รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 ในช่องแรก
05:00 ทีวีช่อง "สวัสดีตอนเช้า"09:00 ข่าว
09:20 การควบคุมการซื้อ
09:50 มีชีวิตที่ยอดเยี่ยม!
10:55 ประโยคที่ทันสมัย
12:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
12:15 "คืนนี้" กับ Andrei Malakhov
14:25 แท็บเล็ต
15:00 ข่าวพร้อมคำบรรยาย
15:10 ชาย / หญิง
17:00 คนเดียวกับทุกคน
18:00 น. ข่าวภาคค่ำพร้อมคำบรรยาย
18:45 แต่งงานกันเถอะ!
19:50 "ให้พวกเขาคุยกัน" กับ Andrei Malakhov
21:00 น
21:35 Smile Mockingbird (ชุดที่ 1 และ 2)
23:30 ข่าวกลางคืน
23:45 "ความสุขของชาวยิว" โครงการ Vladimir Posner และ Ivan Urgant (ชุดที่ 5 - "David and Goliath")
00:45 คนเดียวกับทุกคน
01:40 ชาย / หญิง
02:35 ประโยคที่ทันสมัย
03:00 ข่าว
03:05 ประโยคที่ทันสมัย
03:40 วิธีการหลีกเลี่ยงการลงโทษสำหรับการฆาตกรรม (ซีรี่ส์ที่ 4 - "เราจะถอนขน")
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 ในรัสเซีย 1
05:00 เช้าวันรุ่งส์
09:00 Vesti
09:15 เช้ารัสเซีย
09:55 เกี่ยวกับสิ่งที่สำคัญที่สุด
11:00 Vesti
11:35 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
11:55 ความลับของการสอบสวน ("โลงศพสำหรับสองคน", ชุดที่ 3 และ 4)
14:00 Vesti
14:30 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
14:50 Vesti กำลังปฏิบัติหน้าที่
15:00 หมอ zemsky ชีวิต ANEW (ชุดที่ 10)
16:00 หมอ zemsky ชีวิต ANEW (ชุดที่ 11)
17:00 Vesti
17:30 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
17:50 Vesti
18:15 อีเธอร์สด
19:35 เวลาท้องถิ่น. vesti-moscow
20:00 Vesti
21:00 Rustic Roman (ชุดที่ 1)
22:15 ชนบทโรมัน (2 ชุด)
23:30 ชนบทโรมัน (ชุดที่ 3)
00:45 preobrachnitsy
01:45 ต้นแบบ (ศาสตราจารย์ preobrazhensky เรื่องมหึมา)
02:20 อย่างเร่งด่วนในห้อง! ("Byetovuha", ชุดที่ 1)
03:15 "Kuzkina Mother" ฤดูใบไม้ร่วงนิวเคลียร์ 57th
04:15 เสียงหัวเราะห้อง
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 บน NTV
05:00 ศัตรูที่ดีที่สุด (การประชุม)06:00 วันนี้
06:05 ศัตรูที่ดีที่สุด (ชะตากรรม)
07:00 น. NTV ในตอนเช้า
08:10 เช้าด้วย Yulia vysotskaya
09:00 Return Mukhtara-2 (เงินไม่ได้กลิ่น)
10:00 วันนี้
10:20 เงาแสงและประภาคาร (ชุดที่ 19 และ 20)
12:00 คณะลูกขุน
13:00 วันนี้
13:20 ทบทวน ฉุกเฉิน
14:00 Bratany-2 (ชุดที่ 19 และ 20)
16:00 วันนี้
16:20 ถนนของโคมไฟที่แตกสลาย -6 ("เพื่อนที่ดีที่สุดของมนุษย์" "ระดับที่สองของความลับ")
18:00 "เราพูดและแสดง" กับ Leonid Zakoshansky
19:00 วันนี้
19:40 Poutine-9 ("บริษัท ", ชุดที่ 1 และ 2)
21:35 สารวัตรคูเปอร์ -2 ("ช็อตในคืน" ชุดที่ 1 และ 2 "การแจกจ่ายเลือด" 1 และ 2-)
01:25 ฉันต้องการที่จะ meladze
03:15 หาง ("กระสุนสำหรับนักสืบ" "ด้านหลังกำแพง")
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 บนทีวีศูนย์
05:25 ความลับของโรงภาพยนตร์ของเรา (สวัสดีฉันเป็นป้าของคุณ!)
06:00 อารมณ์
08:20 Deja Vu
10:25 การละเมิดกฎ
11:30 เหตุการณ์
11:50 การละเมิดกฎ
14:30 เหตุการณ์
14:50 อารมณ์ขันที่เราแพ้
15:35 บ้านบนขอบ
17:30 น. เมืองแห่งข่าว
17:40 Balabol (ชุดที่ 1 และ 2 - "ผู้โดยสารคนสุดท้าย")
19:40 เหตุการณ์
20:00 สิทธิในการลงคะแนน
21:45 Petrovka, 38
22:00 เหตุการณ์
22:30 "ยูเครน ฤดูหนาวที่ไม่สมบูรณ์ " ข้อมูลจำเพาะ
23:05 โดยไม่ต้องโกง เค็มและคม (ภาพยนตร์ที่ 1)
00:00 เหตุการณ์ 25 ชั่วโมงที่ 25
00:30 7 ความปรารถนาหลัก
02:10 Jeeves และ Worcester (ชุดที่ 19 - 21)
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 บนช่อง CULP
07:00 Euronews10:00 ข่าววัฒนธรรม
10:15 ผู้สังเกตการณ์
11:15 ใช้ความท้าทาย Signora! (ชุดที่ 1)
12:25 Life Line (Victoria Isakov)
13:25 ใบในสายลม konstantin somov
14:10 สุภาพบุรุษที่น่ารักจาก Boua Dore (ชุดที่ 1 ส่วนที่ 1)
15:00 ข่าววัฒนธรรม
15:10 นักธุรกิจ
16:30 Rostislav Klyatt - Sage and Clown
17:15 Grachti Amsterdam ยุคทองของเนเธอร์แลนด์
17:35 Vladimir Martynov Suite "O Otters เด็ก"
18:45 Igor Moiseev ฉันจำได้ ... Gastrol Life Long (ภาพยนตร์ที่ 1)
19:15 ราตรีสวัสดิ์เด็ก ๆ !
19:30 น. ข่าววัฒนธรรม
19:45 บทบาทหลัก
20:05 Sati ออปติคอลคลาสสิก ... (เดนิส Matsuev และ Ildar Abdrazakov)
20:45 กฎแห่งชีวิต (เปิดตัว 11 มกราคม)
21:10 ปานามา ห้าร้อยปีของข้อเสนอที่ประสบความสำเร็จ
21:25 "ในขณะเดียวกัน" กับ Alexander Arkhangelsky
22:10 นักฆ่าคลีโอพัตราเหรอ?
23:10 ภาพในการตกแต่งภายในของโรงละคร (Mikhail Messerer โรงละคร Mikhailovsky)
23:40 วัฒนธรรมข่าว
23:55 crysovet
00:00 นักวิจารณ์ (เปิดตัว 11 มกราคม)
00:40 "kinescope" กับ Peter Shepotinic (ภาพยนตร์สเปนวันนี้)
01:25 Pro Memoria (SET)
01:40 ผู้สังเกตการณ์
02:40 ร้านค้า Zolifene ศิลปะและถ่านหิน
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 ในการแข่งขันทีวี
06:30 กล่องโต้ตอบตกปลา
07:00 ข่าว
07:05 ทั้งหมดในการแข่งขัน!
09:00 ข่าว
09:05 คุณสามารถมากขึ้น!
10:00 ข่าว
10:05 Dakar-2016
10:35 ดาการ์ - ความบ้าคลั่งในทะเลทราย
11:40 แม่ในเกม
12:10 ข่าว
12:15 Biathlon กับ Dmitry Guberniev
14:35 ข่าว
12:45 Biathlon ฟุตบอลโลก. มวลเริ่มต้น ออกอากาศจากเยอรมัน
14:40 Biathlon King
16:00 กีฬาดอกเบี้ย
16:45 ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
17:40 โปโลน้ำ รัสเซียคือตุรกี แชมป์ยุโรป ผู้ชาย. ถ่ายทอดสดจากเซอร์เบีย
18:50 ฮอกกี้ khl Live Broadcast (AK Bars (Kazan) - "Avangard" (Omsk Region))
21:15 1 + 1
22:00 กีฬาบ้ากับอเล็กซานเดอร์ขน
22:30 แชมเปี้ยนส์เกิดที่ไหน
23:00 น. ทุกอย่างสำหรับการแข่งขัน!
00:00 ดาการ์ 2016
00:30 ดาการ์ - ความบ้าคลั่งในทะเลทราย
01:35 พี่น้องในการเนรเทศ
02:55 กีฬาน่าสนใจ
04:00 ในอนาคตตำนาน
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 บน STS
05:45 เพลงบน STS06:00 Merry Carousel
06:25 จิมมี่นิวตรอน - Wunderkind
08:00 Smeshariki
08:05 Enchanted
09:00 Yeralash
10:35 Transformers-3. ด้านมืดของดวงจันทร์
13:30 Ural Pelmeni (ที่รัก)
14:00 หม้อแปลง ยุคทำลายล้าง
17:15 แสดง "Ural Pelmeni" (วิธีที่ฉันใช้ไป)
18:30 น. Pelmeni Ural (คอลเลกชันเทพนิยาย)
19:00 "ล้านจาก prostokvashino" กับ Nikolai Baskov
19:05 เรื่องคริสต์มาส
19:10 มหากาพย์
21:10 Malefistent
23:00 กระดูก
00:00 ปัสสาวะ Pelmeni (ทารก)
00:30 "ภาพยนตร์ในรายละเอียด" กับ Fedor Bondarchuk
01:30 6 เฟรม
01:45 Paranormal Phenomenon-2
03:25 Paranormal Phenomenon-3
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 บน Ren-TV
05:00 Secret Territories
06:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
07:00 พร้อมเตียงนอนมากขึ้น!
08:30 ข่าว
09:00 โครงการสารคดี
12:00 โปรแกรมข้อมูล 112
12:30 น. ข่าว
13:00 หยวก
14:00 "ความจริงทั้งหมดเกี่ยวกับ Duri ของรัสเซีย" คอนเสิร์ต M. Zadornov
16:00 โปรแกรมข้อมูล 112
16:30 น. ข่าว
17:00 ความลับ Chapman (เสรีภาพ)
18:00 สมมติฐานที่น่าตกใจที่สุด
19:00 โปรแกรมข้อมูล 112
19:30 น.
20:00 จูบยาวสำหรับคืนนี้
22:15 นำในรัสเซีย
23:00 ข่าว
23:25 ลูกแห่งความมืด
01:50 13.
03:30 ดินแดนลับ
04:30 "อาณาเขตของการหลงผิด" กับ Igor Prokopenko
รายการทีวีในวันที่ 11 มกราคม 2559 ที่บ้าน
05:15 การปรุงอาหารที่บ้าน
05:45 ความลึกลับของอาหาร
06:00 บ้านครัว
06:30 Jamie: อาหารกลางวันเป็นเวลา 30 นาที (22 และ 23 ซีรีส์)
07:30 Matriarchat
08:10 สำหรับกิจการเด็กและเยาวชน
10:10 เราหันเหความสนใจกันเถอะ!
11:10 เข้าใจ ให้อภัย (ชุดที่ 225 และ 226)
12:20 รู้อนาคต ชีวิตหลังจาก vangu (ชุดที่ 9 - "เมื่อสีขาวกลายเป็นสีดำ")
13:20 Jury Beauty (ชุดที่ 5 - "Saveluk")
14:20 หมอสตรี (ชุดที่ 25 - 28)
18:00 เธอเขียนการฆาตกรรม ("ฆ่า Sherlock Holmes", ส่วนที่ 1)
18:55 Matriarchat
19:00 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 1)
20:00 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 2)
21:00 ไม่ใช่ธุรกิจหญิง (ชุดที่ 1)
22:00 ไม่ใช่ธุรกิจหญิง (ชุดที่ 2)
23:00 Rublevo-Biryulyovo
00:00 Matriarchat
00:30 Colepko ด้วยเทอร์ควอยซ์ (ชุดที่ 1 และ 2)
02:20 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 1)
03:20 เจ้าบ่าว (ชุดที่ 2)
04:20 Star Staries