รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 ในช่องแรก
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:20 การควบคุมการซื้อ
09:50 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
10:55 ประโยคที่ทันสมัย
12:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
12:20 Smile Mockingbird (ชุดที่ 1 และ 2)
14:25 แท็บเล็ต
15:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
15:10 ชาย / หญิง
17:00 คนเดียวกับทุกคน
18:00 น. ข่าวภาคค่ำพร้อมคำบรรยาย
18:45 แต่งงานกันเถอะ!
19:50 "ให้พวกเขาคุยกัน" กับ Andrei Malakhov
21:00 น
21:35 Smile Mockingbird (ชุดที่ 3 และ 4)
23:30 ข่าวกลางคืน
23:45 "ความสุขของชาวยิว" โครงการ Vladimir Posner และ Ivan Urgant (ชุดที่ 6 - "สงครามและสันติภาพ")
00:45 คนเดียวกับทุกคน
01:45 ชาย / หญิง
02:45 ประโยคที่ทันสมัย
03:00 ข่าว
03:05 ประโยคที่ทันสมัย
03:45 วิธีการหลีกเลี่ยงการลงโทษสำหรับการฆาตกรรม (ชุดที่ 5 - "เราไม่ใช่เพื่อน")
รายการทีวีวันที่ 12 มกราคม 2559 ในรัสเซีย 1
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:15 เช้ารัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:35 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
11:55 ความลับของผลที่ตามมา ("อลิซแปลก", ชุดที่ 1 และ 2)
14:00 Vesti
14:30 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
14:50 Vesti กำลังปฏิบัติหน้าที่
15:00 หมอ zemsky ชีวิต ANEW (ชุดที่ 12)
16:00 หมอ zemsky ชีวิต ANEW (ชุดที่ 13)
17:00 Vesti
17:30 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
17:50 Vesti
18:15 อีเธอร์สด
19:35 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
20:00 Vesti
21:00 Rustic Roman (ชุดที่ 4)
22:15 Rustic Roman (ชุดที่ 5)
23:30 ชนบทโรมัน (ชุดที่ 6) 00: 45 ดูดาวอังคาร ... และอย่าไปบ้า
01:40 การเสียชีวิต (การบิน)
02:20 อย่างเร่งด่วนในห้อง! ("Byetovuha", 2nd series)
03:15 "Kuzkina Mother" ระเบิดซาร์ เปิดเผยในโซเวียต
04:15 เสียงหัวเราะห้อง
รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 บน NTV
05:00 ศัตรูที่ดีที่สุด (สั่งซื้อ)06:00 วันนี้
06:05 ศัตรูที่ดีที่สุด (ความรัก)
07:00 น. NTV ในตอนเช้า
08:10 เช้าด้วย Yulia vysotskaya
09:00 กลับมาของ Mukhtara-2 (Breakthrough Blockada)
10:00 วันนี้
10:20 เงาแสงและประภาคาร (21 และ 22 ซีรีส์)
12:00 คณะลูกขุน
13:00 วันนี้
13:20 ทบทวน ฉุกเฉิน
14:00 Bratany-2 (21 และ 22 series)
16:00 วันนี้
16:20 ถนนของโคมไฟหัก - 6 ("ดำกษัตริย์" "นัดเดียว")
18:00 "เราพูดและแสดง" กับ Leonid Zakoshansky
19:00 วันนี้
19:40 Poutine-9 ("บริษัท ", ชุดที่ 3 และ 4)
21:35 Inspector Cooker-2 ("ดินเหนียว", ชุดที่ 1 และ 2nd "ความงามที่หายไป", ชุดที่ 1 และ 2)
01:20 ฉันต้องการ Meladze
03:15 หาง ("เราไม่อยู่ที่ไหน" "ในการกอดร้อน")
รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 บนทีวีศูนย์
05:15 สิงโตร้องเพลงเรามีหนึ่ง
06:00 อารมณ์
08:15 หมอและ ... (เปิดตัว 12 มกราคม)
08:50 Maxim Perepelitsa
10:35 นักแสดงหญิง Nina Sazonova
11:30 เหตุการณ์
11:50 Miss Marple Agatha Christie (ฆาตกรรมในบ้าน Vicar)
13:40 "ฮีโร่ของฉัน" กับ Tatyana Ustinova (Elena Shanin)
14:30 เหตุการณ์
14:50 โดยไม่ต้องโกง เค็มและคม (ภาพยนตร์ที่ 1)
15:40 ความงามที่น่ากลัว
17:30 น. เมืองแห่งข่าว
17:40 Balabol (ชุดที่ 3 และ 4 - "สวัสดีพ่อ!")
19:40 เหตุการณ์
20:00 สิทธิในการลงคะแนน
21:45 Petrovka, 38
22:00 เหตุการณ์
22:30 ข้อควรระวังผู้หลอกลวง! (ไปรษณีย์ Lochotron)
23:05 โดยไม่ต้องโกง เค็มและคม (ภาพยนตร์ครั้งที่ 2)
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:30 Deja Vu
02:45 Jeeves และ Worcester (ชุดที่ 22 - "ปัญหาใน Tole Tower" และชุดที่ 23 - "แข็งแกร่ง UZ)
04:50 Arnold Schwarzenegger เขากลับมา
รายการทีวีสำหรับ 12 มกราคม 2559 บน Channel Catura
06:30 EuroNews10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:15 ใช้ความท้าทาย Signora! (ชุดที่ 2)
12:25 ปวดหัวนาย Lumiera
13:05 กฎที่ดีที่สุด
13:40 Hermitage (บัลลังก์ขนาดเล็กกลับมา)
14:10 ลอร์ดน่ารักจาก Boua Dore (ชุดที่ 1 ส่วนที่ 2)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 สัญญาณนิรันดร์
15:50 Akko น้ำหอมแห่งสวรรค์
16:10 Sati ออปติคอลคลาสสิก ... (เดนิส Matsuev และ Ildar Abdrazakov)
16:55 "Kinescop" กับ Peter Shepotinic (Spanish Cinema วันนี้)
17:35 I. Brahms ซิมโฟนีหมายเลข 4
18:15 น์เสียงฝีเท้าของผีจักรวาล
18:45 Igor Moiseev ฉันจำได้ ... Gastrol Long Life (ภาพยนตร์ 2nd)
19:15 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 "Opera Ball" ในโรงละคร Bolshoi
23:10 แนวตั้งในการตกแต่งภายในของโรงละคร (Alexey Miroshnichenko ดัดแปลงโรงละครวิชาการและโรงละครบัลเล่ต์)
23:40 วัฒนธรรมข่าว
23:55 crysovet
00:00 สุภาพบุรุษที่น่ารักจาก Boua Dore (ชุดที่ 1 ชิ้นส่วนที่ 1 และ 2)
01:30 บ้านศิลปะ
01:55 ผู้สังเกตการณ์
รายการทีวีสำหรับ 12 มกราคม 2016 บนทีวีการแข่งขัน
05:00 Biathlon มีชีวิต.
05:30 หายใจที่สอง
06:00 Hearts Champions
06:30 กีฬาบ้ากับอเล็กซานเดอร์ขน
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน!
09:00 ข่าว
09:05 คุณสามารถมากขึ้น!
10:00 ข่าว
10:05 Dakar-2016
10:35 เกิดมาเพื่อชนะ Igor Netto
11:35 ฟุตบอล ถ้วยยุโรป - 1960 Final (สหภาพโซเวียต - ยูโกสลาเวีย)
13:15 ข่าว
13:20 นักสู้เส้นทาง
13:50 มืออาชีพมวย (E. "รัสเซียเม็กซิกัน" Gradovich - H. G. Alvarez S. Ekimov - K)
15:40 ชัยชนะ
18:00 น. ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
19:10 ฮอกกี้ khl ถ่ายทอดสด ("ไดนาโม" (มอสโก) - "โยกี้" (เฮลซิงกิ))
21:45 วัฒนธรรม Tura
22:15 ภาษาอังกฤษสำเนียง
22:40 ฟุตบอล การแข่งขันชิงแชมป์แห่งอังกฤษ Live Broadcast ("Newcastle" - "แมนเชสเตอร์ Unayden")
00:40 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
01:40 DAKAR-2016
02:10 สาวเร็ว
04:00 การขว้างปาชะตากรรม
รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 บน STS
05:00 6 เฟรม05:30 เพลงบน STS
06:00 Lizun และนักล่าผีจริง
06:30 ทอมกับเจอร์รี่
07:00 เดอร์แมน
07:25 คนในสีดำ
07:55 Smeshariki
08:05 Enchanted
09:00 Yeralash
09:55 แสดง "Ural Pelmeni" (วิธีที่ฉันใช้ไป)
11:00 มหากาพย์
13:00 ปัสสาวะ Pelmeni (คอลเลกชันเทพนิยาย)
13:30 เกี๊ยวอูราล (เกี่ยวกับตำรวจ)
14:00 แสดง "Ural Pelmeni" (สหภาพ Apollo)
15:15 Malefistent
17:00 แสดง "Ural Pelmeni" (ปีในรองเท้า)
18:30 เกี๊ยวปัสสาวะ (งานแต่งงาน)
19:00 "ล้านจาก prostokvashino" กับ Nikolai Baskov
19:05 เทพนิยาย Shankova Marsh
19:25 Lorax
21:00 นักท่องเที่ยว
23:00 กระดูก
00:00 ปัสสาวะเกี๊ยว (เกี่ยวกับตำรวจ)
00:30 แสดง "ural pelmeni" (Apollo Unions)
01:25 Paranormal Phenomenon-3
03:00 Paranormal Phenomenon-4
04:40 Scooby Doo และ Legend of Vampire
รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 บน Ren-TV
05:00 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
06:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
07:00 พร้อมเตียงนอนมากขึ้น!
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี
12:00 โปรแกรมข้อมูล 112
12:30 น. ข่าว
13:00 หยวก
14:00 จูบยาวสำหรับคืนนี้
16:00 โปรแกรมข้อมูล 112
16:30 น. ข่าว
17:00 Secrets Chapman (Shambala for Hitler)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
19:00 โปรแกรมข้อมูล 112
19:30 น.
20:00 รถตัวเอง
22:00 ในช่วงเวลาสุดท้าย
23:00 ข่าว
23:25 ทหาร
01:20 ลูกแห่งความมืด
03:40 ดินแดนลับ
04:30 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
รายการทีวีในวันที่ 12 มกราคม 2559 ที่บ้าน
05:20 Matriarchat
05:30 Jamie: อาหารกลางวันเป็นเวลา 30 นาที (22 และ 23 ชุด)
06:30 Jamie: อาหารกลางวันเป็นเวลา 30 นาที (ชุดที่ 24 และ 25)
07:30 Matriarchat
08:10 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน
10:10 เราหันเหความสนใจกันเถอะ!
11:10 เข้าใจ ให้อภัย (227 และ 228 ชุด)
12:20 รู้อนาคต ชีวิตหลังจาก vangu (ชุดที่ 10 - "นักแสดงหญิง")
13:20 Jury Beauty (ชุดที่ 6 - "Savenkova")
14:20 หมอหญิง (ชุดที่ 28 - 31)
18:00 เธอเขียนคดีฆาตกรรม ("ฆ่าเชอร์ล็อคโฮล์มส์" ส่วนที่ 2)
18:55 Matriarchat
19:00 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 3)
20:00 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 4)
21:00 ไม่ใช่ธุรกิจหญิง (ชุดที่ 3)
22:00 ไม่ใช่ธุรกิจหญิง (ชุดที่ 4)
23:00 Rublevo-Biryulyovo
00:00 Matriarchat
00:30 Colecko ด้วยเทอร์ควอยซ์ (ชุดที่ 3 และ 4)
02:20 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 3)
03:20 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 4)
04:20 Star Staries