รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 ในช่องแรก
05:30 คนเดียวกับทุกคน06:00 ข่าว
06:10 คนเดียวกับทุกคน
06:30 ยิง
08:00 เล่นความนิยมที่ชื่นชอบ!
08:45 Smeshariki การผจญภัยใหม่
09: 00 นอ. และฉลาด
09:45 The Word Shepherd
10:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
10:15 "ยูริสเตฟาฟ." และชีวิตของสตริงฉีกขาด ... "
11: 20smak
12:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
12: 20 แว่นตาซ่อม
13: 205 อายุน้อยกว่า 10 ปี
14:10 รอบเสียงหัวเราะ
15:50 สิ่งนี้ใช้กับทุกคน ("แต่งงานกับชาวต่างชาติ" ภาพยนตร์เรื่องที่สอง)
16:50 "ใครอยากเป็นเศรษฐี" กับ Dmitry Dibrov
18:00 น. ข่าวภาคค่ำพร้อมคำบรรยาย
18:15 อย่างมาก
21:00 น
21:20 "คืนนี้" กับ Andrei Malakhov
23:00 สวรรค์ที่หายไป
01:10 Divoda
03:25 ประโยคที่ทันสมัย
04:25 การควบคุมการสั่งซื้อ
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 ในรัสเซีย 1
05:15 Margarita ชีวิตอื่น ๆ
07:10 เรื่องราวการใช้ชีวิต (เปิดตัว 10 มิถุนายน)
08:00 Vesti เวลาท้องถิ่น
08: 20 รัสเซีย เวลาท้องถิ่น
09: 20 ถึงหนึ่ง
10:10 ห้าต่อหนึ่ง
11:00 Vesti
11: 20 เวลาท้องถิ่น
11:40 เงิน
14:00 Vesti
14: 20dongs
20:00 น. ในวันเสาร์
21:00 ความรักและเชื่อ
00:55 ทำงานกับข้อผิดพลาด
03:00 บึงตุรกี (ตอนจบของภาพยนตร์)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 บน NTV
05:00 คุณธรรมของพวกเขา05:40 ดาวเป็นจริง
07:25 ดู
08:00 วันนี้
08: 20 ทารก
09:00 การปรุงอาหารด้วย Alexey Zimin
09:25 สมาร์ทโฮม
10:00 วันนี้
10: 20 ถนน
11:00 อาหารสดและตาย (เปิดตัว 10 มิถุนายน)
12:00 คำถามอพาร์ทเมนท์ (เปิดตัว 10 มิถุนายน)
13:05 มาตรฐานสองเท่า ที่นี่คุณไม่ได้อยู่ที่นั่น!
14:05 ความงามในรัสเซีย
15:05 เกมของตัวเอง
16:00 วันนี้
16: หนังสือที่ 2 ...
17:00 ความลับต่อล้าน (อิกอร์เย็น)
19:00 "โทรทัศน์กลาง" กับ Vadim Takmenev
20:00 เด็ก "คลื่นใหม่ - 2017"
22:30 คุณจะไม่เชื่อ!
23:00 "International Piloram" กับ Tigran Keosayan
00: 00 เพียงแค่แลกเปลี่ยน
01:45 "ความสุข" คอนเสิร์ต Alexey Chumakov
03:30 เราจะไปกิน!
04:00 ผู้ตรวจสอบ (ยุติธรรม)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 บนทีวีศูนย์
05:10 Lyudmila Shenchina คุณอยู่ที่ไหนความสุขของฉัน
06:10 มาร์ชโยน
06:45 Vanya
08:55 สารานุกรมออร์โธดอกซ์ (เปิดตัว 10 มิถุนายน)
09:25 Galina Polish ภายใต้หน้ากากแห่งความสุข
10: 15fistine - ฟอลคอนที่ชัดเจน
11:30 เหตุการณ์
11:45 Justa Vanity
13:30 วิธีการแต่งงานเศรษฐี -2
14:30 เหตุการณ์
14:45 วิธีการแต่งงานเศรษฐี -2
17: 20zhizn โดยข่าวลือหนึ่ง
21:00 "PostScript" ด้วย Alexey Pushkov
22:10 สิทธิที่จะรู้!
23:40 เหตุการณ์
23:55 สิทธิในการลงคะแนน
03:05 "ยูเครนไป?" ข้อมูลจำเพาะ
03:40 หนุ่มมอร์ส (จรวด)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 ในวัฒนธรรมช่องทาง
06:30 EuroNews10:00 พล็อตพระคัมภีร์
10:35 และถ้ารักนี้?
12: 10yuli Rayzman
12:50 ไม่ระบุตัวตนจากห้องชุด Peter I.
13:25 เกาะ Lemurov
14:15 ถนนของหนังสือที่ยอดเยี่ยม (ภาพยนตร์ที่ 1 - "Jerome K. Jerome" สามในเรือไม่นับสุนัข ")
14:45 เรื่องของหัวใจมนุษย์
17:00 วัฒนธรรมข่าวกับ Vladislav Flyrakovsky
17:30 Boris Brunov ผู้ให้ความบันเทิงพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
18:10 โรแมนติกโรแมนติก (เปิดตัว 10 มิถุนายน)
19:10 เชื่อฉันคน
21:00 Agora
22:00 กษัตริย์กง
00:15 "Stradivari ในริโอ" Ensemble Victoria Mullova
01:15 ประเทศนก (Sokolina School)
01:55 ผู้แสวงหา (Riddle North Shambhala)
02:40 Pingyao สมบัติและเทพเจ้าสำหรับกำแพงสูง
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 บนทีวีจับคู่ช่อง
06:30 ดาวฟุตบอล
07:00 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
07:30 กล่องโต้ตอบตกปลา
09: 00futball ฟุตบอลโลกปี 2018 การเลือกทัวร์นาเมนต์ (ลัตเวีย - โปรตุเกส)
11:00 สตาร์ฟุตบอล
11:30 ฟุตบอล. การแข่งขันที่เป็นมิตร ออกอากาศจากมอสโก (รัสเซีย - ชิลี)
13:30 ฟุตบอลและอิสรภาพ
14:00 น. เกี่ยวกับฟุตบอล
15:00 ข่าว
15:05 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
15:40 รัสเซียฟุตบอล
16:10 AutoSpace
16:40 บาสเก็ตบอล Unified League VTB สุดท้าย. สตรีมสด
19:10 ข่าว
19:15 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
19:55 สูตร 1 Grand Prix ของแคนาดา คุณสมบัติ สตรีมสด
21:05 ข่าว
21:10 ฟุตบอลรัสเซีย
21:40 ฟุตบอล ฟุตบอลโลกปี 2018 การเลือกทัวร์นาเมนต์ การถ่ายทอดสด (โปแลนด์ - โรมาเนีย)
23:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
00: 20 ทุกคนในฟุตบอล!
00:40 ฟุตบอล ฟุตบอลโลกปี 2018 การเลือกทัวร์นาเมนต์ (สกอตแลนด์ - อังกฤษ)
02:40 ทั้งหมดในฟุตบอล!
03: 00football ฟุตบอลโลกปี 2018 การเลือกทัวร์นาเมนต์ (นอร์เวย์ - สาธารณรัฐเช็ก)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 บนช่อง CTC
06:00 น.!07:25 มังกร แข่งรอบขอบ
07:50 แมวสามตัว
08:05 King Long Live Julian!
09:30 Premiere! "แค่ครัว"
10:30 ครั้งเป็นเวลา 24 ชั่วโมง
11:30 Eleon Hotel
13:30 เฮปติ
16: 00Risty เกี๊ยว (รายการโปรด)
16:30 แสดง "Ural Pelmeni" (เกี่ยวกับกีฬาเราขี้เกียจเกินไป!)
17:05 เก้าชีวิต
18:45 พี่น้องกริมม์
21:00 หม้อแปลง
23:45 นักบิน
03:00 หัวใจ
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 ในช่อง Ren TV
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
06:30 เนเวอร์แลนด์
10:00 mintrans
10:45 การซ่อมแซมซื่อสัตย์
11:30 โปรแกรมที่มีประโยชน์ที่สุด
12:30 "Military Mystery" กับ Igor Prokopenko
17:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
รายการที่จำแนก 19:00 น. (9 เหตุผลสำหรับสงครามที่กำลังจะมาถึง)
21:00 น. "เราทุกคนเรียนน้อยทีละน้อย" คอนเสิร์ต M. Zadornov
23:00 "เสียงหัวเราะในตอนท้ายของอุโมงค์" คอนเสิร์ต M. Zadornov
01:00 Smered (ชุดที่ 1 - 4)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2017 บนช่อง TNT
05:15 Sasha + Masha (ชุดที่ 18 - "1000 spermatozoa")06:00 Veronika Mars (ชุดที่ 12 - "Battle of Tritons")
07:00 TNT ผสม (ชุดที่ 29)
07:30 ทีเอ็นที ผสม (ชุดที่ 30)
08:00 ลีกสตรี (ชุดที่ 1)
08:30 ลีกสตรี (ชุดที่ 17)
09:00 ตัวแทน 003 (ชุด 61)
09:30 House-2 lite
10:30 เฮ้าส์ -2 เกาะแห่งความรัก
11:30 โรงเรียนซ่อม (ชุด 621)
12:30 Sashahatanya (ชุดที่ 1 - "พิธีขึ้นบ้านใหม่")
13:00 Sashahatany (2 Series - "Sex Hungry")
13:30 Sashahatany (ชุดที่ 3 - "Aleshka Mikaelian")
14:00 Sashatany (ชุดที่ 4 - "อาหาร")
14:30 Sashahatanya (ชุดที่ 5 - "วันเกิดธัญญา")
15:00 Sashatany (ชุดที่ 6 - "แบล็กเมล์")
15:30 Sashahatanya (ชุดที่ 7 - "Annise Aleshka")
16:00 Sashatany (ชุดที่ 8 - "Rublevka")
16:30 Sashahatany (ชุดที่ 9 - คำถามอพาร์ทเมนท์ ")
17:00 Sashahatany (ชุดที่ 10 - "เพื่อนบ้าน")
17:30 Sashahatany (ชุดที่ 11 - "บริกรธัญญา")
18:00 Sashatany (ชุดที่ 12 - "ตั้งครรภ์" อีกครั้ง ")
18:30 Sashahatany (ชุดที่ 13 - "นักจิตวิทยา")
19:00 น. ทีเอ็นที ดีที่สุด
19:30 น. ทีเอ็นที ดีที่สุด
20:00 Harry Potter และคำสั่งของฟีนิกซ์
22:35 ครั้งเดียวในรัสเซีย ที่สุด
23:00 บ้าน -2 เมืองแห่งความรัก
00:00 บ้าน -2 หลังจากพระอาทิตย์ตก การแปลพิเศษ
01:00 คาถา
03: 00i - ซอมบี้ (ชุดที่ 9 - "Patriot Brains")
03:55 Selfie (ชุดที่ 9 - "ติดตามผ่าน")
04: 20 การเปิดตัว (ชุดที่ 4)
รายการทีวีในวันที่ 10 มิถุนายน 2560 ในช่องทางภายในประเทศ
05: 106 เฟรม
05:30 Living อร่อยกับ Jamie Oliver (46 และ 47 ชุด)
06:30 Living Delicious ด้วย Jamie Oliver (48 และ 49 ชุด)
07:30 6 เฟรม
08:15 คุณไม่เคยฝัน ...
10:00 โทรไปที่ประตูของฉัน (ชุดที่ 1 และ 2)
13:45 นกแห่งความสุข (ชุดที่ 1 - 4)
18:00 น. ภรรยาตะวันออก (ชุดที่ 14 - "Tajikistan")
19:00 น. 1001 คืน (ชุดที่ 7 - 9)
23:05 Eastern Wives (ชุดที่ 15 - "คูเวต")
00:00 6 เฟรม
00:30 เลร่า
02:30 เราจะมีชีวิตอยู่ถึงวันจันทร์
04:35 ดร. เฮ้าส์ (ชุดที่ 92)