 174)
20:00 Sashatanya (ชุดที่ 93)
20:30 Sashahatanya (ชุดที่ 94)
21:00 พิกเซล
23:10 เฮาส์ 2. เมืองแห่งความรัก
00:10 House-2 งานแต่งงานต่อล้าน
01:15 ภาพยนตร์เรื่องนี้! (ชุดที่ 147)
01:45 Infinite Story-2: บทใหม่
03:30 ธันวาคมเด็กชาย
รายการทีวีในวันที่ 30 มกราคม 2017 ที่บ้าน
14:05 Podlidyshi (ชุดที่ 7 และ 8)
16:05 หมอสตรี (23 และ 24 ซีรีส์)
18:00 Jury Beauty (ชุดที่ 6 - "Savenkova")
19:00 หมอหญิง (ชุดที่ 25 และ 26)
20:55 Podlidyshi (ชุดที่ 9 และ 10)
22:55 Rublevo-Biryulyosvo (ชุดที่ 11 - "Browns - Kolesnichenko")
23:55 6 เฟรม
00:30 ไม่ใช่ผู้ขับขี่ (ชุดที่ 1)
02:20 ความสุขสำหรับสูตร
04:10 คุณเข้าใกล้เรา (ชุดที่ 21 - Tamara Rutskaya)